[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

T.arc

Xe tải
Bđs vin giá bao h cũng cao so với chất lượng.

Future2135

Xe tải
Nếu mà toàn nhà đầu tư vs khách hàng vào nói chuyện vs nhau thì ko sao. Cứ toàn mấy ông sale lao vào quảng cáo. Page bây h khs sale nhiều hơn cả nhà đầu tư. Khổ lắm cơ. E thấy page này ng phản đối vin thì nh hơn là ủng hộ. Ko ai nói chất lg của vin là kém cả. Ko ai phủ nhận cả. Nhưng cái gì cũng phải có phản biện. Mấy ông sale thì như cái máy. Nói đi nói lại 1 điệp khúc. Đau cả đầu

gà toy

Xe buýt
Eco về chơi 1-2 ngày nhẽ ổn, chứ ở luôn thì chán lắm.
Mà eco giá rẻ hơn vim, đẹp hơn vim, vị trí tương đương. Các cụ mua vim ko hiểu nghĩ gì hehe
đẹp hơn chỗ nào cụ, tiện ích thì không bao h hơn dc vin

Lucky Nguyễn 999

Xe đạp
Không biết các cụ nghĩ ntn nhưng tiện đây e gửi các cụ ít hình ảnh giữa việc nói và làm của Vin trong thời gian khởi công xây dựng từ tháng 10-2018 ạ

phongquay

Đi bộ
Không biết các cụ nghĩ ntn nhưng tiện đây e gửi các cụ ít hình ảnh giữa việc nói và làm của Vin trong thời gian khởi công xây dựng từ tháng 10-2018 ạ

Ai nói thì cứ nói ai làm thì cứ làm.Những hình ảnh này thay câu trả lời của Vin:))

Villianchen5

Xe tải
Nếu mà toàn nhà đầu tư vs khách hàng vào nói chuyện vs nhau thì ko sao. Cứ toàn mấy ông sale lao vào quảng cáo. Page bây h khs sale nhiều hơn cả nhà đầu tư. Khổ lắm cơ. E thấy page này ng phản đối vin thì nh hơn là ủng hộ. Ko ai nói chất lg của vin là kém cả. Ko ai phủ nhận cả. Nhưng cái gì cũng phải có phản biện. Mấy ông sale thì như cái máy. Nói đi nói lại 1 điệp khúc. Đau cả đầu
Em xin phép nói leo phát ạ. Cảm nhận của cụ em cũng hiểu. Em là sale. Nhưng đúng là nhiều sale nên quan tâm đến nhu cầu và mục đích của khách hàng, gửi thông tin chuẩn xác đến khách hàng, làm tốt khách hàng sẽ tự tìm tới. Chứ cứ ca đi ca lại 1 bài, cung cấp sai thông tin thì đúng là bực thật. Em còn bực nữa là các cụ :D

OneMoreNight

Xe tải
Vin là các sàn ôm ảo rồi bán chênh thôi bác. Bên Eco là bán cho người có nhu cầu ở thật. Bác mà đi vào khu Eco chắc chỉ muốn làm ngay 1 căn để mà ở thôi (tất nhiên là nếu bác không để ý đến chuyện đi vào nội thành)

FZ25492

Xe tải
1. hệ thống bán hàng của vin quá mạnh, nên các kênh đều có mặt, làm mọi người cảm tưởng là trôi hàng, thực tế cần phải đến lúc đưa vào sử dụng mới kiểm chứng được.
2. Những khu đã hoàn thiện đã tạo được thương hiệu, nên dân có xu hướng bám theo

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
giảm vào mắt

gía Vin đền bù cho dân đã cao hơn thị trường
rồi lại chung chi cho từ xã đến huyện , lên thành phố rồi trung ương

mỗi cầu nó đớp 1 khúc để a Vova có mặt bằng thật nhanh

rồi khi có mặt bằng thì phải ép tiến độ các nhà thầu để ra hàng thật nhanh

tất cả nó cộng vào làm chi phí lên chót vót

nếu bán dc thành công thì thu hồi tiền nhanh để nhổ neo làm gối cái khác

nhưng nếu thị trường xấu hắt hơi sổ mũi thì a Vova lăn đùng ra giãy đành đạch vì mất máu lưu thông dòng tiền

e dự Vin sẽ tèo ở 4 dự án:

1. Klara xe điện
2. Sab ô tô
3. Vin gia lâm
4. Vin tây mỗ

3 năm nữa Vin sẽ là thây ma zoobie như a Đức cớp bây h mà chuyện a Vũ bị bắt là khởi đầu cho quá trình đổ vỡ

béo nhất là mấy cụ dân chỗ vin làm tây mỗ và gia lâm, tự dưng giàu ko lối thoát và mấy ông vào đúng sóng, chết mất xác là mấy cụ ôm đất ven Vin lúc đu đỉnh
bố mẹ anh ở Times mà anh nỡ nói anh Vô va thế à :V
cơ mà chuẩn!!!

