[TNGT] Tai nạn nóng hổi 10h28' tại trung tâm dậy lái xe Hàng Không ợ

TranNhat1980

Xe hơi
HIx sợ thật. Thông tin bài và ảnh thật nóng hổi. Kính cụ 1 lý Volka(b)(b)

hunter_81

Xe đạp
Công nhận độ hóng của topic và Ofer hơi bị ác...

chắc nữ tập xe không sao, còn bên phụ mà có thầy ngồi thì chắc đi Việt Đức

summer

Xe tăng
Rõ rồi...rõ rồi! :69:
Mợ kia váy ngắn tập lái cho gọn nhẹ
Ông thầy ngồi cạnh ... tự nhiên lại đánh rơi cái bật lửa dưới chân mợ ấy :D:D:D
Cứ loay hoay mãi mà không lấy lên được quên cả nhiệm vụ...thế là ...uỳnh
+o(+o(+o(

Mazspeed

Xe container
Chuyện thường ngày ở huyện ấy mà. Trung tâm này ngày xưa cạnh đường tập có một cái thùng rác to bằng cái thùng xe ben. Năm nào cũng có 1 chiếc tập lái cua chui tọt vào thùng rác, rác đổ hết cả lên đầu.:) Không sao cả.

coneli

Xe tải
lanos cứng ghê ta

ketpo

Xe điện
em đoán, chân dài đang lái xe vào đón thấy trong quán nước chắc phi máu quá đạp phanh ko lại:21:

FORWD

Xe tải
Bác tài có sao không chụ chủ thớt, có thày ngồi cạnh không *-)*-)*-) Em thấy bóng bàn mỗi ga, phanh tay, côn...

Junko

Xe buýt
:77::77: Người có sao k cụ?

Lamborghini78

Xe điện
Thầy này léo bằng em ngồi cạnh :)) trước em đi học toàn phải làm trợ giáo ( dưng mà học viên nữ thì em cũng ko chắc lắm :71: )

LX570

Xe hơi
em thấy lanos quá khỏe. đâm thế mà vẩn ổn. Nếu là Toy có khi bẹp dúm rồi

longvu

Xe tăng
Nói thật em không tin tưởng vào tay lái của các mợ mấy đâu ạ. Các mợ chỉ thích đua đòi a dua để mọi người biết rằng mình biết lái xe, mình có xe thôi, các mợ đâu có hiểu rằng lái xe vừa mệt vừa khổ căng thẳng thần kinh nữa chứ. Em không chê các mợ lái xe không cẩn thận, bình thường thấy các mợ đi đứng cũng đàng hoàng, bình tĩnh và tuân thủ luật, nhưng đến khi có sự cố hay tình huống bất ngờ cần xử lý thì các mợ chân phanh chân ga tay lái đánh loạn cả lên thế là thôi rồi, các bác biết hậu quả rùi đấy. Hậu quả ko chỉ riêng các mợ gánh đâu mà còn ảnh hưởng đến tính mạng và cuộc sống của những người vô tội khác nữa. Các mợ nên ngồi sau nghe nhạc cho nó lành các mợ ạ, chân thành!
Ô hay, thế cụ ko muốn có những lúc anh em bung biêng rồi, nếu ko nhờ đc các mợ lái xe kiểu rùa bò cũng đc, thì anh em mình lại ngủ ngoài đường à, hay lại :101: nhờ 1 ông khác đền điều xe về.
Nói vậy chứ, em thấy nhiều mợ lái xe cũng nuột nà lắm đấy, ko kém gì cánh đàn ông đâu. Mà thống kê cho thấy, mức độ tai nạn nghiêm trọng gây ra thì cánh chị em chỉ đóng góp phần ít, trong khi cánh mày râu lại là lực lượng đóng góp phần nhiều đấy, có thể là do tự tin tay lái, xử lý già quá, ko kịp đỡ :)):)):)).
Bản thân em thì luôn khuyến khích các mợ lái xe nhưng phải chịu khó đổ mồ hôi trên thao trường nhiều vào thì sau này ra đường, sẽ ko còn là mối nguy của cộng đồng nữa (b)(b)

