Tại sao phụ nữ lại không đc ủng hộ khi chạy xe bán tải

Ku_den

Xe tải
Nếu chủ yếu chạy rừng núi đèo dốc thì 4 cầu MT, để tiền đổ dầu. Đi cái xe thì nó phải thật như cuộc sống, lái nó có cảm giác làm chủ, chứ cứ nhàn quá lại như trên mây.

Lam__Phương

Xe điện
2 cầu quan trọng nhất, số má gì, cụ thích Hilux thì mua Hilux chứ quan tâm MT hay AT làm gì, lái cứng thì như nhau thôi.

QV.BTM

Xe tải
Nếu trước đây, nhắc đến xe bán tải nhiều người sẽ nghĩ ngay đến 1 chiếc xe chỉ để chuyên chở hàng hóa cồng kềnh hay chỉ để đi đường trường thì nay nhiều người lại "săn" xe bán tải như 1 "siêu phẩm" đi phượt. Hilux 2020 nâng cấp diện mạo với đầu xe mạnh mẽ cá tính như bán tải Mỹ, không chỉ cánh mày râu mê mà các chị em phụ nữ cũng thấy ngầu phết ra.

Tại sao phụ nữ không được quyền thể hiện bản lĩnh của mình?

Tại sao bán tải cứ phải nam chạy mới đẹp, Hilux 2020 đấy em thấy mấy mợ trong club xe thể thao chạy ầm ầm mà mợ nào cũng xinh lung linh, người và xe ai cũng đẹp cả. Chưa kể đến chị em đi chơi bằng bán tải với nhau còn rất cá tính và máu lửa nữa các cụ nhé, còn an toàn thì TSS bao hết. Các cụ thấy sao?

Toyota Hilux 2020 Oranger 41.JPG
Trong các mẫu xe ra mắt 2020 của toy em thấy có nhõn con hilux này đẹp xuất sắc, cross tạm tạm còn lại xấu

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]

Quy Lão

Xe tăng
Quảng cáo kiểu "thô thiển" thế này chỉ tổ khiến ngta ghét Toy hơn.
Mà nói thật, ở VN nếu thích đi bán tải, chỉ có dở hơi chập mạch mới đi Toy bán tải.

edc

Xe lăn
Nếu trước đây, nhắc đến xe bán tải nhiều người sẽ nghĩ ngay đến 1 chiếc xe chỉ để chuyên chở hàng hóa cồng kềnh hay chỉ để đi đường trường thì nay nhiều người lại "săn" xe bán tải như 1 "siêu phẩm" đi phượt. Hilux 2020 nâng cấp diện mạo với đầu xe mạnh mẽ cá tính như bán tải Mỹ, không chỉ cánh mày râu mê mà các chị em phụ nữ cũng thấy ngầu phết ra.

Tại sao bán tải cứ phải nam chạy mới đẹp, Hilux 2020 đấy em thấy mấy mợ trong club xe thể thao chạy ầm ầm mà mợ nào cũng xinh lung linh, người và xe ai cũng đẹp cả. Chưa kể đến chị em đi chơi bằng bán tải với nhau còn rất cá tính và máu lửa nữa các cụ nhé, còn an toàn thì TSS bao hết. Các cụ thấy sao?

Thôi. Bán tải nó chả là cái xe tải thì nó là cái gì? Cứ cố gọi lái nó cho sang tên khác cho nó sang cái thằng mồm :D Ai có nhu cầu gì, thì dùng đó. :D
CHị em ít dùng BT vì xe nó dài, đa phần lái trợ lưc dầu, nên nó nặng. :D

TranHoan.Qn

Xe công OF

Cá nhân em thì thích các mợ điệu đà nên mảng này em ko cmt! nhưng con Hilux này đẹp thật, nom mấy con cùng hạng vẫn thấy em này hiệu năng, kiểu dáng với an toàn của em nó vẫn nhỉnh hơn đôi tý!

