[Thảo luận] Tắc 22h56 tai Láng hạ Láng

CuTiVoDich

Xe điện
Cháu nhớ tầm này năm ngoái,23h30 còn tắc ở đường Láng, loanh quanh mãi mới vòng được ra Khuất Duy Tiến về.
Bây giờ tan tầm mà đi lại thì khỏi nói, có khi đi bộ lại nhanh hơn:(

Haiau Auto Service

Xe container
Khoảng 1 tuần nay phố Láng Hạ lúc nào cũng ùn tắc kể cả vào lúc 12g, bác nào nếu có việc phải đi qua đó nên gọi điện cho người quen trước. Tắc nhất là đoạn ngã tư Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Láng Hạ. Đoạn cuối Láng Hạ, Lê Văn Lương cũng thế

binhnq2

Xe tăng
ảnh đây các cụ, đêm rồi mà còn đông, dễ nổi điên lắm nhỉ?

bes

Xe lăn
Khoảng 1 tuần nay phố Láng Hạ lúc nào cũng ùn tắc kể cả vào lúc 12g, bác nào nếu có việc phải đi qua đó nên gọi điện cho người quen trước. Tắc nhất là đoạn ngã tư Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Láng Hạ. Đoạn cuối Láng Hạ, Lê Văn Lương cũng thế
Nghĩa là cả phố Háng Lạ rồi còn gì :))

gameover1107

Xe tăng
vì 1 vài xe 4b 2b cố vượt đèn ở cả 4 chiều nên chặn đầu chặn m0ng nhau nên tắc ạ

vuahe77

Xe điện
Em vừa đói quá mò ra đường đi đổ xăng và tìm quán ăn, chạy đên LVL thì thấy tắc kinh khủng nhưng chót chui đầu qua đoạn rẽ quay đầu 15m rồi nên đành chờ 10p vẫn ko nhúc nhích được tẹo nào đành xuống xe vẫy 1 bác Phò Rét lùi lại để quay đầu thì bác này hiểu ý em lách qua 1 bên để em lùi vừa chui vào xe để lùi thì 1 em Mẹc E phầm phập lao vào xí chỗ của bác phò rét:-L...Em lại xuống xe ra hiệu cho mợ ý biết là tắc đường và em xin lùi để quay đầu...Mợ ý cứ hồn nhiên nhìn em như nhìn người ngoài hành tinh và bơ lác em đi mặc dù sau mợ ý chạ có xe nào và sát ngay chỗ đuôi con lươn có thể quay đầu được luôn. Bên cạnh mợ ý có 1 chú rõ to béo ngồi cạnh chạ hiểu có tư vấn câu nào cho mợ ý không mà mợ ý ị thì lị ra mới đau em chứ, bụng thì cồn cào lắm rồi...:!!
Đã thế em lại chui vào xe nháy đèn, đèn lùi còi chạ ăn thua em bèn lùi dí sát mông em vào đầu mợ ý rồi ngồi mở nhạc nghe...>:D<
Sau 5-7p ko thấy em nhúc nhích mặc dù các xe bên cạnh cũng di chuyển được 5-10m thôi, mợ ý sốt ruột hay sao mới bắt đầu còi rồi lùi lại để rẽ phải vượt lên ngang em lúc này chú béo ngồi cạnh mợ ý phải thò đầu ra nhờ vả 1 bác taxi phía sau thì mợ ý mới lùi được...L-)
Em cứ kệ đợi mợ ấy thoát xong thì em mới lùi lại để quay sang TDH, chắc mợ ý cũng chưởi em ghê lắm dưng mà ai bẩu mợ ý bon chen ngu.:-q

Hy vọng giờ này mợ ý thoát ra được chỗ đấy và không cãi nhau với tay béo ngồi cạnh vì đã ko quay đầu theo em rẽ sang Trần Duy Hưng (rất thoáng)=))

Chỉnh sửa cuối:

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
E cũng ko rõ tại sao tắc lúc nửa đêm như thế này nữa.vẫn đang ngồi trong xe va typing
Lúc đó chính em cũng trong cái mớ bòng bong đấy ợ, theo khách quan em thấy thì tắc đường do phía ngoài đường Láng bị tắc từ trước nên các xe chuyển vào Láng hạ, đèn đỏ ở ngã tư Láng hạ và Huỳnh Thúc Kháng thời gian dành cho đèn Xanh ít quá nên mới sảy ra như vậy. Gần 1 tiếng em mới thoát khỏi chỗ đó đấy ợ:!!

ngaynha

Xe tăng
E cũng ko rõ tại sao tắc lúc nửa đêm như thế này nữa.vẫn đang ngồi trong xe va typing
Đi đâu mà về muộn thế anh? Tết này chắc thưởng to anh nhỉ, mỗi bên anh có lãi to thui :)

