Sh2017 chán quá cccm ạ

Ohlin toàn 11-12 củ thôi cụ, làm gì có quả nào 3-4 củ. Em thì thích quả USD trước thôi, nhìn cho nó hoành
em không rõ rổ rá lắm , mà phuộc thì có nhiều ông chơi rồi sang lại có 3-4 củ thôi cụ
hàng mới nhập thái mới là 11 củ
em thì thích phuộc zin thôi , với em đẹp sẵn rồi. usd trước đầu sh nó chắn hết nhìn kì kì sao cụ à , bọn underbone gắn thì đẹp chứ sh thì nửa mùa quá.

Suri15

Xe tăng
em không rõ rổ rá lắm , mà phuộc thì có nhiều ông chơi rồi sang lại có 3-4 củ thôi cụ
em thì thích phuộc zin thôi , với em đẹp sẵn rồi. usd trước đầu sh nó chắn hết nhìn kì kì sao cụ à , bọn underbone gắn thì đẹp chứ sh thì nửa mùa quá.
Usd trước cũng đẹp mà, có điều giá chat quá. Nếu Ohlin cũ để mà dùng được cũng phải 8-9 củ. Mình không phải dân độ chuyên nghiệp và tiền còn dùng vào việc khác. Như em cả tuần mới sờ đến con xe 1 lần. Từ t2 đến t6 đắp chiếu, mua rồi còn thấy phí tiền :))

Usd trước cũng đẹp mà, có điều giá chat quá. Nếu Ohlin cũ để mà dùng được cũng phải 8-9 củ. Mình không phải dân độ chuyên nghiệp và tiền còn dùng vào việc khác. Như em cả tuần mới sờ đến con xe 1 lần. Từ t2 đến t6 đắp chiếu, mua rồi còn thấy phí tiền :))

cài bài xàm của thằng zing này em đọc rồi , nói thật nhìn cái con này độ xong chả khác gì thừa tiền khoe của , thích khệnh thì thà mua mẹ nó con pkl nào đấy thì hẵng độ khoe , không thì ít ra cũng làm con 300i hoặc con vespa 946EA/gts 300 , em nhìn con xe này chả thẩm mĩ tí nào, mà cái heo trước giờ lên là 4 pít , lực bơm cũng khác , pít cũng to hơn - có khi hỏng cả cái cbs chứ đừng nói cái abs. zin đang ngon tn phá :))

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
84/180 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội
Website
cermavietnam.com
Kim cương em tưởng là loại rất cứng, liệu có gây xước thành xilanh không? xước thành xi lanh coi như đi bộ hơi
Khi đổ Cerma STM-3 sẽ phủ lên bề mặt động cơ 1 lớp siêu mỏng bảo vệ động cơ như mới bác nhé!

newch

Xe tăng
Em nghĩ hãng họ làm thế có mục đích của họ thôi cụ :)
Tụi nó đang vật vã vụ khí thải và tiết kiệm xăng chứ có mục đích gì khác cụ. Bọn châu âu ngày càng khó khăn vụ này

Nếu hàng cụ chuẩn như quảng cáo thì nên chơi quách với các cty sản xuất xe, thị trường cực khủng cho cụ đấy

newch

Xe tăng
e thấy giải thích bảo là chỗ cắm đèn nó k có keo để thoát khí @@ nên đi đi mưa bật đèn nước nó hấp hơi vào xong tự hết. Hỏi hãng bảo hành thì bảo bthg, đến chịu cụ ạ
Thợ head giải thích vớ vẩn, hãng dán keo ko kỹ nên đi nắng nóng quá sẽ bị hở nên bị chứ chẳng có tiêu chuẩn thiết kế nào như thế cả.

dqmtrieu

Xe hơi

Nhìn rối mắt quá

Suri15

Xe tăng
cài bài xàm của thằng zing này em đọc rồi , nói thật nhìn cái con này độ xong chả khác gì thừa tiền khoe của , thích khệnh thì thà mua mẹ nó con pkl nào đấy thì hẵng độ khoe , không thì ít ra cũng làm con 300i hoặc con vespa 946EA/gts 300 , em nhìn con xe này chả thẩm mĩ tí nào, mà cái heo trước giờ lên là 4 pít , lực bơm cũng khác , pít cũng to hơn - có khi hỏng cả cái cbs chứ đừng nói cái abs. zin đang ngon tn phá :))
Kết cái usd trước thôi cụ. Còn xác định bỏ ra cả trăm triệu để đổ vào độ cái xe như thế thì cũng là dân thừa tiền rồi, thừa tiền thì họ nghĩ đắp cái này xịn, đắp cái kia xịn thì xe nó sang. Mình chỉ cần xe ổn, ví dày là dc :))

