Sổ phụ tài khoản từ thiện

tit&bean

Xe hơi
Dear Cụ Chủ tịch: em là em ứ thích cái sổ phụ này public lên cho Bàn dân thiên hạ như thế LÀY đâu nhé, em có ý là NẦN sau ấy Cụ Chủ tịch chỉ pọt cho em mỗi một nội dung thôi, ví dụ:
1. Mr Saclo - 500K
2. Teanahn- 1 củ
3.
4.
Và không có con số tổng public nữa đâu nhá, không bắp ních cả cái tên cúng cơm của các Cụ ra nữa đâu nhá. ( Không NÔI mấy cái việc riêng ra cám ơn cám huệ gì nữa nhá, Bác Loidaveco đọc và nhớ nhá)
Con số tổng chỉ được bắp ních qua cách Mợ gì xinh xinh thư kí Cụ ý gửi mêu riêng cho những Cụ đã đăng kí mêu, vì cái mêu riêng ấy cũng chính NÀ cái sợi dây gắn các Cụ NẠI với nhau. với lại Cụ nào chả muốn được Mợ xinh xinh gửi mêu.
Các bác giơ tay cho em phát nhé

vietrade

Xe tải
dạ, mới có 2 kụ cho ý kiến còn các kụ khác thế nào ạ (Em nói nhỏ nhé, ý 2 kụ cũng giống ý em nhưng bọ biết mà bọ phải mần thinh ) Em đưa ra thớt này để mang tính công khai nếu sau đó không còn phù hợp thì trách nhiệm của kụ Chánh tổng là phải remove nó đi thôi.
Kụ Tit&Bean ơi chả hiểu cái user và pass thế nào mà em vẫn chưa thể vào để check tài khoản được kụ kiểm tra lại với nhân viên của kụ nhé? hôm em đi làm thủ tục kụ cho toàn các em xinh tươi thế em nhớ thế lào được :)