Đánh giá Subaru Forester có gì hay ho cho những người dùng Việt

tungkhuyen

Xe điện
Global cho nó tiết kiệm chi phí phát triển, sản xuất chứ ko hẳn là 1 tiêu chuẩn mới. Tuy nhiên khung gầm mới con Xv 2019, FRT 2019 đang dùng chung cũng làm xe ít xoắn vặn hơn, hệ treo sau ăn vơi khung mới làm xe ít quăng đuôi hơn và giảm tí ồn ở đằng sau là do thay vè hốc lốp bằng nhựa sang loại nỉ ép.

Su cũng CVT mà cụ. Lại còn 150 mã so với 188. Nhưng đúng là turbo em lại ko khoái bằng hút khí tự nhiên. khó nghĩ thật. Nghe quảng cáo khung gầm Global cũng thích tai. CRV thì ko biết còn gỉ sét khung gầm ko?

mat3phat

Xe tải
Global cho nó tiết kiệm chi phí phát triển, sản xuất chứ ko hẳn là 1 tiêu chuẩn mới. Tuy nhiên khung gầm mới con Xv 2019, FRT 2019 đang dùng chung cũng làm xe ít xoắn vặn hơn, hệ treo sau ăn vơi khung mới làm xe ít quăng đuôi hơn và giảm tí ồn ở đằng sau là do thay vè hốc lốp bằng nhựa sang loại nỉ ép.
Cụ bán em la già đi mua CRV chưa? Hahaha, lên đây chém làm j cho mệt!

nguyenhao147

Xe tải
Subaru có con nào hút khí tự nhiên tầm 258-260 HP không CT nhỉ?

KhoiNguyen2711

Xe tải
Em chạy thử Forester thấy ồn quá như CX5, may ra thì bằng Outlander chứ so với Pạjero Sport thì kém xa. Em đang định chốt lấy Forester mà chạy xong thấy ồn lại lăn tăn. Xe các cụ mua rồi có thấy ồn không ạ ? Và các cụ xử lý thế nào ? Có triệt để không ạ ? Rất mong nhận được ý kiến công tâm của các cụ trước khi em chốt hạ ạ.

Huthasa

Xe container
Em chạy thử Forester thấy ồn quá như CX5, may ra thì bằng Outlander chứ so với Pạjero Sport thì kém xa. Em đang định chốt lấy Forester mà chạy xong thấy ồn lại lăn tăn. Xe các cụ mua rồi có thấy ồn không ạ ? Và các cụ xử lý thế nào ? Có triệt để không ạ ? Rất mong nhận được ý kiến công tâm của các cụ trước khi em chốt hạ ạ.
Ồn và yếu

RAVA

Xe ba gác
Em chạy thử Forester thấy ồn quá như CX5, may ra thì bằng Outlander chứ so với Pạjero Sport thì kém xa. Em đang định chốt lấy Forester mà chạy xong thấy ồn lại lăn tăn.
Xe các cụ mua rồi có thấy ồn không ạ ? Và các cụ xử lý thế nào ? Có triệt để không ạ ? Rất mong nhận được ý kiến công tâm của các cụ trước khi em chốt hạ ạ.
-Ai lại đi ss con cuv với suv bao giờ?

KhoiNguyen2711

Xe tải
Dạ em chạy thấy nó còn ồn hơn cả CX5 và Outlander. Còn tầm tiền đấy thì mua được Pajero thì ngon hơn hẳn luôn. Em với một anh bạn nữa cũng định mua xe, sau khi cả cùng test thử thì anh ý đổi luôn ý định còn em vẫn đang lấn cấn vì thú thực là thích Su quá nên đang muốn tham khảo ý các cụ trên này xem thế nào

Ducthien1490

Xe hơi
Dạ em chạy thấy nó còn ồn hơn cả CX5 và Outlander. Còn tầm tiền đấy thì mua được Pajero thì ngon hơn hẳn luôn. Em với một anh bạn nữa cũng định mua xe, sau khi cả cùng test thử thì anh ý đổi luôn ý định còn em vẫn đang lấn cấn vì thú thực là thích Su quá nên đang muốn tham khảo ý các cụ trên này xem thế nào
Nếu vẫn thích Su thì sao ko thử Outback?