Thảo luận Sự xuống cấp về mặt đạo đức của 1 thành viên

CanhDua

Xe hơi
Vâng cụ. Từ những sự vụ đó em đúc rút được kinh nghiệm. Tham gia bất kỳ hội nào với tôn chỉ học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm nhưng không nên chơi sâu. Tốn thời gian, mua bực vào người...nói chung là nhọc óc
Cụ nhà CR-V lên chém gì việc nhà thế cụ VietCuong1978, khú khú, về nhà mình chơi đi cụ

VietCuong1978

Xe tăng

tolovitxp

Xe đạp
Mọi thứ trên hội rất rõ ràng, không bán hàng trên hội và có chợ riêng cho dòng xe này, bài phải đăng đầy đủ hình ảnh và giá mới được lên nên hoàn toàn ko có gì là ko rõ ràng.

Hội có quy định và thành viên không tuân thủ sẽ bị xóa bài và cho ra khỏi hội, chính vì vậy mỗi cá nhân khi tham gia bất kỳ group nào cũng cần tham khảo đọc nội quy để ko phạm phải.
Thấy các thành viên phê bình mà không trả cặn kẽ lại kick nick của người ta là không đc rồi. Ai cũng có quyên nói lên tiếng nói của mình. Lời nói thật thì khó nghe, nhưng cần thiết.

Đề nghị anh bobay giải tán cái hội tucson này của anh, có vẻ như tôn chỉ của hội cũng bj chính anh vi phạm rồi!

tolovitxp

Xe đạp
Em đọc từ đầu đến cuối 8 pages, em thấy như sau:

- Ở page 7 hay 8, bác bobay có bảo hội không kinh doanh. Ok, hội không kinh doanh thì sao bác bán hàng?
- Em có trích dẫ phần trả lời của bác bobay ở page 5: ở trên thì bác nói là bác không không dự tính được hàng cồng kềnh. Ở dưới bác có nói là dân kinh doanh thì cần tìm hiểu đồ. Kích thước của sản phẩm đều rõ ràng, trọng lượng đều có. Cho nên khi phát sinh cồng kềnh >> lỗi của bác.
- Không có lửa thì sao có khói (trừ bếp từ). Đời oi khói là do mình làm thôi. Từ đầu thớt, em chưa thấy ai vào bênh bác cả >> xem lại cách sống của mình đi bác.
- Nếu đúng như ae trên nói, ai góp ý thì bác kick. Rồi cách trả lời của bác về vấn đề đó ở thớt này >> bác đúng là bố bậy.
- Mỗi khi có ai thắc mắc, nếu bác làm đúng, thì lại càng là cơ hội cho bác giải thích và làm tăng uy tín của mình. Nhưng bác lại kick người ta ra, rồi bảo người ta tự hiểu. Cách làm của bác thể hiện bác là người không đàng hoàng.
- Tất cả các giải thích của bác từ đầu thớt đến giờ rất đúng tác phong của cơ quan nhà nước. Mập mờ, không rõ ràng, không dứt khoát, đá bóng.
Túm lại, ae bên hội đó nên out hết đi, lập hội khác chơi với nhau. Admin của hội mà hãm như này chơi cũng chả có thoải mái gì đâu.
Đúng là tác phong của cơ quan nhà nước.

vynguyen

Xe buýt
Cụ bobay vẫn vào trả lời đàng hoàng thế này em thấy ổn. Ngoài ra trước khi mua cái gì thì các cụ nên check. GG có ngay.

annie

Xe buýt
Ông này trước bán gioăng cao su thì phải.

Danngoaidao

Xe tăng
Bị đơn đã té sau khi bị gạch đá vỡ đầu, các nguyên đơn cũng đã xong việc. Chủ yếu còn lại đội hóng, thoai ai về nhà nấy đi. Nhưng rất cám ơn các nguyên đơn đã giúp một số cụ ko trở thành gà, trong đó có em. Kekeeee

pine872003

Xe máy
Phi thương bất phú nhưng gian thương thì sạt nghiệp

hyundaii30

Xe tăng
Of sắp thành Toà án roài! Các cụ sinh hoạt trên face rồi lại kéo nhau về Of thì không khác gì Toà án. Chứng tỏ Otofun vẫn có tầm ảnh hưởng rất lớn với nhiều người sử dụng oto.

StevenNguyen161

Xe đạp
Tất cả những gì liên quan và có hình ảnh ko đẹp tới Manh Chi Le là bị xóa khói gruop cụ nhở. Hèn và tiểu nhân quá
Dạ e cũng ko dám quánh giá cụ Bobay hèn hay không nhưng neu mình là nguoi chân chính, kinh doanh có uy tín có tâm thì chả sợ pố kon đứa nào, càng có nguời nói xấu mình mình phai càng chứng minh mình đúng a e mới nể, đằng này cứ thậm thụt xxx (xem xong xoá) ko rõ ràng thì ... :3

Du_don

Xe điện
Ông ấy về làm Vua bên nhóm fb rồi!
Cho các bác kiện cáo thoải mái! =))

VeryGood

Xe điện
Hiện có 2 hội Tucson trên Facebook, hội của cụ bobay với hội Túcson&Friend do anh em muốn chơi sạch nên lập ra: https://www.facebook.com/groups/133741283694528/

Ngày trước có cụ Dương nick OF VeryGood là mem đầu tiên chạy Túcson tích cực lắm, giờ ko biết do chán hay sao k thấy xuất hiện mấy
Em đây cụ, em vẫn chạy Tucson và vẫn là thành viên cái hội trong sạch, còn hội không trong sạch bị kick out từ hồi tám hoánh rồi.

xe365vn

Xe container
lập hội FB để bán đồ ah
ý tưởng trẻ trâu phết :D