[Funland] Tại sao càng già càng máu đầu tư và cả tin?

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
View attachment 8472711

Bọn lừa nó đến cả khu phố e, làm việc với tổ trưởng mượn phòng sinh hoạt rồi làm chương trình.
Đầu tiên là khám miễn phí, tặng quà,.. rồi lòng vòng chúng nó thao túng tâm lý người già và bán cái của nợ này với giá trên trời. Những thứ vẫn đủ giấy tờ để ra thị trường , nhưng không bao giờ tra được giá bán trên các nền tảng trực tuyến hay siêu thị, mà chỉ dùng để thổi giá lừa người già, quân nghiệt súc!
Hôm trước mẹ em còn cho xem kết quả soi máu dưới kính hiển vi và giải thích máu cứ soắn lại là ko lưu thông cần bổ xung nọ kia cơ.chán lắm cụ ạ

botom

Xe tăng
Em xin hỏi CCCM như này có phải lừa đảo không ạ?
Mẹ chồng em được bác hàng xóm rủ đi nằm giường(là cái giường có điện chạy qua để giảm đau nhức xương ý ạ).Khi mẹ em đi vài hôm lại bảo cũng thấy hơi đỡ,và định kéo thêm các dì đi nữa,hỏi mẹ em thì bảo mấy trung tâm này cho người già đến nằm cái giường đó là miễn phí ,nhưng lại bán thực phẩm chức năng,một buổi sáng mẹ em đi 2 điểm và buổi chiều đi 1 điểm,thi thoảng lại mang hộp thuốc hộp sữa ko rõ nguồn gốc toàn thấy tiếng hàn nhật gì đó mà họ bán 1 triệu /1 hộp. Em ở quận Hà Đông nay đi ngang qua chỗ em ở Hà Trì lại thấy mọc lên 1 điểm mới là Trung Tâm Chăm Sóc Sức Khoẻ,toàn thấy các bà các mẹ 50 đến 70 tuổi vào.
Các mẹ nhà các cụ có đi kiểu này bao giờ không ạ?em nói mẹ em mà không được cơ ạ
Tâm lý các cụ già, gần đất xa trời, tiền bạc không còn quan trọng nữa, mà là sức khỏe. Đội bán thực phẩm chức năng thường đánh vào tâm lý đó. Em nghĩ mình lúc 70-80 tuổi chắc cũng thế thôi ạ. Luôn nghĩ chết chẳng mang theo được tiền, tiền mình mình tiêu, chứ có xin đứa nào đâu, mà bọn con nó cứ ý kiến lắm thế. Nên nếu mợ chỉ can ngăn theo kiểu nói suông, và bảo bọn kia là lừa đảo, các cụ không nghe đâu. Mợ xem thực phẩm chức năng đó là gì, tra nguồn gốc rõ ràng. Nếu nó không phải hàng kém chất lượng, có phẩm cấp rõ ràng, có nguồn gốc đầy đủ, thì thôi nhắm mắt để các cụ dùng thôi. Coi như mất tiền mua tâm lý an tâm cho các cụ. Bọn thực phẩm chức năng bán hàng kiểu đa cấp này, thường đắt gấp vài lần giá gốc. Nhưng nếu là hàng giả, kém chất lượng, thì in ra đầy đủ bằng chứng, cho các cụ xem, may ra các cụ thay đổi. Tốt nhất in ra kiểu bài phóng sự, cảnh báo các kiểu, thì các cụ mới tin. Thời buổi này lên Google tìm thông tin dễ mà mợ. Kể cả nhãn hàng toàn tiếng Nhật, Hàn, cũng tra Google theo ảnh được hết.

OTFKuso

Xe đạp
Bọn lừa đảo nó đánh vào tâm lý và lòng tham chứ dân trí cao mà tham lam thì vẫn bị lừa như thường, nhất là người hay thích mấy món lợi nhỏ, cứ thấy đồ free là lấy bất chấp bất kể mình có cần hay ko :))

VuNgoanMuc

Xe điện
Tâm lý các cụ già, gần đất xa trời, tiền bạc không còn quan trọng nữa, mà là sức khỏe. Đội bán thực phẩm chức năng thường đánh vào tâm lý đó. Em nghĩ mình lúc 70-80 tuổi chắc cũng thế thôi ạ. Luôn nghĩ chết chẳng mang theo được tiền, tiền mình mình tiêu, chứ có xin đứa nào đâu, mà bọn con nó cứ ý kiến lắm thế. Nên nếu mợ chỉ can ngăn theo kiểu nói suông, và bảo bọn kia là lừa đảo, các cụ không nghe đâu. Mợ xem thực phẩm chức năng đó là gì, tra nguồn gốc rõ ràng. Nếu nó không phải hàng kém chất lượng, có phẩm cấp rõ ràng, có nguồn gốc đầy đủ, thì thôi nhắm mắt để các cụ dùng thôi. Coi như mất tiền mua tâm lý an tâm cho các cụ. Bọn thực phẩm chức năng bán hàng kiểu đa cấp này, thường đắt gấp vài lần giá gốc. Nhưng nếu là hàng giả, kém chất lượng, thì in ra đầy đủ bằng chứng, cho các cụ xem, may ra các cụ thay đổi. Tốt nhất in ra kiểu bài phóng sự, cảnh báo các kiểu, thì các cụ mới tin. Thời buổi này lên Google tìm thông tin dễ mà mợ. Kể cả nhãn hàng toàn tiếng Nhật, Hàn, cũng tra Google theo ảnh được hết.
Bọn nó mà bán đồ nguồn gốc rõ ràng, có chất lượng, phẩm cấp thì chúng nó ăn cám cụ ạ.. em nghĩ toàn bột trộn hương liệu thôi. Làm gì có ai mua xong đem đi đến các lab kiểm tra lại bao giờ đâu. Nhãn hàng chúng đặt in thì không tra nổi đâu.

