[SNOF] SNOF7 dưới góc nhìn của em!

manhhung1901

Xe điện
Em lót dép hóng câu chuyện của Cụ.

Vì cái game 5 môn phối hợp này kéo dài và phải thuyết minh nhiều nên đoạn này em hơi mệt. Em vẫn nhớ, hết game này cụ Nakio chạy theo giúi cho một gói gì đấy vào tay, bảo em cứ uống đi thì sẽ biết. Em mệt quá nên cả tin cứ nhắm mắt uống đại xem dư lào, ai dè khoẻ lại chiến đấu tiếp. Ai có nhu cầu biết về loại thuốc đó xin mời gặp cụ Nakio, đoàn chuẩn đấy.
Sang game Ông ăn chả bà ăn nem thì cũng đã là hơn 5 giờ, em lúc này mệt nên giao dứt điểm game này không can thiệp, cho cụ Adesign và mọi người. Nhưng cuối cùng chịu ko nổi đến phần 2 của game này em vẫn nhảy vào làm nốt. Cái này gọi là tham công tiếc việc. :D
Game này tương đối hay:

Quan trọng nhất là giải thưởng to nên rất nhiều cặp nhảy vào xin đăng ký thêm. Gấu nhà Bắp Bơ thích quá nhưng xin mãi chồng ko đồng ý :))

Phần này sao ít ảnh lúc thi này quá, em thấy xung quanh có bao nhiêu máy ảnh và đông người xem lắm cơ mà.

Nói chung là trò này các mợ sướng, được sờ đủ các loại tay của giai mà ko bị chồng mắng. Sờ đàng hoàng luôn nhá.

Sau khi qua vòng 1, các đôi lọt vào vòng 2 buộc chân thi chạy tiếp.

Vừa chạy vừa lê nhau, nhiều cụ mợ tỏ ra đau đớn sau khi về đích, nhưng cực kỳ fun.

Cặp nhà Piaggio tuy chưa già nhưng vẫn máu, kịch liệt hoan nghênh.. =D>

Cán đích

Cặp đôi về nhất trong game này, hai vợ chồng rất phấn kích, nhưng cũng rất xứng đáng vì bỏ xa các đối thủ còn lại.

Cặp đôi này không ngần ngại hôn nhau trước cả rừng ống kính để khẳng định một gia đình hạnh phúc.
Trò chơi này kết thúc lúc 5h40, như vậy là không còn đủ thời gian cho bất kỳ trò nào khác nữa, đành phải huỷ 3 trò là kéo co, thi xếp người vào xe và tháo lắp lốp xe theo dự định. Thật buồn vì công sức cũng như đạo cụ của mọi người đã dành cho trò chơi đó, nhưng không sao, để dành năm sau cũng được.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em chỉ thù mỗi ông Mai Cồ không nhớ nổi nick em, còn mọi cái thì quá ổn :P
Anh vẫn cứ chém gió vù vù không vào trọng tâm như thế thì em e năm sau lão CỒ vẫn không nhớ, dù là King King Spam =))

Đoạn Sờ tay tìm Chồng em sai sót chụp thiếu do tưởng Game 1 lúc nữa mới tiếp tục và lúc đó thấy Nhiếp ảnh cũng nhiều quá rồi, khi đó ra Cổng xong về chụp tiếp được phần Thuận vợ thuận chồng :D

Xong cái game một cái nhẹ hết cả người, nhưng lúc này em mới thấy chi hội 28 thực sự bản lĩnh. Dù mệt nhưng mọi người không ai nói câu gì, cặm cụi thu dọn đồ đạc, nhặt rác, đóng gói cẩn thận, ngồi viết tổng kết các kết quả lại và bàn giao sang cho em để em lên tuyên bố kết quả trên bục. Thật tiếc là những phần này do thời gian quá gấp gáp nên đạo diễn Kenu cho cắt hết. Những chi hội và các cá nhân đạt giải thật xứng đáng được lên bục nhận giải thưởng với những gì họ đã lăn xả và cống hiến hết mình cho các game.
Lại quay lại mốc thời gian vừa kết thúc game, em có thời gian rảnh một chút mới chạy qua ghé thăm chi hội HNC được, chi hội này em cũng đang đương nhiệm là chủ tịch và là người sáng lập nên cảm giác gắn bó và thân thiết vô cùng. Vừa về đến nơi cả nhà HNC liền thay nhau hỏi han và giục em uống nhiều nước, thậm chí rót cả bia, cho cả đá vào thật mát. Những cử chỉ chăm sóc cộng với những cái vỗ vai an ủi động viên đã làm cho em rất cảm động. Những lúc mệt mỏi, được một câu động viên, một cử chỉ ân cần thì quả là khó quên được, các cụ mợ nhỉ.

