Siêu kinh điển: RRCL vs FSFC! Chủ nhật ngày 13!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Phải nói luôn là em cũng rất thích và ngưỡng mộ FSFC. Đội bóng của những người đàn ông đích thực.

Xem băng kỹ thuật qua hai trận đấu của họ do 'chim lợn' bên em báo về bằng mồm thì thấy đây là đội hình mạnh, khác hẳn với 2 đội mà RRCL đá gặp. Nếu OFC có những lỗi về tiền vệ, FFFC còn khá loay hoay trong triển khai bóng thì FSFC dường như không có những vẫn đề trên.

Xét qua về lực lượng, FSFC may mắn có đội hình thuộc hàng dày cơm, to đúng chỗ to (hậu vệ), cần nhỏ nhanh nhẹn họ cũng có. Lối đá khá Rích Zắc và gắn kết nên có thể RRCL non trẻ sẽ gặp khá nhiều vấn đề trong chủ nhật ngày 13 tới đây.

Họ là vậy? mạnh là thế, còn ta thì sao? Điểm lại lực lượng thì em hơi giật mình, thủ môn vừa đi chụp đầu do ăn một cái giầy của FFFC trận hôm qua, tiền vệ sưng ống đồng (tuy ô đấy), còn nguyên 2 vết đinh, tiền đạo thì đang có vấn đề tâm lý (sợ, hôm qua em nó hơi run, động viên mãi), cánh đau tay, HLV cảm cúm...

Xong mẹ nó rồi chứ đá đấm cái rề bây giờ. Em đang nghiêng về phương án đôn Tomduy lên đá cắm, cap8 đá thòng và F4 đá biên phải. Mèo Thamlam HLV.

Đang nghĩ chiến thuật, ra cái phọt luôn để các cụ ngâm cứu.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Chiến thuật 1: Từ Hải gặp Thúy Kiều!

Sẽ lại có một loạt các liên chiến thuật với FSFC cho chủ nhật này. Tuy nhiên, với đội hình 27 tháng 7 của RRCL tới đây thì chiến thuật Từ Hải Gặp Thúy Kiều sẽ được áp dụng Đầu Tiên và phải thật triệt để. Cái này ta làm được. Chi tiết như sau: Khai thác tính 'man' của FSFC, ta huy động tối thiếu 10 hot girl (F4 lo việc này) với trang phục đẹp, mát mẻ đứng dàn hết 2 đường biên dọc của RRCL, yêu cầu các hot girl thuộc hết tên của các 'man' của FSFC, mỗi khi đội bạn có bóng, việc của các em là gọi tên và múa gây mất tập trung cho đội bạn. Đặc biệt, điều một bạn nữ đứng sát khung thành của FSFC tâm sự với thủ môn đội bạn. Việc này không phạm luật của giải và ta có thể hoàn toàn làm được.

anhcobra

Xe container
FSFC mà có trường anh với transfomer đá thì kiểu gì cũng gẫy giữa. cụ cứ yên tâm. Tuanphim thì có máu buồn, cứ cù là cười không chạy nổi

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
FSFC mà có trường anh với transfomer đá thì kiểu gì cũng gẫy giữa. cụ cứ yên tâm. Tuanphim thì có máu buồn, cứ cù là cười không chạy nổi
Cực kỳ quý giá. Cám ơn cụ thật nhiều :))

Tuanphim

Xe điện
Bọn em thì luôn theo tôn chỉ " Sống vui, sống khoẻ, sống có ích" nên tất cả các mánh mung đều không ăn thua, kể cả việc gí gái vào...thì càng hạ sách :D. Bọn em chỉ thích nịnh thôi - cho bọn em xin trận hoà nhá, đừng "thịt" bọn em :((

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Bọn em thì luôn theo tôn chỉ " Sống vui, sống khoẻ, sống có ích" nên tất cả các mánh mung đều không ăn thua, kể cả việc gí gái vào...thì càng hạ sách :D. Bọn em chỉ thích nịnh thôi - cho bọn em xin trận hoà nhá, đừng "thịt" bọn em :((
Chắc cụ ứ phải hội Funs, hội Fun sờ em biết ít khi đầu hàng thế này. À mà không có cái gì gí vào đâu cụ nhá, bọn em toàn nghèo, chưa có tiền thuê ca ve. :))

Tuanphim

Xe điện
Chắc cụ ứ phải hội Funs, hội Fun sờ em biết ít khi đầu hàng thế này. À mà không có cái gì gí vào đâu cụ nhá, bọn em toàn nghèo, chưa có tiền thuê ca ve. :))
Em chỉ xin thôi, chữ đầu hàng cụ nghĩ ra mà... Cụ lại hiểu lầm vụ kia òy, em bẩu là gí vào sân cũng không ăn thua mờ. Bọn em đang chấn thưong hết cả nút òy.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em chỉ xin thôi, chữ đầu hàng cụ nghĩ ra mà... Cụ lại hiểu lầm vụ kia òy, em bẩu là gí vào sân cũng không ăn thua mờ. Bọn em đang chấn thưong hết cả nút òy.
Cụ mà làm công tác tư tưởng là hỏng bét nhé, tuy nhiên cụ xin là không được, em còn phải chi phí nhiều, thôi em cứ mạnh dạn đề suất với cụ là 12 củ, được thì chuyển khoản luôn em đỡ phải tính chiến thuật cho nhức đầu :))

Tuanphim

Xe điện
Cụ mà làm công tác tư tưởng là hỏng bét nhé, tuy nhiên cụ xin là không được, em còn phải chi phí nhiều, thôi em cứ mạnh dạn đề suất với cụ là 12 củ, được thì chuyển khoản luôn em đỡ phải tính chiến thuật cho nhức đầu :))
Em dạo này bị tự kỷ nặng cụ ah nên cái công tác tương tư chắc chả làm được. Thực ra làm cái gì cũng phải chi phí, cụ nương tay cho giá tốt nhé. Em sẽ chuyển trước 50% xong trận em thanh toán nốt, mà giá đấy là bên em thắng phỏng ah.

Meo Thamlam

Xe lăn
@cap 8: Chủ Tịch xem lại cái thằng số 96 đá hậu vệ phải cao cao mà mặt có nhiều nốt ruồi ý, hôm qua đá 8-}quá !

vnh

Xe máy
CT xem mua cho em cái bao cẳng chân với.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
hôm trước em làm giám sát trận FFFC VS RRCL.thấy RRCL đá hăng quá + tuyển thủ toàn người trẻ đấ rất sắc và bài bản,nên sẽ là đối thủ nặng ký của funs.sự cố trên sân hôm RL VS FF là điều đáng tiếc ko nên có, em mong các đội nêu cao tinh thần fairplay và tinh thần otofun.

Chỉnh sửa cuối:

CongNISSAN

Xe tăng
hôm trước em làm giám sát trận FFFC VS RRCL.thấy RRCL đá hăng quá + tuyển thủ toàn người trẻ đấ rất sắc và bài bản,nên sẽ là đối thủ nặng ký của funs.sự cố trên sân hôm RL VS FF là điều đáng tiếc ko nên có, em mong các đội nêu cao tinh thần fairplay và tinh thần otofun.
Hôm trước giám sát trận đó như nào hở cụ,bên RRCL ai đá tốt nhất để iem :))