[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

khong_co_xe

Xe tăng
Khá là thú vị! Mình cũng có lần cũng bị bắt cầm tay vịn, cũng rơi cảnh khá mùi mẫn nhưng mình chỉ bo gấp đôi chứ ko dám dây dưa, sợ bản lĩnh yếu dù chưa vướng bận gia đình :)

091090098

Xe điện
Em thấy nhân vật nam đổi vai quá nhanh, từ người mua thành con mồi.

quá nhanh quá rẻ mạt, ko đáng mặt bố trẻ con.

Embe_Hanoi

Xe buýt
Cụ cứ phiêu lưu đi, e thấy vui mà.

Nghề nào cũng có người nọ người kia. k vơ đũa cả nắm được.

Nếu cụ đông tiền thì cứ triển thôi ạ. Chắc cũng nhanh chán thôi. Hehe

G810

[Tịch thu bằng lái]
Em đá phò khắp nơi.
Nhưng tuyệt nhiên chưa thấy phò chỗ nào chơi húng đến mức rơi cả bông tai ra cả, nhất là trong vòng 5~7 phút. Tự tháo càng không. =))

MRBIN007

Xe hơi
Cụ Gangnam tư vấn cho cụ chủ thớt đi. 8' thì sao có lần tiếp được!

Hậu Bolero

Xe hơi
Cụ đưa em đôi bông tai cho em số hôm nào rm trả hộ cho cụ đỡ áy náy. Off chả giúp nhau dc việc gì nhưng việc này em sẽ cố giúp cụ.
cụ chủ ko kể nốt là anh em mời chai vang! Chủ đề được quan tâm từ hôm qua tới giờ, mà phủi 1 cái là hết ấy!

Hoangnd1980

Xe buýt
Phét, phét nếu không phét có dám ...vét.....

VitaraV6

Xe buýt
1 lần 7>10 phút nhưng một ngày đc nhiều lần thì vẫn hơn 30>60 phút mà 1 ngày 1 lần :P

vancongnam

Xe tăng
Dừng lại thôi cụ ơi, không là tan vỡ gia đình đó.

F.I.A.T

Xe điện
Toàn tha rác về làm ccc j, dức cả đầu, 3 xu riệu vào hoa mắt, đèn xanh đỏ e nào chả lung linh.
Anh chỉ được cái nói toẹt, ke ke.

Tý riệu vào lại chả nhấp nhổm ngay ấy chứ. ông nào làm kinh doanh mà không sa ngã kiếu đấy thì hỏng mịa hàng òi anh nhề

Ali44

Xe điện
Em đá phò khắp nơi.
Nhưng tuyệt nhiên chưa thấy phò chỗ nào chơi húng đến mức rơi cả bông tai ra cả, nhất là trong vòng 5~7 phút. Tự tháo càng không. =))
Chuẩn.
Ca này nản quá.
Không biết em kia có rụng mấy sợi lông lờ không

