Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ơ, thế các mợ dạo này biến đổi hay sao, không thích đờn ong nữa à mờ nại tuyền hẹn hò với nhau không thê? ;)
Hay nà một trong hai mợ đi Thái Lan mờ chuyển giới đi, bên đấy họ làm tốt lắm :D
dạ thưa cụ, bọn em hẹn hò nhau mục đích chính là măm măm và mục đích đính kèm là nói xấu các ông ( từ sói cho đến các ông trong xã hội) chứ có thêm cụ thì lộ thiên cơ ;) Cụ đã sang thái lan thử rồi ah sao hiểu rõ thế, hay là em chuyển sang gọi là mợ cho hòa đồng nhỉ ;)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
dạ thưa cụ, bọn em hẹn hò nhau mục đích chính là măm măm và mục đích đính kèm là nói xấu các ông ( từ sói cho đến các ông trong xã hội) chứ có thêm cụ thì lộ thiên cơ ;) Cụ đã sang thái lan thử rồi ah sao hiểu rõ thế, hay là em chuyển sang gọi là mợ cho hòa đồng nhỉ ;)
Chết, dạo trước em đã mất công đi chuyển một lần rùi, giờ chuyển lại nàm gì nữa ợ :D

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chết, dạo trước em đã mất công đi chuyển một lần rùi, giờ chuyển lại nàm gì nữa ợ :D
oh thế thì em phải gọi là mợ cụ mới phải chứ nhỉ ;) mợ cụ cũng dũng cảm gớm, chẳng may gấu vào đúng cái cm này thì, em e rằng đêm nay mợ cụ bắt gấu quỳ còn mình thì đang ở gầm giường . mời cụ cho sự dũng cảm của cụ. ;)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
oh thế thì em phải gọi là mợ cụ mới phải chứ nhỉ ;) mợ cụ cũng dũng cảm gớm, chẳng may gấu vào đúng cái cm này thì, em e rằng đêm nay mợ cụ bắt gấu quỳ còn mình thì đang ở gầm giường . mời cụ cho sự dũng cảm của cụ. ;)
Dạo vừa rồi cũng mới chỉ vì có mấy cái vụ op ẹp thôi mà Gấu nhà đã dọn hẳn một chỗ cho em ngoài phòng khách rồi đấy ạ! Thật là quá đáng quá đi X_X
Còn cái vụ Gấu quỳ trước mặt em thì cũng quỳ chán rồi, bây giờ em đương yên thân ngoài phòng khách (chỗ này có mỗi cái divang, cái gầm nó thấp quá), sáng ra em đã chuồn sớm rồi nên nhà cửa dạo này cũng yên lắm ợ :D

Chỉnh sửa cuối:

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Phải gọi Tu.. bô là Mợ trong Cụ mới đúng nhề =))
Ô hố, thông tin này mới...
Thui chít em mất rùi, giấu mãi mới được bây rừ mợ Huyện Cửu Hồ nại nàm nộ ra hết cả chân tướng em thế nài thì em còn tán tỉnh được ai nữa cơ chứ, bắt đền mợ đấy....em hóc đây :((

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Hồng nhan tri kỷ là men rượu quý

Hồng Nhan Tri Kỷ với đàn ông có thể nói đó là một người bạn khác phái rất hiểu biết, được tin tưởng nhưng lại không phải Người tình, không phải Vợ.

Hồng nhan ở đây không hẳn là dung nhan mặn mà, sắc nước hương trời, chim sa cá lặn.

Nếu một người Vợ với những ràng buộc pháp lý, bổn phận gia đình và hay ca cẩm.

Một Người tình chỉ biết vòi vĩnh.

Thì Hồng nhan tri kỷ là người biết lắng nghe, biết thông cảm, biết chia sẻ nỗi cô đơn trong tâm hồn người đàn ông mà không cần hồi đáp.

Hồng nhan tri kỷ được ông trời sắp đặt có mặt đúng lúc trong đời người đàn ông. Họ có mối thâm tình khó diễn tả, có hoàn cảnh thật tương xứng để kết thành đôi bạn thân thiết. Người ngoài thấy họ gặp nhau hằng tuần, sau những ngày làm việc, chia sẻ quan niệm sống, kinh nghiệm đường đời, giúp nhau lúc khó khăn, tham gia tiệc tùng… thì cho rằng “có sự kết hợp”.