Bus_nhanh

Xe điện
Em vừa đói quá mò ra đường đi đổ xăng và tìm quán ăn, chạy đên LVL thì thấy tắc kinh khủng nhưng chót chui đầu qua đoạn rẽ quay đầu 15m rồi nên đành chờ 10p vẫn ko nhúc nhích được tẹo nào đành xuống xe vẫy 1 bác Phò Rét lùi lại để quay đầu thì bác này hiểu ý em lách qua 1 bên để em lùi vừa chui vào xe để lùi thì 1 em Mẹc E phầm phập lao vào xí chỗ của bác phò rét:-L...Em lại xuống xe ra hiệu cho mợ ý biết là tắc đường và em xin lùi để quay đầu...Mợ ý cứ hồn nhiên nhìn em như nhìn người ngoài hành tinh và bơ lác em đi mặc dù sau mợ ý chạ có xe nào và sát ngay chỗ đuôi con lươn có thể quay đầu được luôn. Bên cạnh mợ ý có 1 chú rõ to béo ngồi cạnh chạ hiểu có tư vấn câu nào cho mợ ý không mà mợ ý ị thì lị ra mới đau em chứ, bụng thì cồn cào lắm rồi...:!!
Đã thế em lại chui vào xe nháy đèn, đèn lùi còi chạ ăn thua em bèn lùi dí sát mông em vào đầu mợ ý rồi ngồi mở nhạc nghe...>:D<
Sau 5-7p ko thấy em nhúc nhích mặc dù các xe bên cạnh cũng di chuyển được 5-10m thôi, mợ ý sốt ruột hay sao mới bắt đầu còi rồi lùi lại để rẽ phải vượt lên ngang em lúc này chú béo ngồi cạnh mợ ý phải thò đầu ra nhờ vả 1 bác taxi phía sau thì mợ ý mới lùi được...L-)
Em cứ kệ đợi mợ ấy thoát xong thì em mới lùi lại để quay sang TDH, chắc mợ ý cũng chưởi em ghê lắm dưng mà ai bẩu mợ ý bon chen ngu.:-q

Hy vọng giờ này mợ ý thoát ra được chỗ đấy và không cãi nhau với tay béo ngồi cạnh vì đã ko quay đầu theo em rẽ sang Trần Duy Hưng (rất thoáng)=))
Bực mình nhất với những ông khi thấy đường bị tắc thì quay đầu lại đi ngược chiều.
Em mà giàu có tí, sẵn sàng đâm cho phát để cãi nhau tí cho đỡ tức !

binhnq2

Xe tăng
Bực mình nhất với những ông khi thấy đường bị tắc thì quay đầu lại đi ngược chiều.
quay đầu đi vào làn bên kia cơ mà, e có thấy ai quay đầu đi ngược chều do tắc bao h đâu? đi thế éo nào đc?

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Hà nội ngày thường thì tắc ban ngày, còn ngày tết thì tắc buổi tối và ban đêm mà cụ
Vì các cụ nhà ta đi Cúng nên cúng đêm mà cụ
Hay cụ cũng đi ....vào giờ đó

TONGIA

Xe lừa
Kinh nghiệm của em mua sắm, đi chức êêts từ hôm 15 đến 22 AL. Bây giờ cứ ngồi nhà chờ quà.
Vì mình xong nghĩa vụ rùi ạ.

Tầm giờ bắt em vác bốn bánh ra đường em ngất.

Smee april

Xe điện
Tối hôm 25 cũng thế ạ. Có xe va quệt là tắc thôi mà.

VP_Statham

Xe tải
xe cộ thế này em đi xe máy còn thấy mệt, đi vác 4B ra đường giờ này thì hôm nào cũng phải 22:56 mới về được đến nhà mất

xanha78

Xe buýt
Vâng! Tắc nhiều nên các bác nhà ta chuẩn bị thu phí oto , xe máy(80k/1xe/1nawm thì phải) để tu bổ đường xá ko đánh qua xăng nữa ạ! Mà thực tế vẫn đánh *** nó rồi!

vuahe77

Xe điện
Vâng, nếu quay đầu đi ngược chiều thì phải em là em cứ gí mẹ nó đầu xe vào em chặn cho bõ ghét kụ ợ...

pink_lady

Xe tải
Kinh nghiệm của em mua sắm, đi chức êêts từ hôm 15 đến 22 AL. Bây giờ cứ ngồi nhà chờ quà.
Vì mình xong nghĩa vụ rùi ạ.

Tầm giờ bắt em vác bốn bánh ra đường em ngất.
Kinh nghiệm của dì em làm hiệu trưởng là ko đi chúc tết sớm hẳn được. Vì mua rượu đi chúc tết "tầng lớp trên" 1 loạt từ sớm, xong đến tầm hai mấy tết, nhân viên đến chúc tết lại trữ 1 đống rượu ở nhà. Uống thì ko biết uống, chả nhẽ để năm sau mang đi chúc tết? Thành ra cứ phải gần tết mới đi ạ.

gamevn

Xe buýt
Nhục thật, ban ngày tắc đường, không dám mang 4b ra đi, khổ thế. Chạy 2b chịu rét, nhưng luồn lách cho tiện. :( Đến tối, nghĩ hết tắc đường, vác 4b đi cho đỡ rét, nhưng rồi vẫn lại khổ như ban ngày. :((