Chi hội SO3_Thớt ảnh cho Siêu Offline lần III

Trạng thái
Thớt đang đóng

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Thread đã 100 tầng kính mời các bác chém thêm tí nữa để em khóa và xóa thread nào.

@ Nhà Bụp: Đọc cmt của Bác mà chưa thấy thông tin của bác Phantom đâu cả, mất công bị mang tiếng tiết lộ thông tin cá nhân thì toẹt ra nốt đi :))

Đôn Kihote

Xe hơi
Mợ Kachiusa này là thích hát hò tự nhiên lắm đấy,chả biết có nhớ người đã đi hát cùng mợ ở Nguyễn Văn Huyên không nhỉ
Chào anh Nhấp Nhôm SVHN , anh vẫn sinh hoạt nhóm đều đấy chứ , chắc anh lại bị chị Ka cho quả ăn uống hát hò xong rồi leo lên cây ngồi phỏng :P

The Killer

Xe điện
Em xin phép chút!
Ko lạm bàn câu chữ, các còm men nhất thiết phải có sự tôn trọng nhau, xinh xấu già trẻ em ko biết, mỗi người có giá trị riêng, khi tham gia diễn đàn 1 cách nghiêm túc, đi ọp nghiêm túc thì các cụ cũng nên cân nhắc việc so sánh, đánh giá quá lố (ko phải í em là khen thì đc chê thì ko), lồng ghép tự chế ảnh ... vì đây là cà phê, rất nhiều người đọc được, ko hiểu hết í lại biến tấu thêm thì thực sự là đáng ngại! Giống như đem người khác ra làm trò cười!
1. Cụ Bụp: Bem bài luôn nếu đủ cơ sở, nhắc nhở nghiêm túc thành viên nếu thấy hợp lý, giữa từ "nhờn" và từ "quá đà" cách sử dụng khác nhau hoàn toàn!
2. Bác Phantom (thật, em còn ko biết bác là nam nữ hay tuổi tác luôn): bọn em đi ọp nghiêm túc, có đóng góp, có nhiệt tình, có chân thành, các bài đánh giá nhận xét của bác rất kì cục phủi ngang đi như thể là bác ngồi trển, bác có quyền oánh giá nhận xét người khác ... ra sao thế nào ấy, ví như câu có tí ái vào thì thế nọ thế chai, em hỏi bác đấy cũng chỉ là giới tính chứ giới tính là tội à? Bác vừa đánh giá, bác vừa chỉ trích mới tài! Ko nên, theo em là thế!

@Mod Mo: Xóa hay chuyển thớt ạ? Em cần lưu vài ảnh trên này!

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em xin phép chút!
Ko lạm bàn câu chữ, các còm men nhất thiết phải có sự tôn trọng nhau, xinh xấu già trẻ em ko biết, mỗi người có giá trị riêng, khi tham gia diễn đàn 1 cách nghiêm túc, đi ọp nghiêm túc thì các cụ cũng nên cân nhắc việc so sánh, đánh giá quá lố (ko phải í em là khen thì đc chê thì ko), lồng ghép tự chế ảnh ... vì đây là cà phê, rất nhiều người đọc được, ko hiểu hết í lại biến tấu thêm thì thực sự là đáng ngại! Giống như đem người khác ra làm trò cười!
1. Cụ Bụp: Bem bài luôn nếu đủ cơ sở, nhắc nhở nghiêm túc thành viên nếu thấy hợp lý, giữa từ "nhờn" và từ "quá đà" cách sử dụng khác nhau hoàn toàn!
2. Bác Phantom (thật, em còn ko biết bác là nam nữ hay tuổi tác luôn): bọn em đi ọp nghiêm túc, có đóng góp, có nhiệt tình, có chân thành, các bài đánh giá nhận xét của bác rất kì cục phủi ngang đi như thể là bác ngồi trển, bác có quyền oánh giá nhận xét người khác ... ra sao thế nào ấy, ví như câu có tí ái vào thì thế nọ thế chai, em hỏi bác đấy cũng chỉ là giới tính chứ giới tính là tội à? Bác vừa đánh giá, bác vừa chỉ trích mới tài! Ko nên, theo em là thế!

@Mod Mo: Xóa hay chuyển thớt ạ? Em cần lưu vài ảnh trên này!
Xóa thôi, ảnh có người lưu lại hết rồi :))

April_

Xe điện
@ mợ April_:

1. Thông tin cá nhân của ai? Ở đâu? Mợ vui lòng cho em biết.

Thưa bác, bác có @PHANTOM, và em quote lại bài bác, nên bác không nhất thiết phải hỏi lại thông tin cá nhân của ai. Nếu em phân tích lời bác nói, thì vô tình em cũng đang phân tích và truyền bá thông tin đi. Nên em xin phép dừng việc đó tại đây. Ai đọc cũng hiểu nội dung bác nói gì. Và em nói gì.

