[Funland] Táng vợ

duytrong

Xe lăn
Con vợ nó cứ càm ràm từ sáng tới chiều, lúc nào nó cũng muốn chứng tỏ nó là thông minh nó là đúng mới chịu trong khi nó sai lè
Cả mấy năm rồi, cứ càm ràm hoài, muốn táng một phát mà chưa khi nào dám
Các cụ có kinh nghiệm táng vợ khi nó càm ràm không ạ
Táng vợ cũng phải có mưu chứ cụ, táng nó mà nó vẫn cười mới là hay, hôm nào cụ đi uống rượu , giả vờ say bét nhờ bạn chở về, vợ ra đón dìu vào nhà, cụ cứ thẳng tay tát cho nó mays phát, chửu ầm lên là con ca ve dở hơi này, tao có vợ con đàng hoàng rồi nhé, mày đừng có nghĩ tao là thằng ba bị gái gú lằng nhằng nhá...

Mazda67

Xe buýt
Con vợ nó cứ càm ràm từ sáng tới chiều, lúc nào nó cũng muốn chứng tỏ nó là thông minh nó là đúng mới chịu trong khi nó sai lè
Cả mấy năm rồi, cứ càm ràm hoài, muốn táng một phát mà chưa khi nào dám
Các cụ có kinh nghiệm táng vợ khi nó càm ràm không ạ
Khuyên Cụ một câu chân tình là chớ có manh động. Ok nhất là nó càm ràm 1, cụ càm ràm 2, đến lúc nó máu nóng lên nó táng cụ trước thì lúc đấy tuỳ cơ mà mà lu loa thêm cho tổ dân phố họ xử lý hộ

dexom

Xe ba gác
Cụ cứ cầm dùi cui thịt mà táng ngang mồm nó cho em, bảo đảm im liền.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Giơ tay lên đợi cả năm để nghe ý kiến có nên táng hay không chắc cũng mỏi tay lắm :))

khanhnguyen09

Xe container
Chủ thớt và cc nếu muốn thì học bí quyết của tui nhá. Táng vợ thẳng tay luôn mà không sao:
Tôi cũng như cc, chưa dám to tiếng với vợ chứ nói gì đến táng. Tuy nhiên, con giun xéo mãi cũng ..ko đc. Tôi quyết định nghĩ cách thử ... đánh vợ 1 lần. Thế là hôm nọ, nhân dịp cty liên hoan tổng kết, tôi gọi điện xin phép vợ đi nhậu. Tôi nhậu về và giả bộ rất say, vợ tôi chưa bao giờ thấy tôi say tệ như thế liền chạy ra đỡ. Đột nhiên tôi lấy hết can đảm tát cô ấy liền mấy cái và đẩy ra, đồng thời lè nhè quát: "Cô là đứa nào mà ôm tôi thế này? Ngoài vợ tôi ra, không đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa".
Tôi thấy vợ tôi hơi sững người mất mấy giây, như kiểu ko ngờ tôi lại thế, nhưng rồi lại ko nói gì, tiếp tục đỡ tôi vào phòng. Sau đó xoa dầu cho tôi. Tôi nằm vật ra giường giọng tiếp tục lè nhè "chủ quán đâu, đưa tôi về nhà với vợ, ko ở đây đâu.... rồi giả vờ vùng vằng đạp cho cô ấy phát nữa và quát: "đã bảo ko ai được đụng vào tôi cơ mà, để tôi yên" rồi giả vờ say ngủ luôn.
Sáng hôm sau, tỉnh dậy xuống phòng ăn tôi thấy vợ đã chuẩn bị sẵn bát cháo nóng và nhìn tôi có vẻ ươn ướt mắt, như thể ân hận vì đã đè ép tôi bấy lâu nay. Tôi giả vờ nói, anh xin lỗi, hôm qua anh say quá chắng nhớ gì cả, ko biết về nhà bằng cách nào. Vợ tôi chỉ tủm tỉm cười ko nói gì và giục tôi ăn cháo cho mau lại sức, rồi cô ấy bảo lần sau anh nhớ uống ít thôi để giữ gì sức khỏe nhé. Từ hôm đó tới nay, tôi thấy vợ dịu dàng hơn cc ạ và cs cũng thoái mái hơn.
Cũng may vợ tôi ko tham gia buôn dưa l trên các mạng XH nên tôi mới quyết định share bí kíp này cho cc. Cc có áp dụng thì nhớ phải làm sớm khi bí kíp chưa được share rộng rãi, ko thì vợ nó biết rồi thì hậu quả khôn lường, cc lại vang tôi đỏ mít thì chết
Kinh nghiệm nhảm và nhạt mà cũng viết dài thế? thằng nào dám phang thì đã phang từ lâu rồi, còn thằng nào ko dám thì cho kẹo nó vẫn thế thôi.

