Chi hội SO3_Thớt ảnh cho Siêu Offline lần III

Trạng thái
Thớt đang đóng

lead2011

Xe container
Hiểu chết liền...già lú đời nó dồi.:))

SPL

Xe container
Hôm rồi múa tưng bừng rồi nhưng mà năm sau để hợp ca luôn ko đơn ca nữa anh ợ, mà hình như anh ko nhảy đấy! PHẠT! Chủ tịch với phó chánh lên hết cơ mà :D
Anh chả biết nhảy, chỉ biết múa 3 lê thì phụ họa kiểu gì :((

pooka

Xe container
"Em là em ghét ai hỏi tuổi em lắm, chả nhẽ em nói em 50!?".:)):)):))

Hiểu chết liền...già lú đời nó dồi.:))
Nhà cháu khai luôn là 70 tuổi rồi , thế mà cứ tưởng mình trẻ nhất OF , có mợ 50 còn trẻ hơn là tốt rồi

Trông Cụ cười iêu chế... :)) :)) :))
Ngại quá cơ
Vẫn baby thế này này

Con trai nhà ai tuổi 70...!?
Má bảo lấy vợ....!!?
Ôi sớm quá... Tuổi còn thơ ấu chưa tròn 100... Hic...=D>
Tuổi đời mênh mông , đầu 7 đuôi chơi vơi ...

Chỉnh sửa cuối:

gago69

Xe lăn
"Em là em ghét ai hỏi tuổi em lắm, chả nhẽ em nói em 50!?".:)):)):))
Uh, nghe nó hỏi mà thấy tủi thân cho lão thật ...:))

Siu ộp về có đứa nó kêu: Ối dời ... ko thể tưởng tượng đc! =))
Sao mợ không hỏi kỹ xem lúc đấy nó tưởng tượng những gì .., hehe, em tò mò quá %-(

Chị Cáo đang chê các lão già kìa..(chắc là tránh em ra)..:))
Lại tủi thân rồi chứ giề ...

The Killer

Xe điện
Uh, nghe nó hỏi mà thấy tủi thân cho lão thật ...:))

Sao mợ không hỏi kỹ xem lúc đấy nó tưởng tượng những gì .., hehe, em tò mò quá %-(

Lại tủi thân rồi chứ giề ...
Hum nào em nói thầm, nói to chị Lít khóc ngất! :D

Hungtranh_70

Xe tăng
Tưởng nhớ
Nhà cháu khai luôn là 70 tuổi rồi , thế mà cứ tưởng mình trẻ nhất OF , có mợ 50 còn trẻ hơn là tốt rồi

Ngại quá cơ
Vẫn baby thế này này

Tuổi đời mênh mông , đầu 7 đuôi chơi vơi ...
Cụ bà vẫn đẹp xưa, Cụ ông vẫn giai dù nếp da nhăn nhở vs hàng răng món mém . VẪN CHUNG MỘT TRÁI TIM TÌNH...
Em phục lăn rùi....:bz:bz

dangtuan999

Xe container

Cưỡng hôn nơi công cộng.:)):)):))

pooka

Xe container
Rút kinh nghiệm, lần OFF sau các cụ nhớ chụp ảnh các mợ tuổi sồn sồn , không tập trung chụp ảnh các mợ trẻ nữa nhá

Tìm thông tin các lần Off trước của Otofun, thấy Màn Drift của cụ Gaz69 mà thích mê

Năm nay không có màn biểu diễn tay lái nào , cũng hơi tiếc nhỉ . Nhiều cụ OF lái xe đỉnh thật đấy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

PHANTOM OPERA

[Tịch thu bằng lái]
Rút kinh nghiệm, lần OFF sau các cụ nhớ chụp ảnh các mợ tuổi sồn sồn , không tập trung chụp ảnh các mợ trẻ nữa nhá

Tìm thông tin các lần Off trước của Otofun, thấy Màn Drift của cụ Gaz69 mà thích mê

[video=youtube;Xv813SBEaSg]http://www.youtube.com/watch?v=Xv813SBEaSg[/video]

Năm nay không có màn biểu diễn tay lái nào , cũng hơi tiếc nhỉ . Nhiều cụ OF lái xe đỉnh thật đấy
Đúng roài, ô tô và giao lưu, sinh hoạt cộng đồng là chính, gái là phụ...khổ nỗi, min/mod cũng thích đổi món, thấy ái trẻ là quýnh cả lên như bao ofer khác ( có em), quên m ịa nó nhiệm vụ :21:

Từ đầu đến cuối toàn gái là gái, nịnh nọt, tâng bốc, chả có nét gì đặc thù của ô tô phăn cả.

Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

nowhereman

Xe hơi
Em vào hóng hớt được mấy chục trang, thấy các cụ mợ hoành tráng quá, thấy thật đáng ngưỡng mộ... Nhưng vẫn thấy hình như thiếu một cái gì đó...
Đến tận trang cuối mới biết đó là cái gì...
Đúng như cụ Phantome nói, em chả thấy tính cộng đồng và giao lưu otofun ở đâu, ngoài thấp thoáng ở một số trang đầu, còn lại thì chỉ toàn thấy tâng bốc với khen ngợi nhau..
Thôi thì thói thường, xinh thì mình thích, mình ca ngợi, mình chế ảnh để lấy lòng người ta, cũng chả ai dám nói gì các cụ, nhưng có cần thiết phải nhắc tới mấy "mợ sồn sồn" một cách mỉa mai thế không.
Đã đành các hot gơn làm cuộc sống của chúng ta màu mè hơn, nhưng OF sẽ ra sao nếu không có mấy mợ sồn sồn kia???
Hẳn các lần SO sau, các mợ sồn sồn sẽ tủi phận mà vắng mặt, (dù sao cũng là tâm lý phụ nữ mà), và các cụ sẽ tha hồ mà ngăm hot gơn thôi!

[video=youtube;Xv813SBEaSg]http://www.youtube.com/watch?v=Xv813SBEaSg[/video]

Đúng roài, ô tô và giao lưu, sinh hoạt cộng đồng là chính, gái là phụ...khổ nỗi, min/mod cũng thích đổi món, thấy ái trẻ là quýnh cả lên như bao ofer khác ( có em), quên m ịa nó nhiệm vụ :21:

Từ đầu đến cuối toàn gái là gái, nịnh nọt, tâng bốc, chả có nét gì đặc thù của ô tô phăn cả.

nhadatuytin

Xe container

thì chốt lại ông nào chả chết vì ái...
Lão nà ví dụ điển hình đới...;))

Trạng thái
Thớt đang đóng