T: Ô tô ở U.S cũng giống Việt nam thôi, hihihi

car_sensor

Xe hơi
Góp vui với các bác ít hình ảnh về ô tô ở U.S. Nói chung các xe này ở Việt nam mình hầu như cũng có cả. Las Vegas là nơi em nhìn thấy nhiều xe đẹp nhất, hoành tráng nhất, nhưng hôm đó em đang sướng "ngất ngây con gà tây" nên quên cả máy chụp hình :D .

Em chụp không pro chút nào, gọi là ảnh thời sự thôi :)
Lần đầu thử post hình lên, không biết có ổn không, các bác thông cảm nhé :)

Hình dưới này chụp từ trong xe nên không được đẹp

car_sensor

Xe hơi
Trong photobucket.com có menu resize nhưng em click vào không được các bác ạ. Thành ra ảnh to quá. Em cũng tìm insert image ở trong forum nhưng chưa thấy đâu để các ảnh "đứng" cạnh nhau cho dễ xem, hihi... Hơi bị low tech các bác nhi?

[/IMG]

[/IMG]

cvn

Xe buýt
:) cảm ơn bác cho anh em xem maý bức ảnh "dơì thường" ở US!
Các bác có thấy cái ảnh dưới cùng trông y hệt ở VN ko? Cũng nhà xâú xâú bẩn bẩn, cũng viả hè bé tý, hình như laị có cả một em Lacetti EX nưã :D :D

Speedmaster

Xe tải
cvn nói:
:) cảm ơn bác cho anh em xem maý bức ảnh "dơì thường" ở US!
Các bác có thấy cái ảnh dưới cùng trông y hệt ở VN ko? Cũng nhà xâú xâú bẩn bẩn, cũng viả hè bé tý, hình như laị có cả một em Lacetti EX nưã :D :D
Bên ý làm gì có lac nhể , hình chư chevo chớ:)

supra

Xe container
Trong cái ảnh chụp con SL 500 bên cạnh có 1 cam thế kỷ 21. Phía trước có 1 Land Rover và 1 con hình như cam thế kỷ 20 (h)
Ảnh đấy trông giống ở VN nhất :)) :))

car_sensor

Xe hơi
Nếu các bác chưa chán xem vài cái nữa nhé :)

Trên đường đi Sol Duc, Hot Spring, W.A
[/IMG]

Oakland
[/IMG]

Seattle
[/IMG]

car_sensor

Xe hơi
Speedmaster nói:
ơ thế không có người hả bác?
Người thì tất nhiên là có chứ bác. Trong trường hợp này xe đẹp hơn người bác ạ, nên em nghĩ chắc các bác chỉ quan tâm đến xe thôi :D .

car_sensor

Xe hơi
supra nói:
Trong cái ảnh chụp con SL 500 bên cạnh có 1 cam thế kỷ 21. Phía trước có 1 Land Rover và 1 con hình như cam thế kỷ 20 (h)
Thì em đã bảo mà, bác chả thuộc bài "We are the world" gì cả :D. Người Mỹ và những người sống ở Mỹ rất thực tế chứ không chỉ show off như dân... đâu bác ạ :P .

Speedvn

Xe tải
hình bác chụp ở Vegas và Hollywood hả bác? Em thấy quen quen như LA. Nếu bác ghé Hollywood, chụp mấy em Hummer limousin và Ferrari, Bentley coupe cho anh em vì mấy xe đó ở Hollywood Blvd nhiều lém. Em không có máy chụp hình chứ không cũng chụp vài tấm cho các bác. Các xe chế lại khá nhiều, mà xe con cóc cũ vẫn chạy được tầm 150km/h không hiểu nó gắn máy gì

supra nói:
Bác lói thế lào ý chứ, làm seo mà giống VN được, không khí bên đó nó NGỌT hơn không khí VN, em thấy thế ;) :D

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
car_sensor nói:
e đang đi " săn " con này về để " độ " cho vào bộ sưu tập xe của e mà săn ko ra , ở Bắc Kinh ít xe quá.

Chắc phải chịu khó " lục " mấy cái gara của các sứ quán mới " túm " được

X5_2007

Xe hơi
Cám ơn bác Car_sensor rất nhiều.
Bác cho em hỏi là bác đang ở thành phố nào thía????

vivu

Xe đạp

con này sao giống ở nhà hàng Sinh Đôi -SG quá

car_sensor

Xe hơi
vivu nói:

con này sao giống ở nhà hàng Sinh Đôi -SG quá
Bây giờ cứ có nhiều xiền thì con nào cũng có thể giống "con" của bác hết mà bác :D :D :D

car_sensor

Xe hơi
Speedvn nói:
hình bác chụp ở Vegas và Hollywood hả bác? Em thấy quen quen như LA. Nếu bác ghé Hollywood, chụp mấy em Hummer limousin và Ferrari, Bentley coupe cho anh em vì mấy xe đó ở Hollywood Blvd nhiều lém. Em không có máy chụp hình chứ không cũng chụp vài tấm cho các bác. Các xe chế lại khá nhiều, mà xe con cóc cũ vẫn chạy được tầm 150km/h không hiểu nó gắn máy gì
Vâng, bác nói đúng. Trên Hollywood Blvd rất nhiều xe như bác nói. Chỉ có điều em không mang máy ảnh đi đúng thời điểm thôi :^) :P. Các bác nào lần sau đi Las Vegas nhớ chụp thật nhiều nhé. Xe hơi ở đấy mới quần tụ nhiều "đỉnh". Dân giàu đi đánh bạc mà :D. Ở Hollywood và Vegas em chỉ chụp nhiều ảnh phong cảnh thôi. Nghĩ lại cũng tiêng tiếc :D

car_sensor

Xe hơi
Tặng các bác thêm mấy con đời thường nữa nhé

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

Huỳnh Bảo

Xe hơi
Đẹp thật ! Có bác nào đem khăn giấy kg? cho em mượn chùi...... nước miếng tý !:D

car_sensor

Xe hơi
X5_2007 nói:
Cám ơn bác Car_sensor rất nhiều.
Bác cho em hỏi là bác đang ở thành phố nào thía????
Cảm ơn bác đã hỏi thăm. Hiện tại em đang ở Thủ đô ngàn năm văn hiến ạ :) (f) (ip)

car_sensor

Xe hơi
Speedvn nói:
Em tặng bác hình mấy xe này em chụp ở Hollywood nhé. Đi Universal Studio chơi. Chắc bác nhận ra mấy "diễn viên" này trong The Fast and the Furious and Back to the Future 2 phải không ạ?

[/IMG]

Cảnh máy bay rơi (to như thật luôn bác nhi? chắc bác cũng đi xem rồi :) )
[/IMG]

[/IMG]