Tam Đảo - Bác nào đã đi Belvedere Resort - Tam Đảo thì vào đây giúp em nhá!

thienkem

Đi bộ
Theo cửa này lâu rồi nhưng không dám vào. Đánh liều hỏi 30/4 và 1/5 này trên Bel có chương trình gì không bác Hải? Mem nhà mình được giảm vẫn như mọi khi hả bác?

hotels

Xe máy
Úi, bác Hải cũng trên diễn đàn này à ??? Chưa thấy thông tin gì cả. Bác Hải ơi, bác chiết khấu cho các đơn vị du lịch hơi bị ít nhé. Thớt từ 2009 nhưng resorts này vãn hot nên mọi ngườii vẫn vào bác ạ. Ngoài cái Bel này và Mela ra thì đúng là Tam đảo nên đập đi xây lại toàn bộ. Được cái món ngọn xuxu và gà đồi thì hơi bị ngon.

Chào các bác,

Hải đã thôi không tham gia điều hành Belvedere Resort kể từ cuối tháng 11 vừa qua. Hiện nay Hải đang quản lý Tản Đà Spa Resort, cái tên chắc chắn cũng thân quen với nhiều bác OFers nhà mình. Hải rất mong anh em sẽ tiếp tục ủng hộ cho Belvedere Resort Tam Đảo, cũng như sẽ dành sự quan tâm cho Tản Đà Spa Resort với nhiều loại hình dịch vụ và đang thay một hình ảnh mới, chuyên nghiệp hơn.
Hiện nay Hải đang có nhiều chương trình khác nhau dành cho Giáng sinh và Năm mới, các bác quan tâm Hải sẽ gửi các bác qua email nhé.
Mong được đón tiếp các bác tại Tản Đà Spa Resort sớm.
Hải vẫn dùng số đt 0906 567 889, các bác có thể liên lạc qua email gm@tandasparesort.com.vn

Cảm ơn các bác,

Merry Xmas,
Bác ý giờ move sang Tản Đà rùi bà con, ko còn trên Bel nữa. Mà mình thấy trừ cái Bel này mới và nghe nói có cái Mela mới còn mình thấy chẳng có cái ks nào trên TĐ nó ra hồn ks cả.

haivd

Xe buýt
Bác Hải cho xin tí thông tin về Tản Đà đi, còn cái ở Hòa Bình xong chưa Bác, để anh em có thêm sự lựa chọn nhé. Cám ơn Bác

29V3-5586

Xe buýt
e cũng vớt cái này lên
Mai call bác Hải hỏi price về Tản Đà nhá
VC cháu phượt Tản Đà rồi định lên TĐ thì bác nghỉ :D

hcmt

Xe điện
Chào các bác,

Hải đã thôi không tham gia điều hành Belvedere Resort kể từ cuối tháng 11 vừa qua. Hiện nay Hải đang quản lý Tản Đà Spa Resort, cái tên chắc chắn cũng thân quen với nhiều bác OFers nhà mình. Hải rất mong anh em sẽ tiếp tục ủng hộ cho Belvedere Resort Tam Đảo, cũng như sẽ dành sự quan tâm cho Tản Đà Spa Resort với nhiều loại hình dịch vụ và đang thay một hình ảnh mới, chuyên nghiệp hơn.
Hiện nay Hải đang có nhiều chương trình khác nhau dành cho Giáng sinh và Năm mới, các bác quan tâm Hải sẽ gửi các bác qua email nhé.
Mong được đón tiếp các bác tại Tản Đà Spa Resort sớm.
Hải vẫn dùng số đt 0906 567 889, các bác có thể liên lạc qua email gm@tandasparesort.com.vn

Cảm ơn các bác,

Merry Xmas,
Fun tý, Bác hải bị đuổi việc đúng không, thấy mấy a e buồng phòng trên đấy kêu về bác quá. bác xem lại tư cách mình một chút đi chớ

HongHa

Xe điện
Kính bác Badlive

Cảm ơn bác về những góp ý phản diện rất tuyệt. Quả thật là cũng có quá nhiều khách không có cách hành xử đúng đắn, nên đã để bác có những cảm nhận rất không tốt. Dù với bất cứ lý do gì, thì tôi cũng không có ý định biện minh. Chỉ hứa với các bác là sẽ luôn chăm chút hơn nữa để mảnh vườn này làm đẹp chân các bác mỗi khi nghĩ đến Tam Đảo.

Một lần nữa, cảm ơn bác rất nhiều.
em lôi cái thớt này lên phát, giờ bác Haiseu còn làm ở Tanda ko nhỉ, hè vừa rồi hội em cũng tụ tập oánh telít và tắm nước nóng trên đấy, mặt sân Telit hơn kém, khu vực tắm nước nóng thì ok; Bác còn làm trên đấy ko em nhờ lên đấy làm vụ off chụp choạch mẫu cho anh em Ô phở ạ

em lôi cái thớt này lên phát, giờ bác Haiseu còn làm ở Tanda ko nhỉ, hè vừa rồi hội em cũng tụ tập oánh telít và tắm nước nóng trên đấy, mặt sân Telit hơn kém, khu vực tắm nước nóng thì ok; Bác còn làm trên đấy ko em nhờ lên đấy làm vụ off chụp choạch mẫu cho anh em Ô phở ạ
Bác Hải giờ lại move sang Tuần Châu rồi cụ ợ, hay đi chụp mẫu Tuần Châu cũng ngon đấy, cụ đi nhớ cho em bám càng chụp choẹt hình ảnh bên lề tí nhé.

HongHa

Xe điện
Bác Hải giờ lại move sang Tuần Châu rồi cụ ợ, hay đi chụp mẫu Tuần Châu cũng ngon đấy, cụ đi nhớ cho em bám càng chụp choẹt hình ảnh bên lề tí nhé.
Tuần Châu thì nhứt luôn, nhất là mấy cái thuyền của tuần châu, mỗi tội xa quá, phải đi 2 ngày em ứh xin được visa bác ạ

MrKien_Trung

Xe điện
Anh Hải bây giờ quản lý ở TC hay ở TĐ ạ? còn qua chỗ anh tá túc với ạ.

thanhtour

Đi bộ
Em thì ở trong nam nên chưa có cơ hội ghé chỗ này. Mà em hơi thắc mắc về cái tên resort ? nó hơi giống tên 1 loại vodka

longbob

Xe buýt
E có ý định đi cái này vào tuần sau, cụ nào làm về nó tư véo e cái

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Bên em có vouche của bên này nhé các bác. Bác nào định làm cú áp chot hè thì báo em nhé em để phần nốt số Vouche còn lại ạ. Nhưng mỗi một đợt chỉ sử dụng dươc 1 số lượng nhỏ Vouche trong 1 ngày thôi các bác ạ.

binhnv

Xe hơi
Anh Hải vẫn dùng số điện thoại cũ à. Cuối tuần sau nhà em đang định đi Tam Đảo. Đoàn khoảng 10 pax ko biết có còn phòng ko? Bác cho em xin cái giá vào hộp thư với.

Alan1

Xe hơi
Nhìn các mem set up trên sân golf mà thèm vãi! kiếm 50 bài để đc buôn dưa mà lâu quá!