Nhà HNC đây, tất nhiên còn có nhiều gương mặt khác ở bên cạnh nhưng chưa kịp vào hình thì em đã phải chạy đi tiếp tục công việc.

Đang về vẫn kịp đi qua hỏi thăm chị huongnhanvan, người phụ nữ dũng cảm của OF. Chúc chị luôn trẻ đẹp nhé.

Lúc này, điều em khát khao và mong muốn là được rửa mặt và rửa chân nhưng em đi tìm mãi, phải ra tận hồ mới thấy cái vòi tắm công cộng nó để ở đó. Mất gần 15p cho việc đi tìm chỗ rửa chân. Bực cả mình.
Xong việc lại ra chốt kịch bản lần cuối với Nhật Minh - cảm ơn Nhật Minh đã support để ghi lại những lời cần nói, những việc cần làm cho buổi tối hôm đó.
Ra xe thay xong quần áo thì bữa tiệc cũng đã bắt đầu, chỉ còn một cảm giác duy nhất: khát. Mà lúc bắt đầu tiệc chả thấy có chai bia nào trên bàn chi hội 28, em lại quay sang HNC xem có gì uống ko, may quá các mợ ấy chuẩn bị chu đáo cả Bia ken lon to và cả đá đầy đủ luôn, em làm được một lon tỉnh cả người. Ngồi được 5 phút, ăn được đúng 1 quả cà chua, là cũng vừa kịp thời gian cho em bắt đầu dẫn chương trình giao lưu với các thành viên OF. Câu hỏi có chuẩn bị tới 15 câu mà cuối cùng chỉ hỏi được mỗi có 4 câu, thật là tiếc.

Hỏi mỗi câu mà Ô phở cười trừ nhá.. :))

Anh cứ dùng của em thoải mái đê, cứ 1 ảnh 1 cốc bia nhá :))
Để xem có nhuận bút ko đã nhá... :))

Có đồ uống rùi thì cần phải có mồi nhậu nữa chứ cụ anh
Lần sau đi nhậu Mad nhớ lôi cụ này tới cho anh nhá, anh có đôi lời muốn nói.

Trong tất cả những đóng góp cho SNOF7 đợt này thì cá nhân em đánh giá cao nhất nhiệt huyết của cụ jồ. Hăng hái, nhiệt tình, hết mình, ko quản nắng nôi vất vả, đâu đâu cũng có mặt, nói và gào liên tục ko nghỉ trong suốt cả chục giờ đồng hồ. Năng khiếu MC cùng sự tận tâm với công việc khiến hình ảnh cụ jồ rất là nổi bật trong ngày hôm ấy. Người nhỏ thó, nước da ngăm đen, đôi mắt kiếng chói lóa thật sự rất rất là ấn tượng đối với em. Xin phép các cụ mợ cho em dc thổi mít cụ jồ phát vì hôm đó đông quá ko mời dc cụ chén rượu cảm ơn nên em lên đây cảm ơn cụ, rất là cảm kích vì tâm huyết của cụ với anh em.
P/S: em đang thổi mít cụ jồ ko có ý định dìm hàng các cụ khác đâu nhóe :P
Cảm ơn cụ đã ủng hộ.. :D

À vụ tiện đâu đỗ đó có cả Mốc Hải Âu nữa nhá! Dưng nhà FUNS chúng em quyết tâm phải hành cụ ý cho đỗ ra cuối bãi he he
Cụ Hải Âu ko phải là người tiện đâu đỗ đó đâu, chỉ bậy đâu đỗ đó thoai.. :))

Cụ Jo ơi, em đợi lâu đến mức còn phải lấy thuốc ra uống kìa :))
Vâng hôm đấy nhiều người phải uống thuốc mợ nhỉ? :)

Hôm đó xe em ban tổ chức game mượn chả thấy nêu tên em :D
Cụ nói hộ em xe nào để em cảm ơn ah, vì em chỉ có mỗi trò Nông dân đi cày thì dùng xe thôi. :D

Em có mấy cái ảnh chụp cụ Mai cơn chém gió chỉ đạo đẹp lắm, XO ơi post giùm với \:D/
Cụ ko up sao kêu lão XO up làm gì, lão í du hý đà nẽng roài..