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
84/180 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội
Website
cermavietnam.com
Tụi nó đang vật vã vụ khí thải và tiết kiệm xăng chứ có mục đích gì khác cụ. Bọn châu âu ngày càng khó khăn vụ này

Nếu hàng cụ chuẩn như quảng cáo thì nên chơi quách với các cty sản xuất xe, thị trường cực khủng cho cụ đấy
Cũng muốn thế nhưng nhà em chưa có " chân trong " các cụ ah :D

phamdungqy

Xe hơi
Thợ head giải thích vớ vẩn, hãng dán keo ko kỹ nên đi nắng nóng quá sẽ bị hở nên bị chứ chẳng có tiêu chuẩn thiết kế nào như thế cả.
vâng tuần sau em mang ra head khác thử xem sao, k biết bảo hành có đc ở head khác k cụ nhỉ :-?

newch

Xe tăng
Ohlin cũ lướt rồi cũng tầm 8-9 củ cụ nhé, hàng này thanh niên độ xe thích nên giữ giá.
Pô thì có akapovic cũng thế

Cũng muốn thế nhưng nhà em chưa có " chân trong " các cụ ah :D
Với công nghệ như cụ quảng cáo thì cần quái gì có chân trong, cụ cứ tống cái thư cho CEO nói luôn : tao chịu mọi chi phí thử nghiệm nếu ko thành công. Bọn hãng sẽ có các thiết bị kiểm tra kiểm định đánh giá đầy đủ.
Cụ mà chuẩn thì chúng nó chẳng xếp hàng xin hợp tác ý chứ, tỷ phú usd luôn chứ ko phải tỷ phú vnd nữa đâu cụ.

P/s lúc đó đừng quên em đã nhắc cụ đới, em xin chân đại lý cấp 2 thoai

vâng tuần sau em mang ra head khác thử xem sao, k biết bảo hành có đc ở head khác k cụ nhỉ :-?
Cụ cứ ăn vạ ở Head mình mua trước, chúng nó phải đổi. Còn ko thì bên Thắng Lợi ( Trần Khánh Dư) đã đổi cho khách ko mua tại Head, về lý thì head nào cũng phải bảo hành nhé cụ.

Đấy cũng là lý do nên mua ở Head lớn

Ohlin cũ lướt rồi cũng tầm 8-9 củ cụ nhé, hàng này thanh niên độ xe thích nên giữ giá.
Pô thì có akapovic cũng thế
em ko chơi phuộc nên cũng không rõ rổ rá phuộc , em thì trung thành trước sau phuộc zin
zin ok thì sao phải độ cụ nhỉ :V

Suri15

Xe tăng
Chính thức tham gia vào "câu lạc bộ các cụ nước vào". Chiều nay đi mưa nhỏ thế mà cũng dính chưởng

099

Xe hơi
Sh nhập mới toanh còn dính mà cụ, xinhan sh nhập ko kín hết nên đi mưa cũng bị hâm hấp

duyvd1203

Xe đạp

Cay quá các cụ ơi , em mua ở bên KN cũng bị hấp hơi thế này , mang ra thì họ bảo là bth , cái này ko bảo hành , đồng hồ nước vào thì đc thay mới 100% chứ cái này hơi nước vào rồi lại thoát ra được nên bình thường , đã từng làm báo cáo mấy xe bị tnay rồi mà honda ko giải quyết . Cơ mà trên cộng đồng SH có bác cũng bị cả đồng hồ lẫn demi thì bên Thắng Lợi họ thay cả 2 cho bác ý , bác nào biết vụ này ko xác nhận hộ với . Chứ KTV trưởng bảo xe e còn bị thì mang lại KN họ làm báo cáo tiếp ( mà chẳng hiểu báo cáo rồi có đc giải quyết ko nữa ) . Đến chán các bác ạ

trghung2016

Xe đạp
Website
tpb.vn
Bác có dán xe ko. Xe em lúc chưa dán thì ko bị, nhưng sau khi đi dán ở 1 chỗ trên Cao Bá Quát mà họ tháo hết cả xe ra để dán r lắp vào thì bị.

duyvd1203

Xe đạp
Bác có dán xe ko. Xe em lúc chưa dán thì ko bị, nhưng sau khi đi dán ở 1 chỗ trên Cao Bá Quát mà họ tháo hết cả xe ra để dán r lắp vào thì bị.
có bác ơi xe e dán ở KN luôn mà . cơ mà từ lúc 0km thì ko bị đi đc 1000km mới bị

Suri15

Xe tăng
Dán xe họ tháo phần vỏ ra chứ có tháo cái đèn demi này ra đâu mà bị ảnh hưởng hả cụ. Thế cụ bị thủng lốp mà tháo ra để vá trong thì hãng nó cũng ko bảo hành cho bộ truyền động à :))