vnvodoi

Xe tăng
Mỗi lần nó lại lừa 1 kiểu , nên hạn chế được đến đâu thì đến chứ bảo không bao giờ dính nữa thì khó.. mẹ em có tiền, không đụng đến tiền các con bao giờ, nên bảo thu tiền hay quản tiền của bà thì còn lâu mới được
Đọc cái này em cũng phải dặn lại cụ nhà em. Cụ ít tiêu tiền, tiền con cái đưa toàn gom gom lại, sợ nhất là lại cúng cho bọn bất lương này !

bamboo.2019

Đi bộ
mô hình này mà về các quê thì con dân lại tin sái cổ r :(((

vừa đi vừa láii

Xe container
Đọc cái này em cũng phải dặn lại cụ nhà em. Cụ ít tiêu tiền, tiền con cái đưa toàn gom gom lại, sợ nhất là lại cúng cho bọn bất lương này !
Cứ về nhà kể chuyện vu vơ thì các cụ mới nghe. Chứ cản là các cụ lại mắng

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Hôm nào bảo chúng nó cho em với mợ nằm thử chung 1 giường cả đêm mợ gọi em nhé. Em bao mua cả thùng sữa của chúng nó luôn
Em lại ko tin mấy cái giường đó chữa đau khớp cụ ạ
Nó kiểu lừa các mẹ thôi cụ ơi,chứ trẻ như mình nó ko tiếp cụ ạ

bangpt

Xe tải
Các cụ xem giúp Sữa non Colos IgGold có dùng được không mà tôi được người bạn thân đang vận động tôi mua

Bò lốp

Xe lăn
Giường muối đá Himalaya, thảm nhiệt thần kì hay giường Mátxa chữa bách bệnh của mấy bọn khốn kiếp Happy đờ rim… nó lừa khắp tỉnh thành

Bò lốp

Xe lăn
Rồi thêm cái con Vân Hu gô mả bố nó qcao sữa tăng chiều cao, cam kết cao 100% sau khi uống mấy hộp mà toàn đưa hình ảnh của mấy đứa nhóc bên trung quốc vào câu lai câu viu. Bọn này và nhiều đứa nữa sao nhà nước ko diệt nó nhỉ

honglongit

Xe buýt
Bọn này có từ lâu rồi, công nhận bọn này nắm tâm lý người già giỏi, cứ bố bố mẹ mẹ ngọt xớt, làm các cụ về không nghe con cháu đâu, tin bọn này hơn tin con tin cháu. Công nhận tẩy não giỏi :(

namson229

Xe điện
bọn nó gạ bán cả giường, đệm đá...đắt lòi

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Rồi thêm cái con Vân Hu gô mả bố nó qcao sữa tăng chiều cao, cam kết cao 100% sau khi uống mấy hộp mà toàn đưa hình ảnh của mấy đứa nhóc bên trung quốc vào câu lai câu viu. Bọn này và nhiều đứa nữa sao nhà nước ko diệt nó nhỉ
Úi cái này mẹ em định mua cho con bé,may mà chồng em nói sữa đểu còn nghe,không lại cúng vào đó rồi ạ

autobahn-hanoi

Xe tăng
Ui nhà mình ông bà hai bên đều bị thuốc từ nx năm 2012 rôi, mo9tj ngày đẹp trời ông bà vác về cái ghế nằm mát xa nhìn vừa bẩn vừa lởm mà 20 củ....

Trungpv

Xe tăng
Có điểm ở cầu đơ chuyển đi thì điểm Hà Trì lại mở cụ ạ
Nó cứ thế ko ai quản nhỉ cụ
cái này muốn quản cũng ko dễ. thực tế nó ko lừa ai mà chỉ bán hàng với giá cao thôi, nó có bán sản phẩm thật, khi nào nó bán hàng giả thì mới có lý do quản. dân trí thấp ko nhận ra chiêu trò của nó thì chấp nhận mua hàng giá cao

thanhnamlww

Xe đạp
Cái máy điện trường cao áp IAS30000 là máy gì vậy các cụ ? Mẹ cháu đang bị dụ đi ngồi cái máy đó miễn phí.