Em chỉ thù mỗi ông Mai Cồ không nhớ nổi nick em, còn mọi cái thì quá ổn :P
Cái này là do rượu 34 dạo này ít đấy lão ợ.. =))

ko phải cụ ơi .
=)) mời cụ sang lội hết mấy chục page thớt hình ảnh nữ OFer bên kia thì sẽ rõ :">
Vodka cho cụ Míc :">
Cháu ngưỡng mộ cụ cả vụ đi cô tô của box " câu chuyện .... " nữa
cụ nhiệt tình vì anh em ofer quá .
Vâng đọc còm của cụ em cũng tỉnh cả người. Tks cụ nhiều.

Chú đẻ anh xả bực tức một cái rồi anh đi ra :P
Anh xả xong chưa, có xả thì một lần cho hết luôn nhá.. :))

Nhìn mới mở đầu đã thấy kha khá ảnh của mình roài, chắc đc bữa to đây :)
Toàn bộ ảnh trong đây em dùng của nhiều cụ, nhưng nhiều nhất gồm có của Mad, Bigcom và của cụ Rack. Đó là những bức ảnh rất mang tính thời sự. Xin chân thành cảm ơn các cụ.

Nhìn ảnh các cụ tham gia trò chơi vui quá, mới gia nhập OF nên chưa vào chi hội nào, cũng chưa tham gia được trò chơi nào.. chỉ ngồi hóng các cụ thôi. :)
Lâu dần sẽ quen thôi mợ ah. :)

:" Trong lúc mọi chuyện đang rất em đẹp thì có một cụ do trọng tài tính sai hay thế nào đó mà huỷ kết quả trước, cụ í bức mình nên nói rất to, tổ trọng tài quyết định cho thi lại một phần cũng là do tránh mất đoàn kết hoặc để người xem không có cảm giác khuất tất. Em cũng nói với các cụ là tất cả các game bọn em tổ chức cũng đã cố gắng hết sức để tạo sân chơi công bằng, cho nên, nếu có lỗi, đó là lỗi phát sinh ngoài ý muốn, mong các cụ hết sức thông cảm. Về sau, chính cụ này vẫn về nhất. :''
Bẩm các cụ và cụ JO chính em là cụ đó đấy ạ. Nhưng em chỉnh sửa chút là em không có bực mình đâu ạ. Vì là lúc đó cụ có hỏi là Mọi người xong chưa và em nói xong rồi.... ( nhưng hơi to ) có gì xin lỗi các cụ các mợ và cụ JO.
Chính em cũng thấy cụ Jo và tổ trọng tài đã làm quá vất vả và đã làm hết sức mình trong ngày hội SNOF7 lần này.Mọi người chơi cũng đã thấy mệt nhưng mà các cụ vẫn làm tròn trách nhiệm để ngày hội được thành công tốt đẹp..
Xin cảm ơn các cụ G21 các cụ bên BTC các cụ bên Funs ,,,, ( có 1 cụ béo nhìn mồ hôi nhễ nhại ) nhưng vẫn nhiệt tình hướng dẫn để mọi người có ngày nghỉ đc vui chơi thoải mái một ngày hội rực rỡ thành công
Cảm ơn cụ!:)

Anh vẫn cứ chém gió vù vù không vào trọng tâm như thế thì em e năm sau lão CỒ vẫn không nhớ, dù là King King Spam =))

Đoạn Sờ tay tìm Chồng em sai sót chụp thiếu do tưởng Game 1 lúc nữa mới tiếp tục và lúc đó thấy Nhiếp ảnh cũng nhiều quá rồi, khi đó ra Cổng xong về chụp tiếp được phần Thuận vợ thuận chồng :D
Cái đoạn sờ tay tìm chồng đó mà có một cái cảnh toàn thì quá đẹp.

win_100

Xe điện
Em đếm sơ sơ em cũng có khoảng chục ảnh, quả này đc vài cốc bia roài :))

win_100

Xe điện
Màn chạy buộc chân dành cho 6 cặp VC phải thi đấu lại do buộc dây ko chắc dẫn đến khi về đích bị tuột dây, phạm quy. May mà vị trí người về nhất ko thay đổi nhỉ cụ Mai cồ

Sau khi giao lưu được vài ba câu hỏi với khán giả, em lại quay lại vị trí của mình ở cánh gà sân khấu cùng MC Nhật Minh chờ đợi tiếp tục chương trình. Bỗng đâu Kenu bảo: Anh Jo làm cái này cho em, giờ anh giới thiệu đã bắt được tay CSGT dởm nhá, đoàn quân FUNS sẽ hộ tống lên sân khấu. Ặc, vụ này mình ko biết tí gì luôn. Thôi lỡ rồi , vừa làm vừa dò hỏi xem làm tiếp là cái gì, nói cái gì. Mà tiếc là đoạn này ko thấy có tấm ảnh nào của đội ô phở, lúc giao lưu với mấy cụ bị bắt trên sân khấu.
Xong màn này thì đến màn bắt đầu có sự xuất hiện của Admin:

Nghe nói để có được chiếc xe này, anh đã một mình một ngựa đầu trần lái từ HN lên giữa trưa hè oi ả.

