[Funland] Tạo QR code khai báo y tế cho cửa hàng như thế nào?

Lacet_ti

Xe container
Em oánh dấu phát
Gấu cũng đang hỏi vụ này, em tra vội thấy mấy phí 1 tháng là 75k với 200k chả hiểu ra sao

traxoay

Xe buýt
E vừa thử ok rồi

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Khi khách hàng quét hay còn gọi là check in thì nó lưu trữ thông tin của khách hàng trên hệ thống, bạn xuất ra được thông tin hết nhé...
Bạn nào truy xuất được thông tin hả cụ?
Chỉ có anh Quăng bom, nếu dùng "Vùng-xanh" hoặc BYT hay chủ app Sổ SKDT hoặc cả 2 ông đấy nếu nó liên thông dữ liệu chứ chủ cửa hàng có cái QR đấy làm sao có đc TT khách hàng.

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ có anh Quăng bom, nếu dùng "Vùng-xanh" hoặc BYT hay chủ app Sổ SKDT hoặc cả 2 ông đấy nếu nó liên thông dữ liệu chứ chủ cửa hàng có cái QR đấy làm sao có đc TT khách hàng.
Cụ chưa xài nên cụ không rõ, mình đăng kí địa chỉ của mình thì mình là admin, và admin thì có quyền xem ai đã check in nhà, hàng quán mình... Dĩ nhiên thông tin cá nhân một số khách hàng bị ẩn đi thay bằng dấu ****, tuy nhiên vẫn nắm được

chuyendang

Xe hơi
Vào trang quản lý của qr.tokhaiyte thì xuất được được thông tin của khách dùng NCOVI hoặc bluezone lởm để quét, nhưng nếu khách dùng app khác như VHD, zalo lại chịu.
Còn nếu tạo mã trên tokhaiyte (không phải qr.tokhaiyte) tất cả các app quét được thì lại chỉ xuất được thông tin khách dùng app VHD :))

poiuy

Xe cút kít
Vào trang quản lý của qr.tokhaiyte thì xuất được được thông tin của khách dùng NCOVI hoặc bluezone lởm để quét, nhưng nếu khách dùng app khác như VHD, zalo lại chịu.
Còn nếu tạo mã trên tokhaiyte (không phải qr.tokhaiyte) tất cả các app quét được thì lại chỉ xuất được thông tin khách dùng app VHD :))
2 mã vai trò khác nhau. 1 cái là điểm phòng dịch còn cái kia đơn thuần là địa điểm

Toàn Beck

Xe hơi
cái này e làm dc rồi, mà hỏi ké các bác, làm cái qr số tài khoản ngân hàng cho tiện thì làm thế nào dc nhỉ, e dùng techcombank
Tech đâu có chơi với VietQR đâu. Nên yêu cầu của cụ thực hiện với ngân hàng khác thì được, riêng tech thì không được