[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

Em xin phép dừng ở đây để chuyển sang thớt mới tâm sự nốt về cái lần đi trả bông tai để các cụ đỡ phải đọc quá dài

Neopan

Xe tải
Cụ đưa em đôi bông tai cho em số hôm nào rm trả hộ cho cụ đỡ áy náy. Off chả giúp nhau dc việc gì nhưng việc này em sẽ cố giúp cụ.

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Cứ chịch em nó liên tục 30p ko ngừng nghĩ thì đố em nào ko ghiền lần sau nó lại thèm alo mệt nghĩ đó chứ hehe

khoailng

Xe điện
Khi cái bụng đã ưng thì tiền long chỉ là giấy thôi.

levinh05

Xe container
Lão thớt định thả thính nhưng lại bị hở có được 7-10p thì hơi khó...em phăn thôi nhé :))

tientaninfotech

Xe tăng
Hót hòn họt, phàm đã là đàn ông thì 99% kiểu đấy là chết đứ trong lòng người đẹp rồi.
Nhưng đừng tiền sâu quá rồi lại mất nhiều hơn được. Qua đường thôi nhé !

Nam Tào

Xe điện
Có te vét không cụ chủ ? :-/

Hai_75

Xe điện
Vần. Đó là cái em lo nhất đó ạ. Nhưng em cũng nói rồi, em nghèo, ko có tiền. Em muốn giúp em ý hoàn lương
Người chọn việc - Việc chọn người. Đơn thuần chỉ là công việc. Có cung ắt có cầu. Cụ muốn giúp em ấy hoàn lương tức là cụ khinh rẻ công việc của em ấy. Thực ra xét về mặt công việc thì việc em ấy chọn không phải xấu. Đơn thuần cũng chỉ là công việc bán hàng. Thu nhập rất cao chứ không phải ít. Nhiều nước họ cũng hợp thức hóa cái nghề này. Nếu em là cụ, em chỉ khuyên em ấy biết tích lũy vì nghề này không lâu dài được, thu nhập nó giảm theo thời gian và tần suất làm việc. Cụ khuyên em ấy nên có kế hoạch, mục tiêu rõ ràng. Tuyệt đối không được nghiện ngập hút chích. Tích lũy được tiền mua nhà, mua xe rồi cố học lấy một cái nghề để sau này nghề này không còn việc nữa thì cuộc sống đỡ khổ.

Piaggio Junior

Xe điện
Văn phong cụ chủ hay...Cũng phần nào đồng cảm và tin câu chuyện của cụ Chủ.
Nhiều cụ ở đây cũng chém nhiều chứ cũng chưa trải hết được mấy các ngóc ngách của các em NV như thế.THu nhập cao của các em ý Em tin,phong cách chơi sòng phẳng của các em ý em tin,không phải tất cả nhưng tỉ lệ đó cũng không ít.
Em cũng được tiếp xúc,quan hệ,giao lưu,kết bạn với đội đó ( chủ yếu các em làm massage trong các khách sạn lớn,có tên tuổi,trẻ đẹp,rượu tốt,ăn chơi rất sành sỏi,chủ yếu miền tây ra).Đúng là ai hợp gu với các em ấy thì các em chơi cực đẹp,tiền không thành vấn đề...Vài quán rượu ở HN em biết cũng mấy em làm cổ phần mở quán.
Nói như thế để CC cũng gạch đá chủ thớt ít thôi ạ,cho chủ thớt lời khuyên thì hay hơn.
Còn ai lừa được ai hay không còn do bản lĩnh và kiến thức của mỗi người,biết đâu chủ thớt đủ hấp dẫn để lôi em ấy quay về làm được việc khác thì sao.

Nhắn riêng chủ thớt là hơi yếu thật ạ,cái thứ hai mà bị chê là quá buồn:))

muadem

Xe cút kít
tóm lại nhé !
đang say nắng......đừng để tiến thêm :(
cái thứ tình cảm nè khó chịu lắm ...
Khi vướng vào rất rất đau ............
Đau như nào hả mợ? và đau ở những đâu? Đau ở chỗ nào?
@: em hóng vụ trả bông tai ;;)

Bèo Bọt

Xe tăng
nhà cháu cũng thường bị gái chăn, hàng có, gái vp có và cả các em 18 đôi mươi, chúng nó mê em như ăn phải bùa mê thuốc lú, đứa thì nói nghiện mùi mồ hôi của cháu, đứa thì nói cháu quá đẹp chai mí tinh tế. dạo này toàn phải chặn số nói dối đi công tác, thi thoảng thích ẻm nào thì online với em đấy!

Huyền Miêu

Xe điện
Hạnh phúc là quá trình chứ không phải điểm đến ...
Đau như nào hả mợ? và đau ở những đâu? Đau ở chỗ nào?
@: em hóng vụ trả bông tai ;;)
đau cho người vợ......
đau cho người chồng..
đau cho cả cô tiếp viên
Nếu cái tình cảm đó là thật ......
Dù họ có làm nghề gì trong xã hội thì tất thảy đã là con người đều có " mưu cầu hạnh phúc"

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Chuyện như thế này là bình thường, thực tế rất nhiều. Cụ thớt thấy em nó hướng thiện và muốn hoàn lương thì cũng nên giúp, mà cơ bản là giúp về mặt tinh thần. Còn sau này cụ có gĩư mình nổi hay không? Hay có làm ảnh hưởng đến gia đình hay không là do bản lĩnh của cụ.

xuân 2015

Xe điện
ý em ấy là em ấy nhu cầu cao chứ ko phải vì tiền tuổi trẻ bồng bột nó vậy

dinhngoclam113

Xe tải
Website
thietbinhabeproyal.com
Nhiều cụ xin trả bông tai thế??? Các cụ trả xong cho em trả với nhé =))
Gặp em TV áp dụng kiến thức Marketing rồi, miễn phí hoặc giảm giá kèm votcher thế này thì có chạy đằng rời, dịch vụ tốt khuyến mại khủng, viral tự nhiên đến tự nhiên quá, hàng nghìn cụ ô tô nhà mình đòi đi trả bông tai, bác thớt chỉ cần bót 1 số điện thoại em ve bất kỳ lên sau khi đã ngã giá là kiếm kha khá rồi ;))

Anh Nguyen 1991

Xe buýt
cũng tin chuyện của cụ thớt dù nhiều chi tiết em cho rằng hơi ảo hoặc là cụ là nhân vật trong truyền thuyết đồn thổi. Em cũng có cái tật hay hỏi han rồi khuyên nhủ các em đổi nghề hoặc chia sẻ, nhưng toàn lúc say thôi còn tỉnh nghĩ lại thấy dở hơi. Lúc nào các cụ bỏ được đi hát thì các em ý sẽ tự bỏ được nghề.