Ra mắt nhóm G21, chắc nhiều cụ còn chưa biết G21 là nhóm gì, em cũng ko rõ sao có 21 cụ :P

Bất ngờ cả đội còn lại vác Giang trọc lên và chạy thật nhanh về phía hồ.

Và ném một phát xuống nước.

Sau khi bị ném xuống nước, cụ Trọc vớ được cây đại đao nào đấy đã để sẵn dưới hồ, vác lên rượt bọn chơi xấu..

Tưởng rượt chém thế nào hoá ra lên SN chém bánh, còn bị cụ Giao thông vả cho một góc bánh kem vào mẹt, cứ gọi là tắm cả đêm ko sạch.. :)). CHỉ vì mấy cái miếnh bánh bắn từa lưa ra sân khấu nên em bị trượt, may mà ko lăn ra chân em ghẻ xinh ko thì e í cười cho thối mũi.. :P

Và chương trình chính thức bắt đầu.

Mở đầu chương trình là tiết mục hài Lẩu thập cẩm của nhà TTH.

Các bạn này có vở hài cây nhà lá vườn rất vui nhộn

Nhưng người hoá thân vai này mới để lại cho em ấn tượng nhiều nhất. :))

Màn nhảy múa rất sexy của vũ đoàn...

Bạn này rất trắng mà cái nick lại là ghẻ xinh, hôm đấy e ko nhìn thấy bạn í có tí ghẻ nào cả các cụ ợ.. :))

Lại một tiết mục cây nhà lá vườn nữa.

Có một cụ, đúng tiết mục này, thì Bắp bơ dẫn cụ í ra gặp em và nhờ em thông báo Tìm trẻ lạc, bé gái lạc mất khoảng 1 tiếng hai vợ chồng đi tìm ko thấy. Em bảo cụ í là cụ cứ cầm mic của em lên miêu tả rõ ràng cho mọi người nghe để cùng tìm, nhưng cụ í cũng ko chịu, cứ nhờ. Em đang định lên nói thì thấy gấu nhà cụ í chạy ra bảo: Anh ơi hình như con mình đằng kia. Chuẩn luôn. Cả nhóm thở phào.

Chả biết cụ này được giải gì nhưng em nhớ cụ í chính là nạn nhân của vụ CSGT rởm và mất 200k thì phải.. :))

Chốt hạ lại là bắt đầu màn DJ của em Tít. Đến màn này là công việc của em kết thúc.

Lúc này em hỏi mỗi câu hình như là: Em là DJ thì e có biết chỉnh nhạc ko? thế là em í cười tít.. :))

Em này có quá nhiều fan hâm mộ luôn.

Phần câu chuyện của em đến đây là kết thúc, sau màn DJ em về nhà đi ăn tối cùng Altistau và mợ Nhật Minh. May mà vẫn chén được tí cơm rang k thì hôm sau ko dậy dc vì mệt.
Túm lại, những ai cần cảm ơn em đã nhắc tên hết rồi, còn có gì chưa đúng mong các cụ mợ thông cảm bỏ quá cho. Cá nhân em đối với OF thì đây là một sân chơi và là một cộng đồng rất bổ ích cho tất cả mọi người. Chúc OF ngày một vững mạnh và chúc các Ofers mỗi năm sinh nhật lại đông hơn và vui hơn.

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Từ ngày biết đến nick cụ mai cồ đến giờ, quả thực càng ngày càng thấy cụ là 1 mem fun 1 cách sâu sắc, xứng đáng ngôi sao của OF - cảm ơn cụ đã cho anh em 1 bữa sinh nhật đoàn kết như ăn tết \m/

giaophuong

Xe điện
Một bài viết dản dị ,nhiều cảm xúc ,thưởng thêm một cốc Bia và...

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em nhớ đoạn gần hết Game 5 môn giao phối hợp, lão Jo kêu mAd ơi mày dẫn hộ 1 tí, mệt quá =))

Quả đấy em mà làm, chắc Vỡ trận ngay :))

longchjnsu

Xe buýt
Cám ơn cụ nhiều

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn

tiencoi79

Xe điện
Em vodka cho cụ rô cái ạ, em thấy có ảnh em chụp trong góc nhìn của cụ :)

Chỉnh sửa cuối:

TungfLee

Xe tải
Sinh nhật vui quá cụ nhỉ