Lead1986

Xe hơi
Em xin note 1 số thông tin trước khi các cụ đọc bài để tránh cho các cụ đỡ phải suy luận nhiều thứ:
1) Em đã phải lập Acc mới và xin giữ bí mật về mọi thông tin của thân chủ nên các cụ đỡ phải nghĩ là thả thính gì gì đó.
2) Chuyện thật, em cũng ko rảnh mà cũng ko phải nhà văn để ngồi nghĩ chuyện lên trên đây tâm sự với các cụ.Có cụ bảo câu View, em chả hiểu câu view với câu like làm gì, em 34 tuổi rồi nên ko phải trẩu tre mà câu view ạ.
3) Acc mới em sẽ chỉ để tâm sự về vấn đề này rồi bỏ. Có cụ bảo sao ko đào sâu chôn chặt chứ kể cho thiên hạ làm gì ? Vì em đang rất rối, nói thật là có chút tương tư. Em xin các cụ chia sẻ, với kinh nghiệm của các cụ hoặc những bài học thực tế để em nhìn nhận vấn đề rõ ràng hơn.
4) xin cảm ơn tất cả các cụ đã khuyên nhủ, mắng mỏ và động viên. Em cũng vỡ ra được nhiều lý lẽ rồi. Thanks all
Chào CCCM, em 34 tuổi, đã có gia đình, 2 con. Em yêu vợ và yêu con, tuy nhiên sống xa vợ xa con 1 tháng mới về 1 lần.
Em làm công việc kinh doanh nên đôi khi cũng phải tiếp khách, chủ yếu là ăn nhậu lành mạnh, thỉnh thoảng có tăng 2, tăng 3 thì em luôn xin rút.
Em khá lành tính, từ khi lấy vợ đã 8 năm nay em chưa 1 lần có lỗi, chưa đi quá giới hạn hay tán tỉnh bất kỳ ai khác chứ không nói gì đến việc đụng chạm.
1 tuần trước em phải tiếp đối tác, sau đó bị kéo đi hát, hôm đó em uống khá nhiều, tuy vẫn làm chủ được nhưng cũng bị em tiếp viên (TV) đụng chạm. Em ý nhìn chung rất đẹp, em có hỏi trêu là
Em:Em làm nghề này có đi khách không ?
TV: 2tr tàu nhanh, 5tr qua đêm
Em: nhưng anh chỉ còn 1tr thôi, em có đi không
TV: cười phá lên và nói với mấy đứa chị, chúng nó cũng cười phá lên bảo là 1tr em không đủ trả cho tiền cho quán.
Em: Vậy thôi, anh chỉ còn 1tr thôi, anh không có tiền.
Ngồi bên em 1 lúc, em ý nói:
TV: Tối đi ngủ với em nhé ?
Em: anh không đủ tiền
TV: lại cười phá lên... Ngủ với em đi ?
Em: Anh không đủ tiền thật mà
TV: ok, 1tr. Cho em số của anh.
Sau khi cho số, em ý bảo lúc nào về anh ngồi dưới nhà đợi em 1 lúc, em thay đồ. Khi về em cũng ngồi chờ, em ý từ trong quán vội vàng đi sang bên đường rồi gọi tôi bảo có nhìn thấy em vừa đi ra không, anh đi theo sau em nhé. Em ý dẫn vào 1 nhà nghỉ cách đó không xa, làm thủ tục và lên phòng.
2 đứa tắm gội xong rồi xyz, nói thật lúc đó em cũng say mèm rồi, chắc được 7-10p. Rồi em hỏi chuyện về hoàn cảnh, gia đình, cuộc sống, quê quán, tại sao em ý lại bước chân vào nghề. Em cũng biết là ko nghe nghiện trình bày, cave kể chuyện. Nhưng em lại thấy rất thương câu chuyện của em ý.
TV: Tội của anh là rất đẹp trai, ai bảo đẹp trai cơ
Em: khuyên em ý quay đầu lại, tìm 1 cv tốt hơn, em có thể kiếm cho em ý 1 công việc chân chính blabla
TV: Em đi khách nhưng chỉ đi ai em thấy thích, 2tr/ 1 cái, nhưng anh thì 1tr em cho 2 cái :))
Em: Anh mệt rồi, cho anh nghỉ 15p
TV: Anh đẹp trai, tốt nhưng nằm trong loại người em ghét đấy là "yếu" :))
Sau đó em xin phép được ôm em ý, như ôm gấu thôi. Nói chuyện thêm khoảng 10p em ý bị sếp gọi phải chạy về.
Em rút tiền ra trả em ý (1tr) và hành động của em ý làm em rất ám ảnh
TV: chúng em gái nhà hàng, nhưng ko phải ai em cũng ngủ. Có những ngày em có thể kiếm 10tr nhưng có ngày chỉ 1 vài trăm tiền bo. Kiếm nhiều tiêu nhiêu chả bỏ ra dc đồng nào. Hôm nay em thích anh nên em không cần tiền. Anh cất đi.
Sau 1 hồi giằng co, em ý nói
TV: anh đừng khinh cái nghề của chúng em. 1tr có thể to hoặc ko là gì cả. Em tặng anh.
Rồi em ý chạy vội ra ngoài, biến mất vào màn đêm còn em thì ngồi lại, suy nghĩ thẫn thờ dạo bước trên phố. Bất chợt em ý gọi
TV: Anh về chưa
Em: Anh đang đi bộ về rồi.
TV: Vậy thôi, em quên đôi bông tai ở nhà nghỉ, bỏ đi
Tút tút tút
Em chạy vội lại nhà nghỉ, lấy lại được đôi bông tai cho em ý, vội gọi điện nhưng 3 cuộc ko dc trả lời.
Em nhắn 2 tin nhắn rằng đã cầm lại bông tai và hẹn ngày trả, em ý ko trả lời rồi mất tích.
Từ đó đến hôm nay em rất suy nghĩ, có nhớ vì em ý rất đẹp và cá tính nhưng thương nhiều hơn. Muốn gặp để nói chuyện. Và 3 hôm sau,đêm đó em nhắn tin hỏi địa chỉ để chuyển trả bông tai.
TV: anh có đến nhà em trả dc không
Em: nhà em ở đâu
TV: abcxyz
Em: Anh đến dc, nhưng giờ muộn rồi. Em ngủ đi cho đỡ mệt
TV: không, anh đến với em cơ
Vì em ở 1 mình nên Em đã phải đấu tranh nội tâm và cuối cùng quyết định không đến. Chúc em ý ngủ ngon.

