Đánh giá So sánh Mazda3 & Kia Cerato 2019

SanHoBien

Xe container
tốt nhất cụ nên qua trực tiếp showroom để trải nghiệm thử cả 2 xe nhé, chỗ em đang có đủ cả Kia-Mazda để chạy, nếu cụ cần cứ qua chỗ em, Kia-Mazda Hưng Yên, em đăng ký lái thử giúp cụ nhé
Kia với Mazda cùng 1 nhà mà :P

lee7782

Xe tải
Website
www.evo.com
Các bác cho em xin ý kiến về 2 dòng xe này với ạ..e phân vân quá..thực sự thì rất thích M3 n nhiều người chê quá..hnay ông anh cũng chê vì rất ồn..e thì chưa trải nghiệm bao giờ,kinh nghiệm lại ít-các bác có thể share e chút ít kinh nghiệm chọn xe vs mức kinh tế #700tr k ạ..tks!
Phân khúc C thì cũng tương đương cụ ah ... muốn trẻ trung hơn thì cụ chọn Ce còn muốn chín chắn hơn chút thì M3 =))
Về độ ồn tương đương cụ ah . Muốn biết thì cụ đăng ký lái thử và tải soft test độ ồn xem bao nhiêu " đề xi pen " trên mỗi xe là biết ngay :D sedan gầm thấp nên vọng từ dưới lên khá nhiều so với CUV hay SUV .... quan trọng là thích chứ ồn hơn tý xíu chả ảnh hưởng =)) gần nhà em có ku nó vào xe thì không khác gì cắn 1 viên đại bàng rồi ra Bar quẩy =)) lúc đó chắc ko nghe thấy ồn của động cơ
Ce : trẻ trung và rớt giá hơn
M3 : chín hơn chút và giữ giá
Với tầm 700tr chúc cụ tìm đc vợ 2 như ý .... cố thêm chút cũng nên cố .....
Cá nhân em là " cũ người mới ta " nên thay vì chọn phân khúc C xe mới thì em chọn D xe cũ

Website
www.facebook.com
tài chính 700 thì thoải mái chơi cerato nha bác. kể cả bản 2.0.
cụ cần gì thì ới em hỗ trợ 24/24 nha cụ.. em ở chữ ký ạ