[Funland] Sinh trắc vân tay là thế nào ? Có khoa học không ?

vinhthanhloc

Xe buýt
Các cụ bảo đúng, thế cháu nó thành triệu phú, nhân tài chưa?

Cái trò này mới rộ lên mấy năm nay mà đã bảo đúng, ko hiểu logic ở đâu.
Cái này xem để biết tính cách, sở trường, sở đoạn để bố mẹ biết mà giáo dục, định hướng nghề nghiệp cho con!
K biết thì tìm hiểu thêm, đừng vào còm bậy, tỏ ra mình thông thái cụ ạ!

Thor123

Xe đạp
Ngày xưa em thấy rầm rộ phong trào làm cái này, cơ quan e có người nghỉ việc đi làm tư vấn viên luôn.
Em tìm hiểu thì thấy có bài báo khoa học của viện hàn lâm Anh có cảnh báo là phương pháp sinh trắc vân tay dựa trên dữ liệu thống kê thôi chứ chưa có cơ sở khoa học nào cả. Thứ nữa là vân tay liên quan quan bảo mật cá nhân, tự nhiên mang cung cấp linh tinh thấy cũng k tốt. Ai có quan tâm thì lên mạng đọc rồi về tự xem thử cho bản thân và gia đình tham khảo cho vui cũng được mà.

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Có thể gọi là xem bói tay bằng phần mềm, máy tính không các cụ? Mấy cái bộ lạc amazon nó quan tâm đâu nhỉ? Phú quý sinh đốt tiền, cực vớ vẩn.

Đả phá làm gì: Cụ nào làm cho con thì làm, ko làm thì thôi, vì cái này là tham khảo. Hiểu con mình rồi, nhưng hiểu thêm nữa càng tốt, có sao đâu.

ThangKhung

Xe tải
Sao lại ko đã phá, cái bọn lừa đảo chuyên đi vặt tiền của người lương thiện. Những người biết chuyện phải nói để ít người lương thiện bị lừa.

hungboy

Xe buýt
Cái này em làm rồi cũng thấy hay mà

vihali

Xe container
Cái này xem để biết tính cách, sở trường, sở đoạn để bố mẹ biết mà giáo dục, định hướng nghề nghiệp cho con!
K biết thì tìm hiểu thêm, đừng vào còm bậy, tỏ ra mình thông thái cụ ạ!
Chết cười, xem cái đó mà biết sở trường sở đoản. Mấy cái ngụy khoa học này mới lừa được đám dân ngu dốt ở nước kém phát triển chứ tịnh ko thấy ở các nước văn minh.

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Con nhà có điều kiện thấy có xem đâu các cụ. Còn bé đi học bằng tên giả, lớn lên hút thuốc phì phèo, đi tàu hỏa, cưỡi ngựa bạch, chỉ tay 5 ngón. Hiện tại như vậy thì nhà người ta cần gì xem.

vinhthanhloc

Xe buýt
Chết cười, xem cái đó mà biết sở trường sở đoản. Mấy cái ngụy khoa học này mới lừa được đám dân ngu dốt ở nước kém phát triển chứ tịnh ko thấy ở các nước văn minh.
Cụ đã làm chưa?

Zerodaide

Xe buýt
- Cơ bản là sinh trắc vân tay nó là công cụ giúp các bậc phụ huynh hiểu con mình rõ hơn, biết tính cách con nhà mình thế nào, để có phương pháp nuôi dạy con cho phù hợp. Có cụ nói bố mẹ hiểu con thì đâu cần có Sinh trắc vân tay, liệu các cụ có hiểu hết con mình tính cách ra sao và làm sao để nuôi dạy con cho đúng cách được không ạ. Cái này em chắc chắn không phải ai cũng biết hết 100% tính cách của con cái mình được cả.
- Thứ 2 là sinh trắc vân tay giúp mình biết điểm mạnh, điểm yếu của bé nhà mình. Mạnh cái nào, và yếu cái nào để hạn chế và phát huy điểm mạnh của bé để bé có thể phát triển 1 cách tốt nhất.Dựa vào đó có thể cho chúng ta gợi ý những cái nghành nghề mà bé có thể theo và phù hợp để có thể định hướng cho bé theo cách của mỗi người.
- Còn giá cả năm nay thì giá cả đã dễ chịu hơn khá là nhiều r, so với mấy năm trước. Mấy năm trước mà cụ làm thì mất tầm 3-4 triệu, bây giờ có nhiều hơn r thì chi phí giảm còn 1,2- 1,6 triệu thôi cụ ạ. quan trọng nhất là người tư vấn họ giải đáp được cho mình kết quả của bé nhà cụ. Kết quả có thể có cái giống nhau nhưng tư vấn ko đủ và đúng thì cụ sẽ hiểu sai hết ý nghĩa của quyển kết quả ạ
- Độ tuổi phù hợp làm cho các bé là từ 1 tuổi trở lên, cụ làm càng sớm thì mình có thể biết tính cách của bé nhà mình sớm, và hiểu được, nuôi dạy bé dễ dàng hơn.
Cụ dựa vào cơ sở dữ liệu, phân tích thống kê nào mà dám khẳng định sinh trắc học biết rõ xu hướng tính cách đứa trẻ để giúp bố mẹ dạy con tốt hơn? Cụ Muốn nói cái gì về khoa học thì nên có số liệu rõ ràng còn không thì khác gì đa cấp

