[Funland] Sợ thật .... khi nhìn thấy cảnh nầy.

Matizcoi

Xe cút kít
Điều tra ra thủ phạm và nguyên nhân chưa các cụ?

LePower

Xe buýt
Sao XH giờ sợ thật, ngta có thể xuống tay nhau tàn nhẫn quá
E tưởng thân thiện, hòa bình, cần cù, chăm chỉ, chịu thương ....gì gì đó chứ các cụ 8-x 8-x 8-x ???
Theo Công an huyện Thường Tín xác định nạn nhân tên là H. (trú tại Xóm 3, Đội 7, xã Tự Nhiên, huyện Thường Tín). Người này thuộc thành phần bất hảo, chuyên bảo kê các sới bạc ở huyện, không loại trừ khả năng đây là 1 vụ thanh toán lẫn nhau.

GoogleGoogle

Xe tải
Hình như bắt đx trưa nay rồi thì phải.
Vụ này thuộc án mờ mà bắt vậy là nhanh đấy nhỉ

STElectrics

Xe lăn
Hình như bắt đx trưa nay rồi thì phải.
Vụ này thuộc án mờ mà bắt vậy là nhanh đấy nhỉ
Phim Mỹ hay tàu thì sẽ có một đàn em trung thành nguyện chết vì ca ca sẽ gây cái án nhỏ nào đấy cùng sự xắp đặt tài tình của tổ chức để được giam cùng hung thủ. Không biết ngoài đời có giống phim không.

Phim Mỹ hay tàu thì sẽ có một đàn em trung thành nguyện chết vì ca ca sẽ gây cái án nhỏ nào đấy cùng sự xắp đặt tài tình của tổ chức để được giam cùng hung thủ. Không biết ngoài đời có giống phim không.
Hưng Kính chợ Long Biên đã mãn hạn tù chưa cụ nhỉ?

biển xanh06

Xe điện
Có bịt kín cả người thì công an vẫn tìm ra, không thể thoát dc.

mrdaubac

Xe điện
Em xem đi xem lại video, có nhiều khả năng cu mặc áo nắng chỉ định chặt gân sau chân, nhưng đen cho nạn nhân là đúng lúc dao chém xuống thì gót chân đưa lên cao hết tầm nên đi ngọt cả bàn chân, không phải chém đứt xương ống chân mà chỉ đúng khớp giữa ống chân và bàn chân, các cụ cứ khen dao mèo chứ thực ra cũng bình thường thôi, móng giò lợn kê trên thớt vung dao mèo chặt xuống cũng nhiều nhát chưa đứt ngọt đâu. Nên chắc chắn là đúng khớp cổ chân mới lìa cả bàn chân.
Nhưng cu sát thủ này cũng là loại cao thủ máu lạnh, định chơi 2 nhát hoặc hơn, nhưng sau nhát đầu đã chém lìa bàn chân nên có nhịp chùn lại và quay đầu bỏ chạy.

windy1

Xe điện
Cụ cũng là thành phần bất hảo ạ? Cũng tín dụng đen bảo kê xới bạc phỏng mà phải sợ như trên báo?
Có lẻ, cụ xem phim xhđ nhiều quá, nên với ai, cụ cũng cho rằng là người trong giới đó nhỉ
Thấy bảo đại ca bảo kê nên bị chém
Em không theo dõi tiếp, nên không biết họ là thành phần nào trong xã hội

thấy cụ cảnh báo không nên xem nên em cũng chả xem : ))
đọc thấy chém đứt tay đã thấy ghê rồi
Những cảnh bạo lực, người xem qua, ít có ai không bị ám ảnh.

