[Funland] Sốc ...khi gặp lại " tình xưa"

hocsinhc

Xe tăng
Ông bô em nhận được cuộc gọi của cố nhân cũng hào hứng đi gặp, hóa ra là đến để trình bày khó khăn và ...vay tiền

Trang Nguyen

Xe điện
Em nói ra dây không phải để đôi co mà em muốn lật một góc khuất cúa một số kẻ không tôn trọng phụ nữ, không biết trân trọng quá khứ, trân trọng tình yêu ban đầu nhưng càng lật ra em càng thất vọng. Những nếp nhăn kia có thể xoá, bụng mỡ có thể là phẳng hoặc tập cho săn chắc, nhưng nhân cách thấp kém thì rất khó gột rửa.
Em định vod cho mợ vì câu nhân cách thấp kém mà bị hết quota chứ :(

Em định vod cho mợ vì câu nhân cách thấp kém mà bị hết quota chứ :(
Mợ ấy mắng hay và thâm thật. Nhiều người ảo tưởng ko biết mình là ai, chém gió tung giời nhưng rỗng tuếch

Thích Đu Đủ

Xe điện
Em là Mợ và cho Em mạn phép hỏi. Nếu đặt lại tình huống Mợ ý xinh lung linh, quý phái và quyến rũ. Đôi môi nũng nịu kia đc tô điểm bằng nước son màu đỏ lạnh, làn da trắng muốt thoang thoảng nước hoa dịu dàng mời gọi, cái eo ngày xưa dù đã nở ra nhưng vẫn còn gọn gàng, chiếc váy xanh mavy xẻ chéo lấp ló sau đó là làn da trắng muốt, mái tóc uốn nhẹ bồng bềnh, những ngón tay đc sơn màu hồng hồng nhẹ nhàng tự nhiên... thì Cụ có rút máy gọi về báo đi tiếp khách đến khuya không ạ ?
Hỏi khó quá, iem chửa gặp chửa biết ;)) phở hứa!!!
Ah còn cafe cuội nữa chừ!!! Điểm hẹn trên cung dăng ... may iem tỉnh ^^

Hong Phong bv

Xe tăng
Cụ chả bù cho em, gặp lại cô ấy vẫn xinh, đôi mắt to tròn, giọng nói vẫn nhẹ nhàng : anh sống tốt đấy chứ , trái tim em vẫn bồi hồi nhưng chỉ uống ly cafe và hết cốc sinh tố rồi về cái nắm tay cũng chả dám, em vẫn nhát như ngày yêu cô ấy vậy kkk, nghĩ lại mà tiếc

Thích Đu Đủ

Xe điện
Em không phải kể câu chuyện của em đâu, em giả định thay cô kia kể về một cái nhìn của phe đối diện. Nó trong sáng lắm tiếc là bị một số kẻ làm vẩn đục đi. Có lẽ họ không bao giờ được hưởng sự trong sáng đến trọn vẹn... tiếc tiếc là.
Em nghĩ mợ đang trên quan điểm phái nữ. Và hơi cực đoan ^^ cụ thớt kể chắc dì đã là như cụ ý nghĩ =))

Trai_Nam

Xe tải
Em là Mợ và cho Em mạn phép hỏi. Nếu đặt lại tình huống Mợ ý xinh lung linh, quý phái và quyến rũ. Đôi môi nũng nịu kia đc tô điểm bằng nước son màu đỏ lạnh, làn da trắng muốt thoang thoảng nước hoa dịu dàng mời gọi, cái eo ngày xưa dù đã nở ra nhưng vẫn còn gọn gàng, chiếc váy xanh mavy xẻ chéo lấp ló sau đó là làn da trắng muốt, mái tóc uốn nhẹ bồng bềnh, những ngón tay đc sơn màu hồng hồng nhẹ nhàng tự nhiên... thì Cụ có rút máy gọi về báo đi tiếp khách đến khuya không ạ ?
Cụu ấy sẽ gọi về báo phải đi công tác đột xuất.

Tư duy thớt chịc.h xoạc khi gặp người cũ? Ngẫn m nó roài.
Tuổi trung niên hầu như tất cả đàn ông, đàn bà đều xuống mã cụ ạ, Gấu nhà cụ trong mắt người cũ cũng thế mà thôi! Chấp nhận gặp nhau vui vẻ, dăm câu ba điều thì ok con cụ có nhu cầu thì ra TDH cho nhanh.

trongpaint

Xe buýt
Gặp lại người cũ thì như là ôn lại kỷ niệm xưa thôi. Mà ngay cả có còn ngọt thì cũng xác định ko bao giờ như xưa được. Nhưng đôi khi cảm xúc quan trọng hơn hiện trạng ;)

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Du gì thì cũng một thời là người của mình, nen tôn trọng họ và tôn trọng những gì đã qua

fallingwater

Xe tăng
Em không bao giờ có ý định gặp lại NYC vì sợ lại trong tình trạng như cụ chủ thớt :)

Reddinang

Xe điện
Ngày xưa mình cũng từng yêu mến hắn, yêu từ nụ cười hiền lành đến ánh mắt si mê. Nhưng có lẽ cơ duyên chưa đủ nên mỗi người rẽ sang mỗi ngả.