Công việc em đã bươn trải nhiều nhưng 1 phần tối của xã hội em chưa tiếp xúc nhiều. Khá bất ngờ. Chả biết có ai lừa lọc ai không hay có ý đồ gì hại ai. Nhưng em nghĩ mỗi người đều có 1 hoàn cảnh, bị xô đẩy. Mỗi công việc đều đáng được trân trọng và trong mỗi người, phần thiện vẫn luôn hiện hữu. Liệu chúng ta có thể thức tỉnh 1 ai đó quay đầu ?
Liệu rằng mối quan hệ này có thể duy trì trên tinh thần giúp đỡ dc nhau sống tốt hơn hay nó sẽ bị chìm vào trong dục vọng và đi đến 1 kết cục không hay cho em và gia đình.
Cá nhân em thì luôn cố gắng kiềm chế, tịnh tâm và muốn khuyên nhủ em TV kia. CCCM nghĩ sao ?

Updating: Hôm nay em quyết định mang trả bông tai, đến tận nhà của em ý...

Em đọc tsự của cụ là biết cụ tử tế...có lẽ cô gái ấy cũng dạn dầy nên cụ cẩn thận vẫn hơn, còn nếu cô ấy do cuộc đời xô đẩy thì tự bản thân phải biết và bước ra, em lo cho gấu và mái ấm của cụ...tình tiết đôi bông tai, rồi ko tl tn, đt có gì đó sai sai, thiếu vẻ tự nhiên cụ ạ!

jang

Xe tăng
Khuyên cụ là nên tránh xa em ấy ra để giữ cho gia đình yên ấm. Em hiểu tâm trạng cụ và tin cụ là người tốt nhưng phụ nữ đã bước chân vào nghề đấy rồi, khó rút ra lắm. Em ấy có thể thích cụ lúc này nhưng bản tính con người khó thay đổi. Quen ăn trắng mặc trơn mà vẫn có nhiều tiền rồi, bây h biết làm gì để được sướng như vậy. Cụ cũng đừng ảo tưởng vì em nghĩ cụ không thể dứt bỏ gia đình mà đến với em để giúp em ấy hoàn lương đâu. Chúc cụ tỉnh táo và giữ vững hạnh phúc gia đình.

andycuong

Xe hơi
Em đá phò khắp nơi.
Do cụ tu luyện nó chưa đắc đạo, nên cố gắng tu luyện thêm cụ nhá =))

czechonline

Xe điện
Cảm động quá , cụ đúng là người tốt . Các cụ hay nói trẻ không chơi già hư đốn , em sợ cụ từ nay không còn được tỉnh táo nữa . Chúc cụ tỉnh táo để giữ vững cái gia đình nhỏ của cụ .

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Anh chỉ được cái nói toẹt, ke ke.

Tý riệu vào lại chả nhấp nhổm ngay ấy chứ. ông nào làm kinh doanh mà không sa ngã kiếu đấy thì hỏng mịa hàng òi anh nhề
Chú chỉ đc cái chuẩn? Còn win ko đấy, thi thoảng cũng gặp con ngon mà zá trên giời, h a múc e raider chạy cf thoai.