Tại sao phụ nữ lại không đc ủng hộ khi chạy xe bán tải

Chưa Có Dép

Xe điện
Thớt quảng cáo xe cũng sống lâu ghê

hưvô

Xe lăn
Nếu trước đây, nhắc đến xe bán tải nhiều người sẽ nghĩ ngay đến 1 chiếc xe chỉ để chuyên chở hàng hóa cồng kềnh hay chỉ để đi đường trường thì nay nhiều người lại "săn" xe bán tải như 1 "siêu phẩm" đi phượt. Hilux 2020 nâng cấp diện mạo với đầu xe mạnh mẽ cá tính như bán tải Mỹ, không chỉ cánh mày râu mê mà các chị em phụ nữ cũng thấy ngầu phết ra.

Tại sao phụ nữ không được quyền thể hiện bản lĩnh của mình?

Tại sao bán tải cứ phải nam chạy mới đẹp, Hilux 2020 đấy em thấy mấy mợ trong club xe thể thao chạy ầm ầm mà mợ nào cũng xinh lung linh, người và xe ai cũng đẹp cả. Chưa kể đến chị em đi chơi bằng bán tải với nhau còn rất cá tính và máu lửa nữa các cụ nhé, còn an toàn thì TSS bao hết. Các cụ thấy sao?

Toyota Hilux 2020 Oranger 41.JPG
Màu đỏ mạnh mẽ quá

RongPhuongBac

Xe điện
Chắc phụ nữ Tây mới mê chứ phụ nữ ta em thấy có ai đi đâu @@

Griselda

[Tịch thu bằng lái]
Nếu trước đây, nhắc đến xe bán tải nhiều người sẽ nghĩ ngay đến 1 chiếc xe chỉ để chuyên chở hàng hóa cồng kềnh hay chỉ để đi đường trường thì nay nhiều người lại "săn" xe bán tải như 1 "siêu phẩm" đi phượt. Hilux 2020 nâng cấp diện mạo với đầu xe mạnh mẽ cá tính như bán tải Mỹ, không chỉ cánh mày râu mê mà các chị em phụ nữ cũng thấy ngầu phết ra.

Tại sao phụ nữ không được quyền thể hiện bản lĩnh của mình?

Tại sao bán tải cứ phải nam chạy mới đẹp, Hilux 2020 đấy em thấy mấy mợ trong club xe thể thao chạy ầm ầm mà mợ nào cũng xinh lung linh, người và xe ai cũng đẹp cả. Chưa kể đến chị em đi chơi bằng bán tải với nhau còn rất cá tính và máu lửa nữa các cụ nhé, còn an toàn thì TSS bao hết. Các cụ thấy sao?

Toyota Hilux 2020 Oranger 41.JPG
Cho mấy mợ nó sử dụng ... ngồi lòi cái đầu ra... chúng nó cán người có mà như xe ủi đất luôn...

fire_man

Xe đạp
Cụ nên đi MT nhé, nghe cụ nói đường trên Bắc Cạn là em thấy ghê rồi, MT đi cho khỏe cụ ạ. AT chỉ hợp lái đường đô thị thôi.

banmotnucuoi

Xe lăn
Cụ nên đi MT, ý kiến cá nhân của em. Chắc dạo này cụ tham khảo xe bán tải nhiều nên em Hilux mới chạy đến cụ à @@. Hilux mới ra mắt mà quảng cáo thì mật ngọt chết ruồi luôn cụ ạ. Ai mà không dính chứ hê hê

jafwm

Xe điện
Có ngon chơi AT đi cụ, thời buổi bây giờ người ta sắp lên AT hết rồi chứ cụ đi ngược thời đại làm gì? Cụ có đọc mấy bài hộp số sàn sắp khai tử không? Không chừng đôi ba năm nữa xe cụ mà chơi MT lại thành cổ lỗ sĩ, hỏng hóc lại khó chữa ra.

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
AT của Hilux đời 2018 với 2019 cũng được cụ ơi. Vì hilux bền, cụ mua xe cũ đi cũng được không sợ hỏng hóc đâu. Hilux mới bản AT giá cũng gần tỏi hơi chát thật.

Cụ đi làm đi công tác chứ có đi off road đâu ạ, cái gì nhàn thì dùng thôi. Không lẽ các nhà sản xuất ô tô phí thời gian nghiên cứ chế tạo ra hộp số AT lại không có ý nghĩa gì sao? Nói chứ đường Bắc Cạn đúng hơi gập ghềnh nhưng không đến nỗi AT không đi được. MT là loại vừa đi vừa phá xe cơ, loại cho các vận động viên tranh tài, cụ chắc không đến mức phá hoại như vậy :)))) xe công ty thì phá chứ xe mình, hihi.