Sửa thân vỏ ở Gara thành tâm

KIMGIA

Xe đạp
cái kết đẹp chứ cụ?
Em chính thức trả lời các cụ về Gara Thành Tâm nhé. Trước đó tham khảo các cụ trên diễn đàn quảng cáo làm tốt làm ngon nhưng đến lượt em thì ôi thôi. Quả thật e chẳng hài lòng tẹo nào luôn các cụ ạ. Thợ làm siêu ẩu, ko biết em có kỹ tính ko chứ nhìn từ xa thì ai cũng bảo gò nắn đẹp nhưng đến soi gần thì thấy cònsót chỗ móp méo chưa gò nắn hết, sơn vết xước táp nô thì cũng ko bả hết, rồi vết nắn đường gân ko đều, bả mài ko nhẵn sơn vào vẫn còn vết gồ xước, sơn che đậy ko kín sơn bay cả lên kính lái lúc nhận ở gara ko để ý đến khi gạt mưa thấy kêu kèn kẹt hóa ra là kính bị dính sơn .... Em nghĩ đã mở hiệu nắn bóp thì ai mà chẳng nắn được, quan trọng là độ tỉ mỉ và thẩm mỹ hoàn thiện thì em chỉ cho điểm 4/10 thôi. Em ở Xuân đỉnh phi sang Gara tận Long Biên với niềm tin mãnh liệt là vợ 2 e sẽ được trở lại như xưa (Phạm Văn Đồng và Nguyễn Hoàng Tôn và Võ Chí Công có thiếu gì Gara Sơn gò hàn đâu) nhưng kết quả thu được là sự thất vọng trong khi đó giá thì cao hơn các Gara khác (vì trước đó em có đi khảo giá) chỉ vì tham khảo trên thớt thấy các cụ khen khen mà chấp nhận đắt hơn để được ưng ý. Kể ra trước khi vào gara cũng nhìn thấy mấy em Camry, cadilac, mẹc nằm đó và ông chủ nhiệt tình thấy có vẻ cũng yên tâm. Còn bây giờ thì các cụ cũng thấy em chia sẻ rồi đấy. Mà nói thế thôi chứ ko Bác Tâm đọc được bác lại mắng cái tội hay mách nẻo vì hôm tới lại phải qua gặp bác ấy để chỉnh chọt lại.

Kthung

Xe hơi
Chắc giờ đã ko còn được như xưa nữa.

Chip&Nghe

Xe tải
Em vào Gara này 2 lần rồi, lần 1 sơn gò cũng tạm ổn nhưng khâu đánh bóng thì quá ẩu. Lần 2 thay dây cam mất hơn 1200k nhưng đi được 3 tháng lại phải vào hãng thay (dây lởm kêu rít khi khởi động mòn nhanh), mà em vào hãng thay chỉ mất 600K. Tuỳ các bác nên hay không nên vào.

phucphic

Xe tải
Em chính thức trả lời các cụ về Gara Thành Tâm nhé. Trước đó tham khảo các cụ trên diễn đàn quảng cáo làm tốt làm ngon nhưng đến lượt em thì ôi thôi. Quả thật e chẳng hài lòng tẹo nào luôn các cụ ạ. Thợ làm siêu ẩu, ko biết em có kỹ tính ko chứ nhìn từ xa thì ai cũng bảo gò nắn đẹp nhưng đến soi gần thì thấy cònsót chỗ móp méo chưa gò nắn hết, sơn vết xước táp nô thì cũng ko bả hết, rồi vết nắn đường gân ko đều, bả mài ko nhẵn sơn vào vẫn còn vết gồ xước, sơn che đậy ko kín sơn bay cả lên kính lái lúc nhận ở gara ko để ý đến khi gạt mưa thấy kêu kèn kẹt hóa ra là kính bị dính sơn .... Em nghĩ đã mở hiệu nắn bóp thì ai mà chẳng nắn được, quan trọng là độ tỉ mỉ và thẩm mỹ hoàn thiện thì em chỉ cho điểm 4/10 thôi. Em ở Xuân đỉnh phi sang Gara tận Long Biên với niềm tin mãnh liệt là vợ 2 e sẽ được trở lại như xưa (Phạm Văn Đồng và Nguyễn Hoàng Tôn và Võ Chí Công có thiếu gì Gara Sơn gò hàn đâu) nhưng kết quả thu được là sự thất vọng trong khi đó giá thì cao hơn các Gara khác (vì trước đó em có đi khảo giá) chỉ vì tham khảo trên thớt thấy các cụ khen khen mà chấp nhận đắt hơn để được ưng ý. Kể ra trước khi vào gara cũng nhìn thấy mấy em Camry, cadilac, mẹc nằm đó và ông chủ nhiệt tình thấy có vẻ cũng yên tâm. Còn bây giờ thì các cụ cũng thấy em chia sẻ rồi đấy. Mà nói thế thôi chứ ko Bác Tâm đọc được bác lại mắng cái tội hay mách nẻo vì hôm tới lại phải qua gặp bác ấy để chỉnh chọt lại.
chúc cụ may mắn lần sau, em đẩy lên để tìm gara nắn bóp cho con xe ở nhà

