Siêu cổ phiếu của 5 năm tới: VEF

Giadoianvung

Xe tải
Vang cho thằng nhăng cuội này 1 phát, thằng này pr cho L14 kiểu này thì tác dụng ngược.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Vang cho thằng nhăng cuội này 1 phát, thằng này pr cho L14 kiểu này thì tác dụng ngược.
Công ty L14 có thành viên HĐQT thế này là hiểu giá trị của doanh nghiệp thế nào bác nhỉ!

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
L14 vẫn hành trình ko đỉnh, lũ gà vịt vẫn ngơ ngác chả hiểu vì sao nó có khả năng lên 500k-1tr. Ôi cơ hội ăn nhiều lần !!!:)):))
Đi đâu cũng gặp anh bạn già 1970 nhỉ, vẫn thâm thù và văn phong cay nghiệt sân si mãi thế sao ?

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ai nghe anh sút VEF 9x múc L14 hồi 4x trc khi tách 2 lần thì 1 tỷ đã thành 8. Sắp thành 24-48 tỷ. kkkk
hố hố ! đời 1-2 phát thế thằng lên voi thằng xuống ăn mày:)):)):)):)):)):))
CK đánh bằng cay cú ngu si ko dùng não à ?? thằng Hoài mất >20 tỷ vì bán L14 ôm VEF,TTF rồi đấy, thua kép =))=))=)) Con bán thì phi mẹ gần gấp 3 con ôm thì toi 70% vì bán VEF đã mất 50% rồi lại múc TTF toi tiếp 40% nữa chỉ còn 30% tk. kkkkkk. Tài khoản thằng Hoài nếu sút VEF 9x và ko múc TTF , giữ nguyên L14 giò nó có 35 tỷ. Nhưng hiện nay từ >20 tỷ chỉ còn 5-6 tỷ thôi,:)):)):)):)):)) Hậu quả quá khủng khiếp cho những thằng ngu không làm chủ đc cảm xúc, để cảm xúc lấn át lý trí
L14 oánh to có chạy vào mắt chú nhé, hàng địa phương chú cứ đem so với hàng trung ương, khác gì mang Quạ ra so với Đại Bàng.
Cứ để 2 - 3 năm nữa chú sẽ thấy sự khác biệt. Anh tôn trọng kiến thức của em Trang hơn là chú cứ đi chửi bậy dìm hàng.
L14 ngon thì chú cứ hưởng việc gì cứ phải đi sang đây chọc ngoáy thớt và PR cổ phiếu của chú làm gì cho mệt, ae có ai quan tâm đâu

Vietronic

[Tịch thu bằng lái]
Khách quan mà nói thì VEF thua xa con VEC ở sàn upcom mà giá VEF thì lại cao gấp 10 lần con VEC. Con VEC đất đai toàn vị trí vàng, giá hiện nay 7k là quá rẻ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Khách quan mà nói thì VEF thua xa con VEC ở sàn upcom mà giá VEF thì lại cao gấp 10 lần con VEC. Con VEC đất đai toàn vị trí vàng, giá hiện nay 7k là quá rẻ
Khà khà, rồi thị trường sẽ trả lời cụ, cụ tìm hiểu sâu xem VEF nó có những gì nhé, đừng vội kết luận. Mọi sự so sánh đều khập khiễng

Trần Tuệ Quang

Tháo bánh
Website
kenhtaichinh.com.vn
CÓ AI NHÌN RA ĐÂY LÀ SIÊU PHẨM x10 LẦN TK KO NHỈ ??
Quý 2 chỉ hạch toán giảm tồn kho 17 tỷ mà lãi 15 tỷ sau thuế, còn đã trích 3 tỷ dự phòng,như vậy đúng ra phải lãi 18,5 tỷ= Vãi đạn ! . Đây L14 mới chỉ hạch toán khúc đầu bán đất giá 4tr, hiện đang bán khúc sau 7,5-14 tr nó khủng thế nào ?? Hơn buôn ma túy, hơn cướp nhà bank.
http://licogi14.vn/wp-content/uploads/2017/07/BCTC-Q2_2017-hop-nhat-Cty.pdf
Đội đệ tử của cụ dạo này ít thấy hoạt động. Ở Minh Phương tôi có 30ha ngay sát L14 của cụ, lúc nào rảnh anh em giao lưu