XSim

Xe container
Em xem đi xem lại video, có nhiều khả năng cu mặc áo nắng chỉ định chặt gân sau chân, nhưng đen cho nạn nhân là đúng lúc dao chém xuống thì gót chân đưa lên cao hết tầm nên đi ngọt cả bàn chân, không phải chém đứt xương ống chân mà chỉ đúng khớp giữa ống chân và bàn chân, các cụ cứ khen dao mèo chứ thực ra cũng bình thường thôi, móng giò lợn kê trên thớt vung dao mèo chặt xuống cũng nhiều nhát chưa đứt ngọt đâu. Nên chắc chắn là đúng khớp cổ chân mới lìa cả bàn chân.
Nhưng cu sát thủ này cũng là loại cao thủ máu lạnh, định chơi 2 nhát hoặc hơn, nhưng sau nhát đầu đã chém lìa bàn chân nên có nhịp chùn lại và quay đầu bỏ chạy.
Cụ nói có vẻ hợp lý, dao cỡ đấy mà chém được phát cụt cả hai xương ống chân trong điều kiện tư thế khó, không có cái dạng như thớt đỡ là rất khó tin.

Kẻ thủ ác hành động mau lẹ, dứt khoát nhưng vừa đủ mục đích thì dừng. Em đoán khả năng là được thuê không quen biết nạn nhân, cũng không phải dân vùng đó nên việc truy tìm cũng không phải đơn giản. May mắn thì truy từ danh sách đối thủ của nạn nhân hoặc tra camera dọc đường ra được.

Mấy năm trước có vụ chém nát chân của thanh niên làm nghề vay nặng lãi ở Phú Thọ hay Vĩnh Phúc, đội sát thủ là được thuê đến, hành động rất có mục tiêu, chuyên nghiệp. Đến giờ cũng chưa bắt được thì phải.

xe ko e

Xe tải
Cụ nói có vẻ hợp lý, dao cỡ đấy mà chém được phát cụt cả hai xương ống chân trong điều kiện tư thế khó, không có cái dạng như thớt đỡ là rất khó tin.

Kẻ thủ ác hành động mau lẹ, dứt khoát nhưng vừa đủ mục đích thì dừng. Em đoán khả năng là được thuê không quen biết nạn nhân, cũng không phải dân vùng đó nên việc truy tìm cũng không phải đơn giản. May mắn thì truy từ danh sách đối thủ của nạn nhân hoặc tra camera dọc đường ra được.

Mấy năm trước có vụ chém nát chân của thanh niên làm nghề vay nặng lãi ở Phú Thọ hay Vĩnh Phúc, đội sát thủ là được thuê đến, hành động rất có mục tiêu, chuyên nghiệp. Đến giờ cũng chưa bắt được thì phải.
Vụ Phú Thọ là ae cũ nó chặt. Bắt đc hết rồi cụ. Thằng nào bị chặt chân đều sống chó hết. Thằng vừa bị và thằng Phú Thọ đều giống nhau. Sống khốn nạn nên bị

lenhhoxung1980

Xe điện
Em cũng nghĩ như cụ. Nhìn video thấy cu kia không chém mà là đưa dao ngang qua, chắc định cắt 1 đường thôi, ai dè đi cả cụm. Chứ em nghĩ muốn cắt ngang xương ống chân, phải chặt chứ cắt không thể nào đứt được, dù dao sắc đến mấy.

cusao

Xe lăn
Em không xem tí nào mà chỉ xem cmt cũng hiểu và nghĩ rằng đao kiếm chém phăng đầu đối thủ trong phim là hoàn toàn có cơ sở nhỉ

XSim

Xe container
Vụ Phú Thọ là ae cũ nó chặt. Bắt đc hết rồi cụ. Thằng nào bị chặt chân đều sống chó hết. Thằng vừa bị và thằng Phú Thọ đều giống nhau. Sống khốn nạn nên bị
Em sau đó không đọc được bài báo nào nói về kết quả vụ này. Cụ có link bài báo không ạ?

XSim

Xe container
Em cũng nghĩ như cụ. Nhìn video thấy cu kia không chém mà là đưa dao ngang qua, chắc định cắt 1 đường thôi, ai dè đi cả cụm. Chứ em nghĩ muốn cắt ngang xương ống chân, phải chặt chứ cắt không thể nào đứt được, dù dao sắc đến mấy.
Chắc dao mà cắt đứt chân được với kích thước và tư thế khó thế thì phải là loại trong truyền thuyết rồi (chém sắt như bùn).

quandaica2001

Xe buýt
Dao này chắc mua trên ngược,loại làm từ nhíp ô tô.Cũng bén lắm chứ không vớ vẩn đâu.