Các bà vợ càng khó chấp nhận mối quan hệ thân tình không rõ ràng giữa đàn ông với Hồng nhan tri kỷ.

Hồng nhan tri kỷ rất nhạy bén, nhận ra được nỗi buồn, niềm vui của đàn ông… chỉ qua một thoáng nhìn. Giữa cuộc vui đàn ông hát thiết tha, ai cũng khen hay. Chỉ riêng Hồng nhan tri kỷ mới hiểu và cảm thông được có nỗi lòng chua xót không nói lên lời của đàn ông trong giọng hát đó.

Hồng nhan tri kỷ sẵn sàng nghe đàn ông thổ lộ mọi tâm tình, đau xót kể về những mối tình, những uất ức, những chuyện đau lòng, và cả những câu chuyện ngán ngẩm kể đi kể lại… đã khiến đàn ông phải giảm stress bằng những cú đấm căm hờn vào bao cát. Hồng nhan tri kỷ lắng nghe với sự cảm thông sâu sắc, khiến đàn ông kể xong bỗng thấy thoải mái, bình yên và rất tâm đầu ý hợp.

Vì vậy Hồng nhan tri kỷ có vị trí độc tôn trong trái tim đầy bí ẩn của đàn ông – nơi giấu những bí mật đàn ông không thể nói cho Vợ, hay Người tình nghe được.

Hồng nhan tri kỷ thân thiết, nhưng không hề có ý chiếm người đàn ông làm của riêng. Cũng không cần "ghen", không đòi hỏi quyền lợi, không đem đến sự phiền hà… cho đàn ông, và chẳng ai nghĩ hay nhắc đến một kết hợp mới.

Hồng nhan tri kỷ sẽ xuất hiện đúng lúc trong cuộc đời đàn ông. Tuy không dễ dàng để cho đàn ông chiếm hữu, nhưng Hồng nhan tri kỷ biết đón nhận những thương yêu, trân trọng từ đàn ông, biết lặng lẽ đón nhận những quan tâm rất chân thành, tự nhiên của đàn ông. Vẫn cơm ai nấy ăn, nhà ai nấy ở, việc ai nấy làm… nên tình cảm của hai người cứ thân thiết vậy thôi.

Vì vậy Hồng nhan tri kỷ với đàn ông vừa xa lạ, vừa gần gũi.

Đàn ông với Hồng nhan tri kỷ như một người anh, một người bạn rất đáng quý để an ủi, giúp đỡ nhau không tính toán! Sự cảm thông của Hồng nhan tri kỷ như những cơn mưa nhỏ mà dai dẳng lên tưới mát tâm hồn đàn ông, khiến đàn ông cảm thấy Hồng nhan tri kỷ thật cần thiết trong đời mình.

Mối quan hệ giữa đàn ông và đàn bà dù thanh khiết, thân thiết đến đâu thì cũng có những hạn chế về thời gian, về không gian. Thế nên dần dà Hồng nhan tri kỷ sẽ ít gặp gỡ, trò chuyện, ít thời gian dành cho nhau… rồi dứt hẳn hồi nào không biết. Hồng nhan tri kỷ sẽ trở thành cố nhân. Đôi khi trong đoạn đường đời còn lại, thỉnh thoảng đàn ông cảm thấy thật trống vắng cô đơn - nỗi cô đơn khó tỏ bày chia sẻ với người vợ đầu ấp tay kề - lại nhớ tới Hồng nhan tri kỷ.

Vậy kết luận là:
Đàn ông lấy vợ là vì sợ người khác nói ra nói vào.
Đàn ông tìm một Người tình là vì muốn thêm chút gia vị vào cái cuộc sống tẻ nhạt.
Đàn ông muốn có Hồng nhan tri kỷ vì muốn tưới cho tâm hồn trống rỗng của họ một chút canh.
Đàn ông có Hồng nhan tri kỷ được ví như có một loại men rượu quý làm họ say ngất ngây.
Đàn ông có được một Hồng nhan tri kỷ đúng nghĩa, chính là người may mắn nhất thế gian.
Vì thế đàn ông cả đời đi tìm không phải là Vợ, cũng không phải là Người tình mà là Hồng nhan tri kỷ.