lx3079

Xe tăng
Không nên cho xe vào mấy gara quảng cáo trên Of (o ép) này, quảng cáo thì hay lắm, mang xe đến thất vọng vô cùng luôn. Các cụ cứ vào hãng mà làm, đi ô tô tiếc mấy đồng. Em thật!

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
làm gò hàn sơn than vỏ bác tâm làm ổn

riêng cái tai như ảnh sau thì, bác tâm có môn đẩy móc ko cần sơn , giữ son gin vân đẹp , em sơn xe bên gara bác tâm từ 2007 ,,,

chucbengungon

Xe hơi
Vừa lấy em Sedona chỗ cụ Tâm về, trước mắt là rất hài lòng về giao tiếp và chất lượng sơn. Bác ấy bảo bảo hành màu sơn 10 năm. :) Chúc cụ làm ăn phát đạt và hỗ trợ được nhiều anh em OF!

Chỉnh sửa cuối:

sonhp88

Xe tải
E đánh dấu để sau khi cần

Dr.nqThanh

Xe máy
làm gò hàn sơn than vỏ bác tâm làm ổn

riêng cái tai như ảnh sau thì, bác tâm có môn đẩy móc ko cần sơn , giữ son gin vân đẹp , em sơn xe bên gara bác tâm từ 2007 ,,,

bác cho e hỏi, b làm ở gara Bồ Đề hay VĨnh TUy ạ?e bị vết y như bác rổ giá ntn bác? e hnao định qua, nhà e xa chỗ đó nhưng thấy thớt người khen kẻ chê ko biết đâu mà lần

yoko_pro

Xe buýt
EM có sơn 1 lần con Merc ở đây thì thấy như sau:
- Phần cánh cửa bị trầy xước do ôm cua quá đà sơn lại ngon lành, chuẩn màu đẹp long lanh
- 4 cái lazang sơn màu thép thì bị bong sơn nham nhở rồi.
=> Chẳng biết nên khen hay chê bi giờ

Mr Lý

Xe tải
Có cụ nào gần đây sơn ở gara này không thì cho em xin thêm đánh giá ạ, em cũng quan tâm vì gần nhà

Quân.HP

Đi bộ
Cụ đi qua cầu chương dương và rẽ phải đi theo con đê tầm vài trăm mét rồi rẽ phải tiếp xuống cây xăng Bồ Đề ( Gara cụ Tâm cạnh cây xăng). e cũng thỉnh thoảng sơn và sửa ở đây thấy cũng được ( món nắn bóp thì ngon :)).
Bác nguyenhungLB ui, bác Tâm bao nhiêu tuổi rồi nhỉ? để xưng hô cho phải phép ý mà :)

Mr Lý

Xe tải
Có cụ nào sơn sửa ở gara này gần đây thì cho em xin đánh giá nhé, em cũng định làm vì gần nhà.

potemkin1705

Đi bộ
lót dép xin kinh nghiệm các cụ

Mr Lý

Xe tải
Gara có 2 địa điểm tại Bồ Đề và ở gần BigC Long Biên, lần trc em làm ở Bồ Đề thì khâu hoàn thiện và lắp lại rất ẩu. Còn ở gần BigC thì các cụ cho ý kiến giúp em với nhé