Mình chuyển ra khỏi thành phố về một tỉnh xa, gặp và nên duyên với một người địa phương. Anh không lãng mạn, đa tình nhưng sống thực tế, biết chăm lo vun vén cho gia đình yêu thương vợ con. Nhờ gia đình có nghề truyền thống trạm bạc lại thêm đầu óc nhanh nhạy nên anh mở rộng cơ sở sản xuất, tuyển thêm thợ tay nghề cao, nhận nhiều đơn hàng từ nam tới bắc, xuất khẩu ra cả nước ngoài. Mình ở nhà phụ anh công việc sổ sách, quản lý và nuôi dậy các con.

Cách đây mấy năm vợ chồng mình gom tiền mua một căn nhà mặt phố Hàng Bạc làm nơi giới thiệu sản phẩm, tiện giao dịch với các đối tác và nghỉ ngơi mỗi khi về Hà Nội giao hàng.

Run rủi thế nào về Hà Nội mình lại gặp hắn. Vẫn gương mặt điển trai, nụ cười hiền hiền nhưng ánh mắt không còn lộ vẻ si mê như trước nữa, có lẽ thời gian dài với bộn bề công việc đã cướp đi ánh mắt nhìn mình ngây dại thuở nào, hoặc có lẽ, giờ mình không phải là mình khi xưa mà là một phụ nữ trung niên yêu công việc yêu gia đình đến quên cả bản thân. Kệ thôi, không yêu thì chúng mình vẫn là bạn, vẫn là một phần lịch sử không thể thay thế được của một thời đã rất xa. Mình tìm đến hắn cũng để mong muốn nhìn thấy một phần cuộc đời mình tưởng chừng không bao giờ còn gặp lại nữa. Một phần cuộc đời thiêng liêng mà mình luôn tôn trọng, gìn giữ...

Ông xã mình ủng hộ cuộc hẹn này, anh ấy bảo: em cứ đến gặp bạn em đi, ba con anh chờ em về mình cùng đi dạo chợ đêm nhé. Con bé con trêu: mẹ nhớ chụp ảnh chú ấy nhé, con tò mò không biết "người ta" của mẹ như nào mà hôm nay nhìn mẹ cứ hồi hộp làm sao ấy.

........
Thế ô xã mợ có sắm sẵn khoá t.y cho mợ ko ;))

kduc

Xe container
Em đoán là mợ ấy nếu như thế thì sẽ ko có cuộc gọi lúc trước :))

tungLam.nwl

Xe tăng
Em cũng gặp mấy cô NYC nói chuyện vài lần, cũng có thất vọng vì khác so với trí tưởng tượng của mình mặc dù các bạn ấy so với tầm tuổi vẫn là "ngon", tuy nhiên nếu không được như mơ cũng đừng thốt lời cay đắng nhất là với những người mình đã có cảm tình trước đây và họ cũng chưa làm gì xấu với mình. Nói thật em không đồng ý với cụ chủ vì đàn ông em quan niệm thế hơi bị hèn, để mình có ngày hôm nay ngon lành, chững chạc phong độ trước NYC thì chắc gì không có trong đó mồ hôi của các bà vợ trước đây vốn cũng xinh đẹp, kiêu sa nay bị thời gian để chăm lo gia đình, con cái nó làm cho xuống cấp.

hữu hiệp

Xe buýt
Tụt hết cả cảm xúc với giác quan bị tra tấn...bố lên xe về

Đừng hỏi em

Xe tải
Thế em mừng cho mợ thành đạt kia. Ít ra họ còn có nhiều người phụng sự họ vì tiền.

Còn em nhiều lúc vào thang máy cùng mấy mợ cuối 3x, đầu 40 là em chỉ khấn cho thang máy đi cho nhanh. Cảm giác những đôi mắt muốn lột quần áo của em ra. Em thấy sợ vcđ vì em hoàn toàn ko có tí hứng thú gì vs họ. Phụ nữ tầm đó trở đi vs em giống kiểu non-gender (vô giới tính). Ko cảm xúc gì cả. Chắc em bị ảo tưởng rồi =))
Vì tiền em chả thiếu nên ko cần phụng sự ai cả
Cụ phét lác vừa thôi :D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Dở hơi nó vừa vừa.

Nyc em cả rổ em chả có nhu cầu gặp lại vì biết thừa gái >25t là lao dốc chứ nói quái gì đến u40.
Em cứ u18 bồi bổ đều. Nên chả bao giờ tơ tưởng gì nyc. Nghĩ còn thấy ngại thay cho họ vì mình chả thay đổi gì vẫn 6 múi ngon như xưa, chỉ có tiền là nhiều hơn xưa, gặp lại họ tự ti cũng tội :))
Cụ này chém ko thấy ngượng miệng nhỉ?
Giàu hay nghèo, cũng nên đậy điệm cái sự "phô trương" của mình lại. Sông sâu tĩnh lặng, lúa chín cúi đầu!