Hà Tít

Xe buýt
Ko biết giờ thế nào, chứ xưa em học ở đây thì thầy chỉ hướng dẫn mấy bài cơ bản, phần lớn thời gian thày giao xe cho học viên tự chạy trong bãi, còn thày làm việc khác.
Về phanh phụ, ko biết xe tập lái giờ phanh phụ có thể can thiệp đc vào hệ thống thủy lực (phanh đĩa trước) ko, chứ nếu chỉ can thiệp vào hệ thống phanh sau (tang trống) thì khi cuống lên thốc ga, thày có đạp lút chân phanh phụ cũng chẳng ăn thua đâu. Mà nhiều xe Lanos taxi cả 4 bánh đều phanh tang trống hết.
Em đã từng ngồi trên xe gặp trường hợp này rồi, cũng bãi tập xe HK, xe Volga, cũng nữ lái, thày ngồi cạnh đạp lút phanh mà xe vẫn lao lên cái mép đường khoảng 20 phân, phải khênh xe lên mới ra đc.

BMW-X5

Xe tải
thầy với cả trò :69::69::69:

Winstorm07

Xe container
Nhà VB đi đứng cẩn thận kô lại tai bay vạ gió nhé:6:
Mà em thấy Lanos đầu cứng thật, gặp phải Innova mà đâm thế này chắc két nước với máy tụt hẳn vào buồng lái mất :P

vietbinh1981

Xe buýt
Nhà VB đi đứng cẩn thận kô lại tai bay vạ gió nhé:6:
Mà em thấy Lanos đầu cứng thật, gặp phải Innova mà đâm thế này chắc két nước với máy tụt hẳn vào buồng lái mất :P
ối giời em đi nhanh thêm 1 tí chả biết thế nào :77: em mà hết thuốc là toàn ra đấy mua cho nhanh :21: con đấy đâm bẹp rúm mà chả vỡ két nước :77: có khi đầu Lanos cứng hơn ỉn thật các cụ ạ :21: qua bài này chắc mấy cụ đang bán Lanos chả hiểu có ý định tăng giá kô :)) mà phải công nhận nó cứng thật :77: con xe này trước mua của bọn taxi20, kô trợ lực, nặng như bổ củi, hôm trước chạy test xe cho bà cả trước khi tập mà toát hết cả mồ hôi :77: dưng mà muốn lái ngon thì phải tập mấy cái xe khoai này thì mới tốt đc kô hiểu có đúng kô nữa ợ *-)

vientiane

Đi bộ
Hồi trước em cũng học lái ở Trung tâm này, tập ở bãi đất trống trước mặt khách sạn Daewoo đường Đào Tấn. Ấn tượng đến bây giờ là đồng chí phó giám đốc Trung tâm béo tốt, làm quả nhà sàn kinh doanh ăn uống gần ngã ba Xuân Mai. Bọn em gọi đây là "cơm tù" :biggrin:, lần nào đi dã ngoại, bọn em cũng phải vào đấy ăn, có đi lên hướng Hòa Bình, Kim Bôi, Đá Chông, Sơn Tây...thì thầy dạy lái cũng bắt quay về đấy hết. Mà đồng chí này được cái hồn nhiên, các mâm đang ăn cứ tự nhiên ra mở bia chúc tụng, nói phét liên hồi, cuối buổi còn gạ gẫm mua quả vải vườn đồng chí ấy về làm quà nữa mà giá thì đắt gấp 3 lần ở dưới Hà Nội :biggrin:

kreative

Xe máy
tại anh tại ả rồi, phanh phụ đứt, thầy ko nắm fanh tay mà sờ đùi em gái, em gái cũng nhầm số tay mà nắm vào ...của thầy. Cả 2 đều lê tê fê nên fê thằng vào tường thôi :))