happyhn

Xe container
lại tưởng sinh trắc vân tay để thi = lái th 11 tới

Mai Chien

Xe hơi
Cụ dựa vào cơ sở dữ liệu, phân tích thống kê nào mà dám khẳng định sinh trắc học biết rõ xu hướng tính cách đứa trẻ để giúp bố mẹ dạy con tốt hơn? Cụ Muốn nói cái gì về khoa học thì nên có số liệu rõ ràng còn không thì khác gì đa cấp
Đương nhiên là hệ thống nó có chứ cụ. Nó là một nghành khoa học chứ đâu phải là kiểu bói toán tự mk xem đâu. Và một phần nữa là chuyên viên tư vấn họ có tốt hay ko nữa nhé cụ

NNS

Xe ngựa
Chắc cụ ko để ý các khoản thu rùi. Thường đóng hay ko sẽ do phụ huynh, kiểu như ngoại khoá vậy. Chứ món này ai free bao giờ, mấy củ đó ;))
cụ nhắc em mới lục ra coi, hô hố, fre thật cụ ạ, nhưng éo phải bản full mà là bản demo, cty nó đến phối kết hợp với nhà trường rắc thính, trăm bó đuốc chắc cũng bắt đc con ếch=))
éo mẹ, ăn dỗ em được những vụ nài hơi bị khó, hô hố, bỏ ra 3-4 củ coi bói tay thì em để mẹ tiền đó mua sữa chua cho con uống hay join mẹ nó 1 course học cờ vua, tiếng Anh hay bơi lội cho bé nó hĩu ích hơn=))

Website
dochoiotogiare.com
- Cơ bản là sinh trắc vân tay nó là công cụ giúp các bậc phụ huynh hiểu con mình rõ hơn, biết tính cách con nhà mình thế nào, để có phương pháp nuôi dạy con cho phù hợp. Có cụ nói bố mẹ hiểu con thì đâu cần có Sinh trắc vân tay, liệu các cụ có hiểu hết con mình tính cách ra sao và làm sao để nuôi dạy con cho đúng cách được không ạ. Cái này em chắc chắn không phải ai cũng biết hết 100% tính cách của con cái mình được cả.
- Thứ 2 là sinh trắc vân tay giúp mình biết điểm mạnh, điểm yếu của bé nhà mình. Mạnh cái nào, và yếu cái nào để hạn chế và phát huy điểm mạnh của bé để bé có thể phát triển 1 cách tốt nhất.Dựa vào đó có thể cho chúng ta gợi ý những cái nghành nghề mà bé có thể theo và phù hợp để có thể định hướng cho bé theo cách của mỗi người.
- Còn giá cả năm nay thì giá cả đã dễ chịu hơn khá là nhiều r, so với mấy năm trước. Mấy năm trước mà cụ làm thì mất tầm 3-4 triệu, bây giờ có nhiều hơn r thì chi phí giảm còn 1,2- 1,6 triệu thôi cụ ạ. quan trọng nhất là người tư vấn họ giải đáp được cho mình kết quả của bé nhà cụ. Kết quả có thể có cái giống nhau nhưng tư vấn ko đủ và đúng thì cụ sẽ hiểu sai hết ý nghĩa của quyển kết quả ạ
- Độ tuổi phù hợp làm cho các bé là từ 1 tuổi trở lên, cụ làm càng sớm thì mình có thể biết tính cách của bé nhà mình sớm, và hiểu được, nuôi dạy bé dễ dàng hơn.
Cụ này nói chuẩn này, nhiều cụ không biết bảo lừa đảo nhưng n cũng là khoa học cả đấy!

BAYFUN

Xe tăng
Em cũng đang quan tâm, có con bạn đang làm về lĩnh vực này nó đang chào, nhưng em cũng chưa thử :)

ThangKhung

Xe tải
Ko thể chịu nổi cái lũ lừa đảo này nữa.
Thằng nào nói là khoa học, thì chỉ cụ thể căn cứ khoa học đi, nó đã có công bố ở đâu?
Bọn vô công rồi nghề, suốt ngày chỉ nghĩ cách đi lừa đảo. Sao chúng mày ko tìm lấy cái nghề gì lương thiện 1 chút mà làm.

HangLaoThai

[Tịch thu bằng lái]
Mê tin, như tướng số mà thôi