hungbalan

Xe máy
Từ ngày chú Hoài phản bội môn phái thì chú Nhân và chú Thuần cũng ít thấy lên mạng. Có mỗi cụ Nguyễn Mạnh Tuấn đi đâu cũng thấy nhỉ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
CÓ AI NHÌN RA ĐÂY LÀ SIÊU PHẨM x10 LẦN TK KO NHỈ ??
Quý 2 chỉ hạch toán giảm tồn kho 17 tỷ mà lãi 15 tỷ sau thuế, còn đã trích 3 tỷ dự phòng,như vậy đúng ra phải lãi 18,5 tỷ= Vãi đạn ! . Đây L14 mới chỉ hạch toán khúc đầu bán đất giá 4tr, hiện đang bán khúc sau 7,5-14 tr nó khủng thế nào ?? Hơn buôn ma túy, hơn cướp nhà bank.
http://licogi14.vn/wp-content/uploads/2017/07/BCTC-Q2_2017-hop-nhat-Cty.pdf
Tối thứ 7 anh ngồi nhậu với thằng bạn làm chức to to bên sở TNMT Phú Thọ nó phân tích cụ thể về khu đô thị Minh Phương, có cái được mà cũng có nhiều bất lợi không tiện nói ra. Quan chức họ rõ lắm chú ạ, :)

hungbalan

Xe máy
Tối thứ 7 anh ngồi nhậu với thằng bạn làm chức to to bên sở TNMT Phú Thọ nó phân tích cụ thể về khu đô thị Minh Phương, có cái được mà cũng có nhiều bất lợi không tiện nói ra.
Quan chức họ rõ lắm chú ạ, :)
Cụ mổ xẻ ra đây đi, khu Minh Phương dọc trục đường quốc lộ 32 em thấy tương lai khá đẹp. Nhưng không hiểu sao anh Hiển SHB lại bỏ hoang không triển khai dự án để bị thu hồi

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ mổ xẻ ra đây đi, khu Minh Phương dọc trục đường quốc lộ 32 em thấy tương lai khá đẹp. Nhưng không hiểu sao anh Hiển SHB lại bỏ hoang không triển khai dự án để bị thu hồi
Để chú Tuấn chú ấy chém, chú ấy còn kiếm ăn. :)
Giờ cứ phân tích nọ chai chú ấy đi phá hết các thớt mất :)

hungbalan

Xe máy
Để chú Tuấn chú ấy chém, chú ấy còn kiếm ăn. :)
Giờ cứ phân tích nọ chai chú ấy đi phá hết các thớt mất :)
Em tưởng cụ Tuấn đang đi lùng em DHA để chém chứ :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ngáo cũng nên có giới hạn , cay cú nó dễ biến thành kẻ tâm thần.
Thằng ôm VEF, giờ này còn chưa xây gì đang thủ dâm "quây tôn với tấm biển sắp giải phóng mặt bằng kkkk " đi lo hộ gato với L14 xây xong bán mẹ gần hết, book BCTC khủng , thưởng chia tách ngập răng:)):)):)):)):))
Bọn anh đâu có GATO gì với L14 của chú, chú cứ đi khắp các diễn đàn PR chém gió chửi bới chọc ngoáy các cổ phiếu khác để nâng L14 của mình lên. Anh còn trả lời chú tức là anh vẫn coi chú ngoài 40 tuổi rồi, lúc bọn anh ko thèm nói thì chú không khác gì bọn đầu đường xó chợ ngoài kia đâu. Thân!

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cãi nhau làm quái gì mất thời gian. Sau 1 năm nữa nhìn lại sẽ biết ai đúng
nói thật là đúng sai cũng éo quan trọng, ông nào cũng có hàng riêng, ăn con nào rào con ấy. còn ở cái thị trường này, làm j có chuyện chia sẻ ko lợi ích??? Mấy h rồi?

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ nói chuyện như trẻ trâu. 3 điểm em nói em sai ở điểm nào cụ đâu chỉ ra đc? Mà thôi cái nick clone này của cụ thì làm gì có dây thần kinh xấu hổ?
Tặng cụ câu chuyện ý nghĩa:

Một con hổ nhìn thấy một con chó điên, nó vội vã tránh ra thật xa. Hổ con nói với bố: "Bố ơi, bố dám đấu với sư tử, dám tranh hùng với báo săn, vậy mà lại phải tránh một con chó điên, thật mất mặt quá!"

Hổ bố hỏi: "Theo con, đánh bại một con chó điên có vinh quang không?"

Hổ con lắc đầu.

"Để con chó điên cắn phải một nhát, có đen đủi không?"

Hổ con gật gật đầu.

"Đã như vậy, chúng ta việc gì phải động chạm đến một con chó điên? – Không phải người nào cũng có thể coi làm đối thủ của con, không nên tranh biện với những người không có tố chất, cứ mỉm cười một cái rồi tránh thật xa, đừng để họ cắn được con.