T.arc

Xe tải
Song lập hoặc đơn lập view hồ, view biển giá dao động từ bn các cụ nhỉ?

Các bác sang Gamuda Garden Công viên Yên Sở mà mua. Gần trung tâm, Không phải đi qua cầu mà giá cũng tầm 25 triệu/m2. tiện ích, chất lượng xây dựng rất ổn

konghai1209

Xe tải
Cụ nói e Nguyệt thì chuẩn r cụ ạ. Lạ gì đâu. Nhưng t cũng ko phải sale cụ ạ. T cũng ko dìm vin của cụ cụ ạ. Chỉ là tranh luận thôi. Cũng ko muốn a e căng thẳng làm gì. Có lẽ khơi nguồn của căng thẳng cụ nghĩ t là sale và dìm vin. Nhưng t ko phải là sale. Thôi thì mời cụ 1 ly. Và a e dừng ở đây.
2 cụ tranh luận rất văn minh. Em thích. Mời rượu 2 cụ

Future2135

Xe tải
Em xin phép nói leo phát ạ. Cảm nhận của cụ em cũng hiểu. Em là sale. Nhưng đúng là nhiều sale nên quan tâm đến nhu cầu và mục đích của khách hàng, gửi thông tin chuẩn xác đến khách hàng, làm tốt khách hàng sẽ tự tìm tới. Chứ cứ ca đi ca lại 1 bài, cung cấp sai thông tin thì đúng là bực thật. Em còn bực nữa là các cụ :D
E cũng xin phép nói leo lại 1 phát lời khuyên cho cho cụ cũng như các cụ sale. Sale thông thái thì nên đánh giá khách quan. Còn nên đánh sâu vào lợi thế của dự án mình bán. Cái đó thì ko ai phản đối cả. Nhưng tối kị đi tranh cãi 1 mặt nào đó mà dự án của mình vốn là điểm yếu ko bằng dự án khác. Vì càng vô ích. Có 1 điều nữa là nên phân hoá khách hàng theo 1 nhóm r tấn công thôi chứ đừng chơi kiểu tấn công cả làng. Vì các nhà đầu tư bao h cũng sẽ bênh các chủ đầu tư họ đã trót mua và nhất là có lãi ở các dự án đó. Đó là tâm lý chung của khách hàng. Nên ko nên công kích vào các dự án họ đã mua và tâm đắc nếu dự án đó ko phải dự án sale đang bán.

Future2135

Xe tải
Các bác sang Gamuda Garden Công viên Yên Sở mà mua. Gần trung tâm, Không phải đi qua cầu mà giá cũng tầm 25 triệu/m2. tiện ích, chất lượng xây dựng rất ổn
Chung cư bao h ưu tiên số 1 cũng là vị trí. Xu thế đó cả thế giới đã chứng minh. Đúng là mua chug cư ở gamuda hợp lý hơn nh so vs vincity. Ga chỉ có cái thiếu tiện ích thôi. Còn về mặt sinh thái và vị trí khá tốt. Có điểm yếu về hạ tầng giao thông và khả năng pr thôi. Đáng tiếc. Đáng tiếc.

thanh040506

Xe trâu
E cũng xin phép nói leo lại 1 phát lời khuyên cho cho cụ cũng như các cụ sale. Sale thông thái thì nên đánh giá khách quan. Còn nên đánh sâu vào lợi thế của dự án mình bán. Cái đó thì ko ai phản đối cả. Nhưng tối kị đi tranh cãi 1 mặt nào đó mà dự án của mình vốn là điểm yếu ko bằng dự án khác. Vì càng vô ích. Có 1 điều nữa là nên phân hoá khách hàng theo 1 nhóm r tấn công thôi chứ đừng chơi kiểu tấn công cả làng. Vì các nhà đầu tư bao h cũng sẽ bênh các chủ đầu tư họ đã trót mua và nhất là có lãi ở các dự án đó. Đó là tâm lý chung của khách hàng. Nên ko nên công kích vào các dự án họ đã mua và tâm đắc nếu dự án đó ko phải dự án sale đang bán.
Chuẩn cụ.