Tại sao ít người đi triton form mới?

Lê.Đăk Lăk

Xe máy
Bác sale nào qua đây inbox dùm mình con AT 4x4 lăn bánh trong tháng 4 này với. Mình ở buôn ma thuot - daklak.

Dân Nghệ

Xe tăng
  1. Em thấy nếu không cày kéo đường miền núi thì bản AT 4*2 Triton là hợp lý và kinh tế nhất. Chẳng có con nào AT 4*2 của các hãng giá hợp lý như nó. Khung gầm chắc, máy ổn mỗi hạn chế cách âm hơi kém.

bentley8

Xe điện
Sao Mit ko làm liên kết lò xo đa điểm thay vì nhíp giống Navara nhỉ

Land cuiser

Xe đạp
Em chưa cầm lái tất cả các dòng xe, nên em vẫn còn thiếu kinh nghiệm nhiều.
tuy nhiên em thấy Triton máy 2.5 công suất còn cao hơn 3.0 của Dmax mà cụ.

em tham khảo ở web này:
http://autodaily.vn/2016/03/isuzu-viet-nam-ra-mat-d-max-30-phien-ban-moi/
http://www.triton.com.vn/
có gì nhờ các cụ chỉ giáo thêm :) em cũng lái mới thôi, đi vẫn còn yếu lắm, còn phải học hỏi nhiều
Cụ ko đọc hết commen của e rùi e đang nói là so tất cả các dòng bán tải từ 2012 đổ về trước còn đời 2015 trở lại đây e chỉ chạy mỗi ranger và bt50 thui ạ

kimteahee

Xe hơi
Em là sale thật, nhưng mà em cũng không nghiêng hay lệch về bên nào đâu, mong các cụ, mợ lựa chọn phù hợp với mục đích của mình thôi. ý kiến của riêng em thì Triton của bên em rất hợp làm kinh tế, khỏe, tiết kiệm. Phù hợp với nhu cầu của cụ mợ nào cứ alo em. em hứa là giá tốt nhất cho các thành viên Otofun nhà mình :) :)
Cụ cho em báo giá bản 2.5 At môt cầu ah, bao gồm nắp, lót thùng độ cruisecontrol, điều chỉnh vô lăng và các khuyến mại kèm theo

Dong73

Xe hơi
Xe cụ có lắp thêm cruise control va điều chỉnh vô lăng không ah? 620 của cụ đã bao gồm cái đó chưa ah, em cũng đang lăn tăn con này với BT, Navara AT 1 cầu ah
Xe e k lắp thêm điều khiên volang và ga tự động. Sắp tới chỉ thêm đèn cho sáng và ghế da thôi

FUGACA

Xe buýt
Cá nhân em thấy con Triton ngon bổ rẻ hơn Ranger. Ranger đạp ga máy gằn em ko thích.

Mitsuno1

Xe đạp
Ford có form dáng chắn chắn, mạnh mẽ thể thao vì góc cạnh vàvuông vức....đồ chơi cũng khá, doanh thu thì nhất phân khúc rồi...Mua 1 chiếc xe các cụ lăn tăn cũng phải thôi...Cụ chủ hỏi sao ít ng đi triton form mới? Cá nhân em thấy mỗi ng một mắt, một gu thẩm mĩ riêng các cụ ạ. Các cụ mua xe thì thích đặc điểm này đặc điểm kia, so sánh thì k thể tuyệt đối đc.
Riêng xe triton của Mit theo em thấy đc cái máy móc ngon lành, đồ chơi k quá nhiều và k nổi bật mà vừa phải, đc mệnh danh là nồi đồng cối đá, bền mà tiết kiệm. Quan trọng nhất em nghĩ đó là giá cả các cụ ạ...giá rẻ, bền chắc lâu dài...Độ ồn của xe nhiều cụ phân vân thì theo em trải nghiệm thực tế ạ. Vì máy dầu và thuộc dòng bán tải nên độ ồn là k tránh khỏi nhưng nó ở mức chấp nhận đc. Khi em đi cung đường từ Hà Nội lên thành phố Thái Nguyên và trở về, đi với tốc độ 40 km/h trở lên xe chạy êm và mượt (xe k hề chở đồ nặng), thú thực ngồi Triton chạy 40k/h còn thích hơn nhiều khi chạy dòng kia morning với i10 trong phố các cụ ạ.

conco4mat

Xe tăng
Ford nhanh chân đi trước mấy năm, nên dành thị trường. Nhưng cũng vì thế Ranger lạc hậu về kỹ thuật so với Triton cũng mấy năm.
Nếu ai bỏ công đánh giá thì sẽ chọn Mit.

Lê.Đăk Lăk

Xe máy
Ford nhanh chân đi trước mấy năm, nên dành thị trường. Nhưng cũng vì thế Ranger lạc hậu về kỹ thuật so với Triton cũng mấy năm.
Cụ cho cái dẫn chứng về ranger lạc hậu về kỹ thuật so với triton đi bác. Bác dẫn chứng về WT vs 4x4 AT đi cho nó máu

conco4mat

Xe tăng
Đánh giá một chiếc xe mất khá nhiều công sức và kinh nghiệm thực tế. So sánh hai chiếc xe thì gấp ba lần như thế.
Đây là kinh nghiêm của mình khi đi qua cả hai chiếc. Nếu bác mua xe, nên thử tỉ mủ cả hai rồi đánh giá cho riêng mình.
Ví dụ số thấp của 2 xe chạy khác nhau như thế nào v.v...và rất nhiều yếu tố khác, tự độ rộng đến tiếng ù của cả hai xe.

Lọ mọ

Xe buýt
Cụ cho cái dẫn chứng về ranger lạc hậu về kỹ thuật so với triton đi bác. Bác dẫn chứng về WT vs 4x4 AT đi cho nó máu
Các cụ vao so sánh em ngồi hóng với.nhưng so gì thì so trước tiên phải tìm 2 thằng ngang giá nhau hãng so. nếu đắt hơn chút phải cho điểm trừ,rẻ hơn cho điểm cộng.vậy mới công bằng.

Dong73

Xe hơi
Ford có form dáng chắn chắn, mạnh mẽ thể thao vì góc cạnh vàvuông vức....đồ chơi cũng khá, doanh thu thì nhất phân khúc rồi...Mua 1 chiếc xe các cụ lăn tăn cũng phải thôi...Cụ chủ hỏi sao ít ng đi triton form mới? Cá nhân em thấy mỗi ng một mắt, một gu thẩm mĩ riêng các cụ ạ. Các cụ mua xe thì thích đặc điểm này đặc điểm kia, so sánh thì k thể tuyệt đối đc.
Riêng xe triton của Mit theo em thấy đc cái máy móc ngon lành, đồ chơi k quá nhiều và k nổi bật mà vừa phải, đc mệnh danh là nồi đồng cối đá, bền mà tiết kiệm. Quan trọng nhất em nghĩ đó là giá cả các cụ ạ...giá rẻ, bền chắc lâu dài...Độ ồn của xe nhiều cụ phân vân thì theo em trải nghiệm thực tế ạ. Vì máy dầu và thuộc dòng bán tải nên độ ồn là k tránh khỏi nhưng nó ở mức chấp nhận đc. Khi em đi cung đường từ Hà Nội lên thành phố Thái Nguyên và trở về, đi với tốc độ 40 km/h trở lên xe chạy êm và mượt (xe k hề chở đồ nặng), thú thực ngồi Triton chạy 40k/h còn thích hơn nhiều khi chạy dòng kia morning với i10 trong phố các cụ ạ.
like cụ, :D

Dong73

Xe hơi
triton đi trước chứ cụ. triton bản trước hót hòn họt. ranger tận 2011, 12 j đó mới thay doi kiểu dáng nên mới hót lại :D

conco4mat

Xe tăng
triton đi trước chứ cụ. triton bản trước hót hòn họt. ranger tận 2011, 12 j đó mới thay doi kiểu dáng nên mới hót lại :D
Vâng, bản Ranger hiện giờ đi trước Triton 5 6 năm.
Kỹ thuật của nó do đó cũng lạc hậu hơn 5 6 năm.
Đi trước có cái hay và có cái thiệt.

Land cuiser

Xe đạp
Ôi thế trên dd và người tiêu dùng toàn những người chả bjt j cụ nhỉ cụ so sánh thử hộ e xem 2 bản cao cấp nhất của ranger và triton hộ e cái để e mở mang thêm ạ

Land cuiser

Xe đạp
Ôi thế trên dd và người tiêu dùng toàn những người chả bjt j cụ nhỉ cụ so sánh thử hộ e xem 2 bản cao cấp nhất của ranger và triton hộ e cái để e mở mang thêm ạ
Cụ cho 2 cái bản 2016 đi cho nó hoành tráng ạ