2. Bỉ và mỉa như thế nào, mợ cũng vui lòng nói rõ.

Tiếp theo, bỉ là bác dùng thông tin (bác nghĩ là đúng) với thái độ mỉa mai (mỉa mai là như thế nào thì bài của bác cũng có từ đó) với mục đích dìm người ta xuống. em không phân tích tiếp việc này theo lý do 1. Chúng ta không phải còn rất trẻ để bẻ từ ngữ đúng không bác?

3. Mợ có đọc kỹ bài của em và TẤT CẢ NHỮNG BÀI của bác Phantom không? Mợ vui lòng cho hay.

Em có đọc kỹ bài của bác, nếu bác không thêm 2 ý vào thì em nghĩ rằng bác đúng là phản hồi ý kiến của Phantom với thái độ rất tích cực. Bác hỏi tất cả những bài của PHANTOM thì em mới đọc được 1 số lượng bài của bác ấy sau ngày em đăng ký làm thành viên. Bác đừng phản hồi là nếu chưa đọc hết thì đừng có ý kiến.
Em không tranh luận các bài của bác PHANTOM, mà em đang tranh luận bài của bác.

4. Tại sao em lại phải xóa bài, sửa bài và xin lỗi ai đó? Mợ cũng vui lòng chỉ giúp.

Bài của bác là của bác, nếu bác cho rằng mình vẫn không sai để sửa đi (và xóa bài em quote bác), xin lỗi bác PHANTOM sau khi nhận ý kiến từ em, thì em xin lỗi bác PHANTOM vì đã làm cho chuyện trong Quán nước này trở nên nghiêm túc ạ.
Bác là chủ nhà, bác bảo nhà tao tao thấy đúng thì là đúng, thì em chịu. Vài lời em diễn giải ra đây bác vẫn ko thấy vấn đề, thì em tranh luận với bác hơi tốn thời gian :).

5. Tại sao mợ lại có cái quyền bảo em làm như thế nọ là không được, làm thế kia là không được? Mợ cũng vui lòng bộc lộ than phận cho em được rõ.

Cái chốt này, thuộc vấn đề nhận thức.

Em dân thường em hay nói nói các bác lãnh đạo không được tham nhũng, không được oánh dân, sai thì phải nhận lỗi. Chứ em ít nói "các bác ấy không nên làm thế".
Em không nên áp dụng nó vào trường hợp của bác.

:6:

@ cái Hug phía trên: bác đang quản lý thư viện sách OF, nên em rất tôn trọng và (ngưỡng mộ) bác :)
Chỗ FUN như này em lại hơi nghiêm túc rồi. Em xin lỗi các bác vì mấy cái post của em :)

Chỉnh sửa cuối:

PHANTOM OPERA

[Tịch thu bằng lái]
@ Cụ PHANTOM: Em biết là cụ có ấn tượng không tốt với các bạn trẻ sau nhiều phốt của cụ. Tuy nhiên nếu cụ muốn góp ý cho Ban tổ chức để những lần sau được trọn vẹn, vui vẻ hơn thì đề nghị cụ góp ý nghiêm túc, thẳng thắn chứ không phải là móc ngoáy, châm chọc, khích bác kiểu này.

Em nghĩ là cụ cũng đã từng lập gia đình, có nghĩa là đã lớn, đã đủ tuổi chịu trách nhiệm về các hành vi của mình, kể cả phát ngôn. Mấy Post đầu của cụ có thể gọi là FUN, tuy nhiên cụ càng ngày càng quá trớn, nói theo cách quê em là càng ngày càng nhờn. Cụ nên xem lại. Kính cụ.

:) Vâng cảm ơn bác, em nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh nghiệm trong các comm ạ :):):)

P/s : Các thớt trước không khảng định được là em phốt ná, bác đừng đoán mò về đời tư, cá nhân em ná :-h:-h:-h

kll84

Xe hơi
Thread đã 100 tầng kính mời các bác chém thêm tí nữa để em khóa và xóa thread nào.

@ Nhà Bụp: Đọc cmt của Bác mà chưa thấy thông tin của bác Phantom đâu cả, mất công bị mang tiếng tiết lộ thông tin cá nhân thì toẹt ra nốt đi :))
Chết chửa em chưa kịp post hết hàng tồn >"<

QuocAnhHoang

Xe tải
...........
Mod khoan hãy del nhé. E cần save 1 tấm ảnh mà k nhớ ở trang nào. Tối về.em còn tìm :)

Chỉnh sửa cuối:

dangtuan999

Xe container
Bác ấy nếu là member bình thường như em, thì một lời của bác ấy rồi cũng như em rơi vào khoảng không. Nhưng bác ấy lại quyền cao chức trọng. Mà quyền là đi cùng trách nhiệm. Trách nhiệm thì không có "nên" hay "không nên", nó cần phải "làm" và "không làm", "cấm" hay "không cấm". Quyền lực không đi cùng cảm tính (nên hay không nên quá cảm tính, chỉ có được hay không được, đó là giới hạn của quyền và trách nhiệm).
Một diễn đàn lớn quy tụ nhiều thành viên như này, nó cũng đại diện cho 1 bộ phận xã hội thu nhỏ. Bác ấy là trưởng thôn nên chịu trách nhiệm với lời nói của mình.
Đấy! Xã hội tiến bộ là 1 trong những thứ đấy đấy. Mợ lại muốn phân biệt thế là sao??? Mợ về đây rồi em dạy cho, đi xa thế làm gì.x-(x-(x-(

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cụ chuyển về box các chi hội giúp em với!
All: Có thớt góp ý, rất mong các bác vào đó góp ý nhé! Tks.

