SingaporeGP - Bên lề cuộc đua

maihuu

Xe tải
Không biết giá vé đắt không nhỉ ? Nghe bảo là 200S ??

MayMan

Xe tăng
Bác thích thế. Em cũng chả quan tâm đến lúc biết thì đã hơi muộn rồi. Kể ra đi tối T6 về CN thì quá hay.

qinghai

Xe đạp
cảm ơn pác Giangtroc nhiu nha!!!:77:, hay quá là hay(b). Ngay từ lúc chưa đua iem đã bit vòng này ác chiến không khác gì Monaco rồi mà.
iem ở nhà xem trên TV còn thấy đã nữa là pác xem người thật việc thật, iem nhớ thằng Ham nửa chừng đang đứng thứ 9-10 gì đo thế mà nó lên nhanh thế, về thứ 3 cung cuộc, tiếc cho thằng Massa!!!

Winstorm07

Xe container
Phần 1 đã xem xong rồi, đề nghị bác đưa luôn phần 2 lên đi ạ
(Cái đoạn mà bác bỏ xem bọn Aston Martin lùa 20 cái ra đua..
Em nợ bác 1 ly nhé. (b)

HaiBanh

Xe tải
Nhà em chẳng có starsports, lại ngại ra ngoài xem.Lên internet chẳng biết xem chỗ nào.Chờ mãi trên vnexpress.net, kể cả of cũng chẳng thấy post bài luôn, chỉ có mỗi cái dòng alonso về nhất, em là fan của hắn nên máu xem quá mà không tìm luôn được ảnh hay video. Cái bọn VTV nó còn đưa tin về GP Sing tối thứ 3 mới đau chứ, lại còn cho cái thằng chẳng biết gì về thể thao lên đọc tin, chối vãi.

Chụp ngon nhể ... đứng xa với tối thế ko chụp 5D thì có mà khóc. Có quả panning Ferrari đỉnh đấy

Ko biết đua thượng hải vé có đắt ko nhỉ ... em nghe nói đường đua thượng hải chạy được tốc độ cao nhất thế giới. Chạy ở Sing vừa rồi hơi chán vì đường hẹp quá

CatkissDog

Xe hơi
Em cũng đi xem thấy cụ Giangtroc mãi ngắm gái Sing đới, ke ke ke. Ngắm gái Sing để chon F1 cho nhà Giangtroc.

vihali

Xe container
Nhà em chẳng có starsports, lại ngại ra ngoài xem.Lên internet chẳng biết xem chỗ nào.Chờ mãi trên vnexpress.net, kể cả of cũng chẳng thấy post bài luôn, chỉ có mỗi cái dòng alonso về nhất, em là fan của hắn nên máu xem quá mà không tìm luôn được ảnh hay video. Cái bọn VTV nó còn đưa tin về GP Sing tối thứ 3 mới đau chứ, lại còn cho cái thằng chẳng biết gì về thể thao lên đọc tin, chối vãi.
Các cụ muốn xem bóng đá, F1, tennis online do không có kênh TV thì cài mấy chương trình xem online kiểu chia sẻ là ổn:

- sopcast
- TVU player
- TVants

Các cụ google rồi download về cài. Sau đó, vào các trang chứa link đến các trận đấu, copy vào địa chỉ chờ kết nối để xem.

Ví dụ cho bóng đá thì đây:

http://livetv.ru/en/

hoặc

http://www.asiaplatetv.com/

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Bác còn quả ảnh nào nữa sâu cho cả nhà xem với.:41:
Còn toàn ảnh vớ vỉn thôi bác ạ :), Fer thua chán quá xem xong ra đường nhậu rồi về ngủ quay :D

VD mấy cái:

Mấy ông bạn đi cùng:

Gặp bác DiepNguyen, mem OF đang sống ở Sing:

Bọn Sin sạch ra phết, 11h sáng CN ra đường vắng teo:

Quả này phổ biến nhất, độ cũng ác:

Em khoái quả RX8 này:

Lạ hoắc:

series3

Xe tăng
Cảm ơn bác, ảnh đẹp quá còn ảnh "made in VietNam" không thì bác post nốt lên đi ạ :21: