Tại sao phụ nữ lại không đc ủng hộ khi chạy xe bán tải

Longhaiho

Đi bộ
Nếu trước đây, nhắc đến xe bán tải nhiều người sẽ nghĩ ngay đến 1 chiếc xe chỉ để chuyên chở hàng hóa cồng kềnh hay chỉ để đi đường trường thì nay nhiều người lại "săn" xe bán tải như 1 "siêu phẩm" đi phượt. Hilux 2020 nâng cấp diện mạo với đầu xe mạnh mẽ cá tính như bán tải Mỹ, không chỉ cánh mày râu mê mà các chị em phụ nữ cũng thấy ngầu phết ra.

Tại sao phụ nữ không được quyền thể hiện bản lĩnh của mình?

Tại sao bán tải cứ phải nam chạy mới đẹp, Hilux 2020 đấy em thấy mấy mợ trong club xe thể thao chạy ầm ầm mà mợ nào cũng xinh lung linh, người và xe ai cũng đẹp cả. Chưa kể đến chị em đi chơi bằng bán tải với nhau còn rất cá tính và máu lửa nữa các cụ nhé, còn an toàn thì TSS bao hết. Các cụ thấy sao?

Toyota Hilux 2020 Oranger 41.JPG
có ai cấm đâu, miễn lái chuẩn là được

songsong

Xe buýt
Năm nay toy có vẻ biết lắng nghe ng nông dân hơn khi mang kha khá óp sừn của mấy em SUV 2020 lên cái em bán tải này, nom cũng thấy an toàn hơn mấy con cùng tầm như for ranger. Các cụ iu túp cũng khen lấy khen để, không biết thực nghiệm sao?

xepdap

Xe buýt
Em đang định rước 1 em Hilux 2020 nên có ra Showroom lái thử mấy vòng, thấy khá là ưng ấy chứ bác. Năm nay Toy khác rồi, làm mọi thứ ok lắm, mẫu mã cũng thay đổi nhiêu. Như cụ trên nói thì Hilux 2020 hài hòa hơn rồi, thiết kế thiên về thời trang hơn là tải.
Em cũng đang nhắm em Hilux Advance, năm nay thấy cũng nhiều cái hay ho, TSS các thứ đầy đủ. Em lái thử rồi thì thấy mọi thứ khá ok, phù hợp với nhu cầu của em nhưng các bác cá chê quá đành ra hơi rén! Cụ mua rồi thấy thế nào ạ! để em đi vào vết xe của cụ nào =))

Chỉnh sửa cuối:

VuongLinh19

Xe buýt
Các mợ ta toàn dưới 1m55, Nếu mà có đam mê thì theo đuổi cũng khó =)) . Hilux hợp với mấy Cụ hơn, năm nay hầm hố, nom cũng đẹp. Cụ nào rước được em nó về thì khỏi phải nghĩ!

xoaicattuhan

Xe buýt
Nhu cầu định rước em Hilux về mà nom thông tin về em nó ít quá! các cụ ai đi rồi cho em xin đánh giá với! em nó có đỏng đảnh bệnh tật gì không :(

huyshisha

Xe buýt
Em cũng đang nhắm em Hilux Advance, năm nay thấy cũng nhiều cái hay ho, TSS các thứ đầy đủ. Em lái thử rồi thì thấy mọi thứ khá ok, phù hợp với nhu cầu của em nhưng các bác cá chê quá đành ra hơi rén! Cụ mua rồi thấy thế nào ạ! để em đi vào vết xe của cụ nào =))
Nói chung là em rất ưng cụ à, cày bừa thì khỏi nói trong phân khúc bán tải thì em Hilux luôn đỉnh. Chỉ thua 1 chút về ngoại hình so với đối thủ Ranger thôi, nhưng năm nay Toy thay đổi cũng khá nhiều, Hilux gần như được lột xác hoàn toàn trở lên mạnh mẽ hơn nhiều so với các phiên bản tiền nhiệm. Cụ mua về cày bừa hay làm phương tiện đi lại thông thường đều ok nhé

quanglong02

Xe buýt
Nói chung là em rất ưng cụ à, cày bừa thì khỏi nói trong phân khúc bán tải thì em Hilux luôn đỉnh. Chỉ thua 1 chút về ngoại hình so với đối thủ Ranger thôi, nhưng năm nay Toy thay đổi cũng khá nhiều, Hilux gần như được lột xác hoàn toàn trở lên mạnh mẽ hơn nhiều so với các phiên bản tiền nhiệm. Cụ mua về cày bừa hay làm phương tiện đi lại thông thường đều ok nhé
Đúng rồi ạh
Em thấy Hilux mới khá ưng, bởi nhìn thấy mạnh mẽ, oai ra phết

thuanbao

Xe máy
Bán tải chạy cảm giác cao to dài mà thơm chứ k hôi.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Long Tỷ Tỷ

Đi bộ
Mợ ngồi bán tải cao quá, các Cụ ông đi sedan phải nhìn từ dưới nhìn lên để ngắm mợ. Mất duyên wa🤣