Sự cố chất lượng TOYOTA - Nhìn từ Nhật Bản

Isu_zu

Xe container
Tháng 5 này, tại thị trường vù chân ga, Toy bám sát nút 2 ông lớn GM và Ford, cái đáng nói là sản lượng xe heo (du lịch) Toy nó bán ra nhiều hơn so với xe bò (bán tải) mà các GM và Ford lại vượt lên nhờ bán được nhiều xe bò hơn.

về thứ 4 là Chrysler, nối tiếp là Hòn đá, Nisan.

Hun đai đội mông Nisan và Kìa thì về gần chót :D

Trong top 20 xe bán chạy nhất thì Ford F bán được nhiều nhất với 54,836 chiếc, Cam về thứ 2 với 39,571 chiếc.

Cheverolet Silverado PU vẫn giữ phong độ dù đứng thứ 3.

Tháng này đánh dấu sự tăng trưởng của Civic - mẫu xe mà lúc mới ra dân tư bổn chê ỏng chê eo - về thứ 4 với 33,490 chiếc.

Một điểm cộng cho Corolla khi tháng 5 này về thứ 5 - tăng hạng khá nhiều b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) - với 31,874 chiếc đẩy cả Cheverolet Malibu - một xe được quánh giá là đình đám khi mới cải tiến - xuống hàng thứ 7 trong khi Acrord vượt lên hàng thứ 6.

Huyndai Sonata thì "thăng hạng" hàng thứ 6 từ dưới tính lên :D, Huyndai Elantra thì còn cao hơn nữa, thứ 2 từ dưới tính lên. Không có nhãn Kia nào xuất hiện trong top 20 em xinh đẹp cả :D

Enjoy nhé các cụ :D, :D, :D
Chả được xu nào, dù nó bán ít hay nhiều! nhưng mà phục Toy và Nhật! E mua Shadow 750 về cả tháng rồi mà ngồi ngắm vẫn mê...(nhưng ko mê Hyosung đâu nhé =)))

Trai Làng

Xe tải
Chả được xu nào, dù nó bán ít hay nhiều! nhưng mà phục Toy và Nhật! E mua Shadow 750 về cả tháng rồi mà ngồi ngắm vẫn mê...(nhưng ko mê Hyosung đâu nhé =)))
Cụ khoe khéo quá cơ :D Xe của cụ là niềm mơ ước của em nhiều năm về trước, tuy nhiên em đã phải từ bỏ ước mơ vì khi có đủ xèng thì lại không còn sức mà chiến với em này.