SsangYong Musso Libero

DoTuanHung

Đi bộ
Bẩm các cụ! Tình hình là em MS của E dạo này ọp ẹp quá!
Chạy thi tốn xăng kinh khủng, cảm giác lái thì bồng bềnh...
E đang muốn thay cho E nó 4 cái giảm sóc, cụ nào có kinh nghiệm và địa chỉ mua thì Share cho E với!
E ở HN ạ!
Cảm ơn các Cụ nhiều!

GiaiGiaTan

Xe hơi
Cụ muốn thay giảm sóc thì tìm bài cũ trong thớt này, có cụ Fiat ELX thay rồi đáy ạ, đằng trước chạy 2 thanh xoắn, đằng sau lò xo. Còn tốn xăng quá thì cụ thay máy Toy cho lành, nặng quá thì cụ thay xát xi, thùng thì thay thùng Cap vào cũng được. Nói túm lại là thay được tuốt :((

korandovinhyen

Xe container
Cụ muốn thay giảm sóc thì tìm bài cũ trong thớt này, có cụ Fiat ELX thay rồi đáy ạ, đằng trước chạy 2 thanh xoắn, đằng sau lò xo. Còn tốn xăng quá thì cụ thay máy Toy cho lành, nặng quá thì cụ thay xát xi, thùng thì thay thùng Cap vào cũng được. Nói túm lại là thay được tuốt :((
Thay thế thì lên Thái nguyên cho nhanh cụ ạ.

GiaiGiaTan

Xe hơi
Ơ em tưởng lên Vĩnh Yên mà còn off chai, chứ lên Thái Nguyên để làm gì? Đi buôn thép chắc, hàng xóm nhà em buôn thép giầu lắm :-/:-bd

ninhcd

Xe tăng
Bẩm các cụ! Tình hình là em MS của E dạo này ọp ẹp quá!
Chạy thi tốn xăng kinh khủng, cảm giác lái thì bồng bềnh...
E đang muốn thay cho E nó 4 cái giảm sóc, cụ nào có kinh nghiệm và địa chỉ mua thì Share cho E với!
E ở HN ạ!
Cảm ơn các Cụ nhiều!
--
Phần đo đỏ e thấy cụ mô tả chung chung quá, cụ thể hơn chắc sẽ có nhiều cụ tư vấn, và nếu đúng là tốn xăng kinh khủng cụ bán quách đi làm con Matiz cho nó lành ( nếu cụ bán nhớ thì mật thư e mua lại cái hộp nho nhỏ dưới ghế lái của cụ nhá)