Điều này nhất định con phải nhìn cho thấu đáo, bởi lẽ trong thực tế cuộc sống này, vẫn có rất nhiều người đang đấu với chó điên mà không ý thức được vấn đề."

Và...

Suy ngẫm từ 1 câu chuyện có thật nhé:

Một cặp tình nhân ăn tối trong nhà hàng. Cô bạn gái xinh đẹp bị gã đàn ông say rượu ở bàn bên cạnh trêu chọc. Cậu bạn trai thấy vậy nói, dù sao cũng ăn xong rồi, chúng ta đi đi.

Cô bạn gái vùng vằng: "Sao anh tồi thế, anh có còn là đàn ông không?"

Cậu bạn trai đáp lại, rằng mình không muốn đấu với kẻ lưu manh. Cô bạn gái bắt đầu nóng nảy, sau khi mắng xong bạn trai lại tiếp tục quay sang mắng đám đàn ông say rượu, kết quả là bị đám người đó vây lại đánh.

Cậu bạn trai bị đâm 3 nhát dao, tử vong tại bệnh viện. Trước khi chết, cậu hỏi bạn gái một câu: Bây giờ anh đã được coi là đàn ông chưa?

Và...

Trong xã hội hiện đại ngày nay, dường như đã không còn cái gọi là giới hạn đạo đức cơ bản. Bi kịch ập đến với con người ta chỉ sau một suy nghĩ thiếu chín chắn, thực sự rất đáng sợ.

Một người bạn của tôi đang lái xe đúng làn đường của mình. Đột nhiên một chiếc xe màu đen khởi động từ vị trí đỗ xe, xuất hiện ngay trước đầu xe của bạn tôi.

Anh vội phanh gấp, chiếc xe trượt đi một đoạn đường, chỉ cách vài cm nữa là 2 chiếc xe đã va chạm với nhau.

Người lái chiếc xe đen như nổi điên, nhảy xuống quát tháo chúng tôi. Nhưng anh bạn tôi chỉ cười, vẫy tay chào đối phương rồi đi.

Ý của tôi muốn nói ở đây là: Biểu hiện của bạn tôi rất lương thiện. Tôi hỏi anh: "Sao lúc nãy anh lại làm vậy? Suýt chút nữa người ta đã làm hỏng xe của anh, thậm chí có thể làm hại chúng ta."

Anh bạn tôi giải thích: "Không ít người cư xử như những ‘kẻ rác rưởi’, họ suốt ngày chạy đi chạy lại khắp nơi, trên người đầy rác rưởi, đầy khó chịu, bực dọc, đố kỵ, tính toán, thù hận, đầy ngạo mạn và phiến diện.

Họ tham lam không biết thỏa mãn, họ oán hận, so đo, chẳng nhìn thấy người hay thứ gì tốt đẹp xung quanh, ngu muội, vô tri, phiền não, có tâm lý muốn báo thù nhưng trong người chỉ có cảm giác thất vọng.

Và như thế, rác trong lòng mỗi lúc một nhiều thêm, buộc họ phải tìm chỗ để trút xuống.

Có những lúc, chúng ta gặp đúng phải người như thế và rác cứ thế bị đổ lên người chúng ta…

Cho nên, không cần phải để ý! Chỉ cần mỉm cười, vẫy tay, tránh xa họ ra và tiếp tục công việc của mình. Những con người thông minh và lương thiện, tuyệt đối đừng tiếp nhận rác từ họ để rồi sau đó lại mang rác đó trút lên người nhà, bạn bè, đồng nghiệp hay những người đi đường khác."

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
"Không ít người cư xử như những ‘kẻ rác rưởi’, họ suốt ngày chạy đi chạy lại khắp nơi, trên người đầy rác rưởi, đầy khó chịu, bực dọc, đố kỵ, tính toán, thù hận, đầy ngạo mạn và phiến diện.

Họ tham lam không biết thỏa mãn, họ oán hận, so đo, chẳng nhìn thấy người hay thứ gì tốt đẹp xung quanh, ngu muội, vô tri, phiền não, có tâm lý muốn báo thù nhưng trong người chỉ có cảm giác thất vọng.

Và như thế, rác trong lòng mỗi lúc một nhiều thêm, buộc họ phải tìm chỗ để trút xuống.

Có những lúc, chúng ta gặp đúng phải người như thế và rác cứ thế bị đổ lên người chúng ta…

Cho nên, không cần phải để ý! Chỉ cần mỉm cười, vẫy tay, tránh xa họ ra và tiếp tục công việc của mình. Những con người thông minh và lương thiện, tuyệt đối đừng tiếp nhận rác từ họ để rồi sau đó lại mang rác đó trút lên người nhà, bạn bè, đồng nghiệp hay những người đi đường khác."