Em đọc thấy hay thế, cái này có đúng không hở các cụ???

CherryOne

Xe điện
Hồng nhan tri kỷ là men rượu quý
Vậy kết luận là:
Đàn ông lấy vợ là vì sợ người khác nói ra nói vào.
Đàn ông tìm một Người tình là vì muốn thêm chút gia vị vào cái cuộc sống tẻ nhạt.
Đàn ông muốn có Hồng nhan tri kỷ vì muốn tưới cho tâm hồn trống rỗng của họ một chút canh.
Đàn ông có Hồng nhan tri kỷ được ví như có một loại men rượu quý làm họ say ngất ngây.
Đàn ông có được một Hồng nhan tri kỷ đúng nghĩa, chính là người may mắn nhất thế gian.
Vì thế đàn ông cả đời đi tìm không phải là Vợ, cũng không phải là Người tình mà là Hồng nhan tri kỷ.
Em đọc thấy hay thế, cái này có đúng không hở các cụ???
Chả hay, đàn ông tham lam thích cặp bồ bịch.
Em cũng viết lại nhé, đọc xong cụ xem có cáu không?
Đàn bà lấy chồng là vì sợ người khác nói ra nói vào.
Đàn bà tìm một Người tình là vì muốn thêm chút gia vị vào cái cuộc sống tẻ nhạt.
Đàn bà muốn có thêm 1 người đàn ông vì muốn tâm hồn yếu đuối của họ một chỗ dựa.
Đàn bà có thêm 1 người đàn ông được ví như có một loại men rượu quý làm họ say ngất ngây.
Đàn bà có thêm 1 người đàn ông đúng nghĩa chính là người bà bình thường, đàn bà có 2 người đàn ông (ngoài chồng) là người đàn bà may mắn nhất thế gian, đàn bà có 3 người đàn ông là cái gì thì em quên xừ mất rồi. Hỏi lại anh [@hungalpha;29355] mí chuẩn.
Vì thế đàn bà cả đời đi tìm không phải là Chồng, cũng không phải là Người tình mà là 1 người đàn ông chia sẻ mọi tâm tư tình cảm động viên lúc cần thiết.

:P:P:P:P:P:P

CherryOne

Xe điện
Cháu hỏi khí không phải, mợ có biết uống rệu ko :)
Có những thứ theo chiều thuận thì hay tuyệt, nhưng theo chiều ngược lại thì chưa chắc đã hay đâu :)
Mợ cũng mún làm Hảo hớn hở =))
Thấy chưa, cụ hỏi để có thêm hồng nhan tri kỷ thì vẻ rât thích thú, khi bị em phản lại thì rất là cáu nhé.
Phàm ai cũng có tính tham lam và ghen tị, mình làm thì được, người khác làm thì nhảy dựng lên ko chịu.
Em thử cụ thế thôi, nếu cụ gửi bài kia cho Gấu, Gấu cụ bảo tôi cũng muốn như bài của em, đảm bảo cụ ko tăng xông mà tức chết mới lạ.
Vậy ngược lại, đàn bà đọc bài của cụ cũng chung ý nghĩ như cụ đọc bài của em thôi. =D>=D>=D>
Non và xanh quá cơ, em ko ngờ cụ mong manh vậy đâu nhé. Em phục em quá cơ

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Chả hay, đàn ông tham lam thích cặp bồ bịch.
Em cũng viết lại nhé, đọc xong cụ xem có cáu không?
Đàn bà lấy chồng là vì sợ người khác nói ra nói vào.
Đàn bà tìm một Người tình là vì muốn thêm chút gia vị vào cái cuộc sống tẻ nhạt.
Đàn bà muốn có thêm 1 người đàn ông vì muốn tâm hồn yếu đuối của họ một chỗ dựa.
Đàn bà có thêm 1 người đàn ông được ví như có một loại men rượu quý làm họ say ngất ngây.
Đàn bà có thêm 1 người đàn ông đúng nghĩa chính là người bà bình thường, đàn bà có 2 người đàn ông (ngoài chồng) là người đàn bà may mắn nhất thế gian, đàn bà có 3 người đàn ông là cái gì thì em quên xừ mất rồi. Hỏi lại anh [@hungalpha;29355] mí chuẩn.
Vì thế đàn bà cả đời đi tìm không phải là Chồng, cũng không phải là Người tình mà là 1 người đàn ông chia sẻ mọi tâm tư tình cảm động viên lúc cần thiết.