April_

Xe điện
Em không thấy trong còm ment nào của cụ Bụp nói lên thông tin cá nhân của cụ PHANTOM mợ ạ . Còn những thông tin như "ác cảm vì dính nhiều phốt của các bạn trẻ hay thất bại trong tình yêu "gì gì đó thì k chỉ cụ Bụp mà rất nhiều những thành viên khác nhận thấy qua những coment và thớt mà cụ ấy đã lập . Còn thực lòng mà nói những coment của cụ PHAMTOM thực sự rất khó nghe. Em có lúc chỉ muốn phản pháo lại nhưng thôi lại nhịn vì nghĩ mình dân đen chẳng có quyền hành gì không khéo lại tự đi xin gạch đá về mình . Cho đến khi cụ Bụp ý kiến e mới có tí gan phát biểu.
Cụ ấy cả tỉ năm chắc cũng chưa một lần ló mặt trong các buổi giao lưu gặp gỡ offline của diễn đàn , chẳng ai biết mặt biết tên... nhưng lại chuyên gia có kiểu đứng sau cánh gà ném đá hội nghị . Em thấy như thế gọi là ANH HÙNG BÀN PHÍM cũng không quá đáng .
Cái này, em xin phép mợ có nhời. Nếu muốn góp ý với ai đấy thì hãy nói thẳng cho họ biết. Chứ không phải nhân lúc có thằng khỏe hơn đứng trước mà mình cũng đứng né né phía sau để ném thêm hòn đá.

Nói và có tiếng nói là quyền cơ bản của tất cả mọi người đúng không mợ. Nếu thấy bất bình thì phải nói, ý em đơn giản là vậy.

Nếu mợ thấy bác PHANTOM hơi quá khi nói chuyện hoặc nói chuyện với mợ. Mợ hãy nói cho bác ấy biết, bác ấy thấy mợ xinh như vậy sẽ tự động khiêm tốn lại thôi :D.

Vì mợ rất xinh nên em thôi em không không nói thêm nữa.

Kính các bác.

Chỉnh sửa cuối:

Đôn Kihote

Xe hơi
Tóm lại là bắt đầu nhạt dần và cãi nhau, đúng với tiêu chí của Hội Nghị Oto Phân.

dangtuan999

Xe container
Cái này, em xin phép mợ có nhời. Nếu muốn góp ý với ai đấy thì hãy nói thẳng vào face của họ. Chứ không phải nhân lúc có thằng khỏe hơn đứng trước mà mình cũng đứng né né phía sau để ném thêm hòn đá.
Nói và có tiếng nói là quyền cơ bản của tất cả mọi người đúng không mợ. Nếu thấy bất bình thì phải nói, ý em đơn giản là vậy.
Nếu mợ thấy bác PHANTOM hơi quá khi nói chuyện hoặc nói chuyện với mợ. Mợ hãy nói cho bác ấy biết, bác ấy thấy mợ xinh như vậy sẽ tự động khiêm tốn lại thôi :D.Vì mợ rất xinh nên em thôi em không không nói thêm nữa, mợ mà là zai thì em sẽ lại có thêm 1 post dài như cái chiếu nữa rồi.
Kính các bác.
Hic. Mợ nói vào face em đi.x-(x-(x-(

Julie

Xe tăng
Kụ Mad Love mở thớt có khác, càng về cuối càng mad in love :P
@Kin: Căng...Có tý căng. Chúng mình đi chỗ khác chơi đi! :D

dangtuan999

Xe container
Kụ Mad Love mở thớt có khác, càng về cuối càng mad in love :P
@Kin: Căng...Có tý căng. Chúng mình đi chỗ khác chơi đi! :D
2 mợ căng chỗ nào? OF là bệnh viện đa khoa, việc gì phải đi đâu???;));));)):)):)):))

dauroi

Xe tăng
Tóm lại là bắt đầu nhạt dần và cãi nhau, đúng với tiêu chí của Hội Nghị Oto Phân.
Lão đang ở giữa đống phân đấy và mở mồm ra thì bị cái gì ào vào mồm tự hiểu.
Kekeke ếch ộp trong cái hố bé bằng bàn tay mà thể hiện.

Trạng thái
Thớt đang đóng