hnvn1234

Xe điện
Chủ thớt và cc nếu muốn thì học bí quyết của tui nhá. Táng vợ thẳng tay luôn mà không sao:
Tôi cũng như cc, chưa dám to tiếng với vợ chứ nói gì đến táng. Tuy nhiên, con giun xéo mãi cũng ..ko đc. Tôi quyết định nghĩ cách thử ... đánh vợ 1 lần. Thế là hôm nọ, nhân dịp cty liên hoan tổng kết, tôi gọi điện xin phép vợ đi nhậu. Tôi nhậu về và giả bộ rất say, vợ tôi chưa bao giờ thấy tôi say tệ như thế liền chạy ra đỡ. Đột nhiên tôi lấy hết can đảm tát cô ấy liền mấy cái và đẩy ra, đồng thời lè nhè quát: "Cô là đứa nào mà ôm tôi thế này? Ngoài vợ tôi ra, không đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa".
Tôi thấy vợ tôi hơi sững người mất mấy giây, như kiểu ko ngờ tôi lại thế, nhưng rồi lại ko nói gì, tiếp tục đỡ tôi vào phòng. Sau đó xoa dầu cho tôi. Tôi nằm vật ra giường giọng tiếp tục lè nhè "chủ quán đâu, đưa tôi về nhà với vợ, ko ở đây đâu.... rồi giả vờ vùng vằng đạp cho cô ấy phát nữa và quát: "đã bảo ko ai được đụng vào tôi cơ mà, để tôi yên" rồi giả vờ say ngủ luôn.
Sáng hôm sau, tỉnh dậy xuống phòng ăn tôi thấy vợ đã chuẩn bị sẵn bát cháo nóng và nhìn tôi có vẻ ươn ướt mắt, như thể ân hận vì đã đè ép tôi bấy lâu nay. Tôi giả vờ nói, anh xin lỗi, hôm qua anh say quá chắng nhớ gì cả, ko biết về nhà bằng cách nào. Vợ tôi chỉ tủm tỉm cười ko nói gì và giục tôi ăn cháo cho mau lại sức, rồi cô ấy bảo lần sau anh nhớ uống ít thôi để giữ gì sức khỏe nhé. Từ hôm đó tới nay, tôi thấy vợ dịu dàng hơn cc ạ và cs cũng thoái mái hơn.
Cũng may vợ tôi ko tham gia buôn dưa l trên các mạng XH nên tôi mới quyết định share bí kíp này cho cc. Cc có áp dụng thì nhớ phải làm sớm khi bí kíp chưa được share rộng rãi, ko thì vợ nó biết rồi thì hậu quả khôn lường, cc lại vang tôi đỏ mít thì chết
Viết rõ dài nhưng có phải ai cũng dc đi nhậu đâu, mà dc đi nhậu nhưng thỉnh thoảng con nó gọi bảo bố sắp về chưa thì sao mà giả bờ say dc.

kvboto

Xe container
Tóm lại tuyền các bố mai táng vợ và trước mắt thì tiền táng ngoan ngoãn.

Nany gật gù

Xe tải
Mang tiếng trụ cột gia đình mà vẫn lép vế hơn vợ. Đúng là mệt

matavn

Xe tăng
Vod táng mạnh, mình ko thể nhu nhược để bonj nó lấn tới đc, cụ đừng hèn hạ sợ vk như thế đc, tý giặt xong chậu quần áo, cắm xong nồi cơm cháu lại hầu chuyện cụ tiếp để chia sẻ cách trị vk lắm mồm

Platon102

Xe hơi
Cụ có thanh đoản côn mà. Đè ra lấy đoản côn đâm cho tới tấp là hết càm ràm ngay, ú ớ chả nói đc ấy chớ 😈

Tommy79

Xe máy
Lúc nào nó càm ràm thì bắn cho nó trăm củ vào tk bảo nó nghĩ cách mà tiêu , đảm bảo im luôn :))