:P:P:P:P:P:P
Đây chỉ là một trích dẫn từ báo Thế giới phụ nữ thôi mợ Apple nhé!
Để cuối cùng đúc rút ra điều gì? Nếu một người vợ đọc và hiểu những điều này rồi vận dụng theo thì tốt cho cuộc sống chung biết bao nhiêu, "Lạt mềm thì buộc chặt" mà.
Thành thực mà nói, trong cuộc sống chung anh chưa bao giờ có được cái cảm giác thật sự thoải mái khi nói chuyện với vợ mình mặc dù sâu thẳm trong lòng rất muốn thế. Và bản thân anh cũng là người cực kỳ mát tính và hướng thiện.
Chẳng ai muốn phiêu lưu tình cảm nếu trong nhà yên ổn đâu mợ ạ :(

CherryOne

Xe điện
Đây chỉ là một trích dẫn từ báo Thế giới phụ nữ thôi mợ Apple nhé!
Để cuối cùng đúc rút ra điều gì? Nếu một người vợ đọc và hiểu những điều này rồi vận dụng theo thì tốt cho cuộc sống chung biết bao nhiêu, "Lạt mềm thì buộc chặt" mà.
Thành thực mà nói, trong cuộc sống chung anh chưa bao giờ có được cái cảm giác thật sự thoải mái khi nói chuyện với vợ mình mặc dù sâu thẳm trong lòng rất muốn thế. Và bản thân anh cũng là người cực kỳ mát tính và hướng thiện.
Chẳng ai muốn phiêu lưu tình cảm nếu trong nhà yên ổn đâu mợ ạ :(
Vầy là loanh quanh vẫn muốn có Hồng nhan tri kỷ.
Khó lắm cụ ơi, giờ cái sự thành thật đã thành 1 thứ quý hiếm. Bởi cs nó làm người ta lạnh lùng và tàn nhẫn, tình yêu là xa xỉ vô cùng.
Có 1 bà bói kể chuyện vs em thế này. 1 chị khách hàng đến xin bà ấy làm lễ để ck ko đi cặp bồ bịch lung tung.
Bà bói bảo, số chồng cô vậy rồi, là do kiếp trc họ yêu nhau ko đến đc với nhau thành cái nợ luân hồi.
Kiếp này người ta đến đòi, hết nợ thì tự bỏ đi.
Bà chị nghe cũng có tí ngẫm nghĩ và thôi ko ghen ko đòi cúng lễ nữa.
chốt lại đàn bà vẫn thiệt và dại lắm.
Tuổi trẻ sắc đẹp ko còn, chẳng có gì mà niú chân đc người đàn ông.
Đàn ông thì khác 70t vẫn cặp bồ vs em gái 18, xã hội ko phê phán, mặc định cho là điều đúng đắn và lẽ thường nó thế.

Chỉnh sửa cuối:

CherryOne

Xe điện
Em gửi cái hình đi ăn vs em [@huyen_cuuho;94799]

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thui chít em mất rùi, giấu mãi mới được bây rừ mợ Huyện Cửu Hồ nại nàm nộ ra hết cả chân tướng em thế nài thì em còn tán tỉnh được ai nữa cơ chứ, bắt đền mợ đấy....em hóc đây :((
thì mợ cụ nói cho các mợ 1 người đàn ông đẹp zai, còn em chỉ cần mấy câu thôi là mợ cụ khai hết, haiz.....gieo gió gặp bão katrina ;)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng

Cái ảnh này em mới chụp ở sân văn phòng em. Chú chim chồng bị thương ở cánh bên trái (chưa rõ nguyên nhân) không bay được cứ đi bộ loanh quanh trong sân để kiếm mồi mấy ngày hôm nay rồi, nhìn trong thương ghê cơ :(
Nhưng mà được cái rất hạnh phúc vì chim vợ cũng cứ loanh quanh kiếm ăn ở gần và động viên chim chồng ý :P