kh-oa

Xe buýt
Em mới được diện kiến 1 chị cưỡi con Hilux, đẹp mê mẩn luôn các cụ ạ! Khí chất cứ phải gọi là ngời ngợi =))

thằng nhà quê

Xe điện
cũng giống như người ta "nhíu mày" khi thấy thằng đờn ông chạy xe 2 cửa mày hường

hai10

Xe buýt
Em mới được diện kiến 1 chị cưỡi con Hilux, đẹp mê mẩn luôn các cụ ạ! Khí chất cứ phải gọi là ngời ngợi =))
Bữa tháng 3 có xem video em gái lái xe bản tải của Hùng Lâm đã thấy em nó xuất sắc rồi! ko biết em của cụ đây như thế nào mà làm cụ mê mẩn thế! chia sẻ thêm cho anh em đi cụ, mọi người cũng tò mò! các cụ ở trên còn bảo chưa gặp bao giờ kia =))

aphich

Xe buýt
Em thấy bây giờ các mẫu bán tải thiết kế đang dần hài hòa hơn, cá nhân em còn thấy n hao hao giống SUV nữa, ốp sừn giờ cũng được trang bị tận răng. Như bản Hilux Advance 2020 e thấy c em nào cá tính 1 tý thì đi rất ư là đẹp, cái hệ thống TSS mới của bọn Toy giúp chị em khá nhiều trong quá trình đi lại, mà em nó nom cũng ra gì này nọ phết, đi cà phê cà pháo cũng chẳng thua kém em SUV nào.

lapin

Xe container
Thôi. Bán tải nó chả là cái xe tải thì nó là cái gì? Cứ cố gọi lái nó cho sang tên khác cho nó sang cái thằng mồm :D Ai có nhu cầu gì, thì dùng đó. :D
CHị em ít dùng BT vì xe nó dài, đa phần lái trợ lưc dầu, nên nó nặng. :D
Cụ nhầm to, bán tải ngồi hàng sau nó xóc lên, xóc xuống mạnh hơn nên hợp hơn :))

Quân Đuôi

Xe điện
Ghế thì đứng, treo thì cứng thêm cái thùng phía sau = hơn tỷ lăn bánh vẫn Qc ngon thì chịu. Marketting quá kém 1 điểm đúp về học lại bài. :P

huyshisha

Xe buýt
Ghế thì đứng, treo thì cứng thêm cái thùng phía sau = hơn tỷ lăn bánh vẫn Qc ngon thì chịu. Marketting quá kém 1 điểm đúp về học lại bài. :P
Em đang định rước 1 em Hilux 2020 nên có ra Showroom lái thử mấy vòng, thấy khá là ưng ấy chứ bác. Năm nay Toy khác rồi, làm mọi thứ ok lắm, mẫu mã cũng thay đổi nhiêu. Như cụ trên nói thì Hilux 2020 hài hòa hơn rồi, thiết kế thiên về thời trang hơn là tải.

Chỉnh sửa cuối:

Quân Đuôi

Xe điện
Em đang định rước 1 em Hilux 2020 nên có ra Showroom lái thử mấy vòng, thấy khá là ưng ấy chứ bác. Năm nay Toy khác rồi, làm mọi thứ ok lắm, mẫu mã cũng thay đổi nhiêu. Như cụ trên nói thì Hilux 2020 hài hòa hơn rồi, thiết kế thiên về thời trang hơn là tải.
Người Việt mình còn nghèo mua cái xe về ngoài mục đích công việc còn phục vụ cả gđ nữa, cụ mới lái thử chứ chưa ngồi thử phía sau đã chốt e hơi sớm. Với tầm giá trên dưới tỷ vẫn có nhiều sự lựa chọn phù hợp đó.
Tất nhiên tiền cụ cụ tiêu em bình thường cũng chả phải Anti Toy chỉ thấy bài content hơi tệ fun thì viết vài câu ạ!
Thân./.