Số em may quá!!!

crocodile

Xe buýt
Em vừa thoát nạn vụ trộm xe Su Hào 8h tối nay tại phố Đoàn Trần Nghiệp :-ss.
Cụ nào chưa lắp khóa từ thì lắp ngay đi! Em khuyên chân thành đấy!!!

Cụ thể như sau:
- Em vào quán ăn cơm tối tầm gần 8h, vừa chén xong, đang nhâm nhi cốc trà đá thì thấy còi xe máy kêu loạn lên, phải mất vài giây em mới nghĩ ra là: "Thôi bỏ mẹ, xe mình bị trộm rồi!" Vì lúc vào có mỗi xe em để đấy. Em xông ra thì thấy cảnh tượng một chú thanh niên, nhân viên của quán bên cà phê bên cạnh đang đuổi bắt. Mấy thằng nhân viên quán cơm thì đứng xem 3:-O!!! Em xông ra đuổi cùng thì thằng trộm nó chạy loạn lên ở phố, chú nhân viên quán cà phê áp sát được thì nó rút dao ra nên phải lùi lại, lúc đấy em chạy gần tới nơi, nó đâm dọa chú nv cà phê vài phát rồi nhảy lên xe đồng bọn chạy mất. Sau đó em quay lại xem xe thì ổ khóa bị hỏng, chủ quán cơm chạy ra mắng nv không chịu để ý xe của khách, blah blah... em cắm chìa vào ổ thì còi hết kêu và nổ máy đi về. Em biết ơn chú nv cà phê quá! Chả bù cho mấy thằng nv quán cơm cứ trố mắt ra nhìn.

Mai em phải mua thêm cái khóa đĩa, nếu có khóa đĩa chắc trộm nó sẽ nhìn thấy và chẳng còn ý định bẻ khóa xe em nữa. May quá!!! Em đi xe này từng bị mất 2 cái cánh gà (miếng nhựa ốp) trên bàn thờ rồi, mất tại sân bóng có cả bảo vệ trông.

Hình như xe này không hợp với em X_X

memanque

Xe buýt
Quán cơm nào cụ đưa cái địa chỉ để các cụ khác còn cạch ra

repsol

Xe container
Khoá đĩa bây giờ nó có trò nhỏ axit thì cũng thua cụ ạ.cụ làm cái công tắc ngắt điện nữa ý.có phá được ổ thì cũng ko đề được.thay thêm cái ổ 6 cạnh nữa.các cụ lắm smart key rất hay chủ quan để ổ zin.nếu thay 6 cạnh nó nhìn đã ngán hơn rồi.biết là nó vẫn phá được nhưng mình cũng ko nên tạo lòng tham cho chúng.cẩn thận nữa thì cụ làm cái z-con bánh sau,chữ U bánh trước là nó vái cụ luôn!!!
Hôm qua có bạn mới up lên youtube clip mất sh 15 giờ ngày hôm qua.nó lượn qua 2 lần.lần thứ 3 chiến.bẻ trong 3s.nhanh hơn cả chủ xe mở bằng chìa.nhà có camera,đường có người qua lại.

hoatra

Xe điện
khiếp các chú họ Đạo quá, bắt được cho trò Hội đồng giã giò, chừa thói táy máy mún giàu nhanh chóng

Nục

Xe tăng
Vãi chưởng,cụ chủ may thật đấy.cụ vè mổ thịt chóa ăn mừng đē.

crocodile

Xe buýt
Quán cơm nào cụ đưa cái địa chỉ để các cụ khác còn cạch ra
Em chẳng nhớ địa chỉ, tên nó là quán cơm ngon hay sao ấy. Nó nằm gần giữa phố bên tay trái. Mai em đi lắp khóa 6 cạnh!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Khoá đĩa bây giờ nó có trò nhỏ axit thì cũng thua cụ ạ.cụ làm cái công tắc ngắt điện nữa ý.có phá được ổ thì cũng ko đề được.thay thêm cái ổ 6 cạnh nữa.các cụ lắm smart key rất hay chủ quan để ổ zin.nếu thay 6 cạnh nó nhìn đã ngán hơn rồi.biết là nó vẫn phá được nhưng mình cũng ko nên tạo lòng tham cho chúng.cẩn thận nữa thì cụ làm cái z-con bánh sau,chữ U bánh trước là nó vái cụ luôn!!!
Hôm qua có bạn mới up lên youtube clip mất sh 15 giờ ngày hôm qua.nó lượn qua 2 lần.lần thứ 3 chiến.bẻ trong 3s.nhanh hơn cả chủ xe mở bằng chìa.nhà có camera,đường có người qua lại.
Lằng nhằng quá Cụ ạ, cứ làm cái bơm đi đâu xì hết hơi lúc ra chịu khó bơm lại.

Nazai

Xe buýt
Không mất của là may rồi, nhưng sao bác không cám ơn bảo vệ quán cafe mà lên xe đi thẳng thế?

perfect_vp

Xe buýt
chủ thớt may mắn quá, tí nữa thì đi toi trăm triệu chứ ít ỏi gì đâu

crocodile

Xe buýt
Loạn lắm rùi ạ! Nó còn rút dao ra đâm trả, mình mà không đề phòng là tèo cụ ạ. Giờ ngẹo nhiều, bóng bánh lô đề nhiều nên trộm cướp càng nhiều.

TÔN

Xe container
em đi cái xe ghẻ thì chả nói làm gì
nhưng các cụ đi xe hàng hiệu thì nên lắp khóa 6 cạnh,với cả lắp thêm cả cái định vị GPS cho nó lành

thienphuc

Xe điện
em nghĩ có khi chủ thớt vứt luôn cái ổ khóa đi độ start/stop và cái khóa cổ bằng ĐK giống như 4b rồi dán cái HDSH lên chắc nó khóc
tắt bật thì ở ĐK là có rồi còn khóa cổ thì lắp vào nút tìm xe ý rồi độ giống chốt của 4B thế mợi gọi là tham gia of chứ
cái chỗ lỗ khóa thì in cái HDSD dán vào đó che đi

vitamint

Xe tăng
bọn trộm nó nhanh lắm các cụ cẩn thận nó còn nhanh hơn mình cắm chìa vào mở ý
năm ngoái con exciter của em còn bị 2 thằng đi SH mới cứng ngảy xuống nhảy xe em may mà em chạy ra kịp nó phá vỡ ở khóa nổ máy rùi nhưng mà chưa kịp lùi xe ra đường. Quả đấy em chậm 10s nữa chắc mất xe luôn :( em chạy ra kịp lấy mũ bảo hiểm đập thằng nhảy xe em thì thằng đi SH tông vào chân em, em nhảy ra tránh thì 2 thằng nó tuốt mất :(
các cụ cứ lắm ổ khóa 6 cạnh vào nó nhìn nó còn hơi chán hơn 1 tý.. và nhớ là phải khóa xe cẩn thận vào. Nhiều cụ lắp cái công tắc điện nhưng mà nhiều khi lười mình lại ko dùng :( thế mới chán

xamthung

Xe tăng
Sắp tết rồi , lại sắp đến tháng ra quân của đạo chích .

Matchia

Xe tải
Công tắc điện em thấy là hay, ít ra nó cũng mất thêm chút thời gian. Thằng bạn em có lần còn bị nó lấy cả khóa đĩa, may mà có camera chạy ra kịp. Nó bảo khóa đĩa loại của Việt Tiệp khó phá hơn.

chuột 74

Xe điện
e làm công tắc trong cốp và 2 cái khóa đĩa báo động nên đã làm nản lòng bao nhiêu đạo chích :P