[RFC] Tập làm văn với đề tài '' RFC 2010''

chauchau

OF vì cộng đồng
Hehe. Bây h thì em đã hiểu. Phải học dần cách viết của các anh chứ ko ấm ức cả ngày anh Sơn, chú Bes nhể:))
ối giời, ông rách gần 60 được gọi là anh, còn em bết mới nhõn 28 thì được gọi là chú.

cậu em bết xem nên đi học cờ hụp ảnh đi cho nó xanh cái người ra.

tuanprado

Xe tăng
Với những tư liệu như thế này cùng với cách viết hấp dẫn của GAZ 69, nếu được in thành sách thì hay quá. Tôi xin được đăng ký mua đầu tiên.

buffalo car

Xe điện
Thời gian này vào OF là em vào ngay RFC để ngóng. Từ đầu khi cụ Gay thực hiện hồi kí về RFC là em thấy hồi hộp rồi, thú thực rất muốn comment vào mục hồi kí nhưng lại để cụ Gay hoàn thành thì em mới dám đôi lời.
Quá hấp dẫn khi đọc hồi kí của cụ Gay. Các trạng thái hồi hộp, xúc động, vui rồi buồn ...rất tưng tửng :)). Em rất thích cách dịch rất fun và "tưng tửng'' của cụ Gay. Vấn đề về ngôn ngữ thì có lẽ đội VOT có lẽ đã làm BTC và team khác lác mắt nào Việt, Anh, Nga, Tàu, Ý........đều xơi hết :-o :)).
Em thực sự khâm phục và ngưỡng mộ lòng dũng cảm, sự bền bỉ và tinh thần đồng đội của VOT nhà mềnh.

Cụ GAY mà in thành sách thì em cũng xếp hàng sau cụ Tuanprado để đăng ký mua ngay 8->

TungRau

Xe tăng
‘’Thực ra điều tôi nói với mr.Hùng là sự thật, tôi nhìn thấy các bạn thi đấu , tôi thấy các bạn có tinh thần đồng đội-tinh thần offroader.
Khi có nhiều tiền người ta có thể mua được nhiều thứ : xe tốt, khóa vi sai, giảm xóc........nhưng cái tinh thần ( spirit) thì không gì mua được, nó có sẵn trong mỗi con người chúng ta.’’
Câu này hay quá , bác gaz69 làm em phục thật , có dịp ra HN chắc lại cố xin cái chữ ký mới được .

Gemi

Xe buýt
Đọc xong mới thấy sợ các cụ quá, mang xe vẫn còn trong giai đoạn xe chạy thử đi thi đấu thật >:D< :x

Smee april

Xe điện
Em dốt văn nhưng mà nhà Gay viết cảm xúc quá. Đọc bài của cụ lại thấy trí tưởng tượng bay bổng. Chả thế mà nhiều khi xem phim rồi vẫn muốn tìm lại truyện để đọc các cụ nhỉ.

DaQuy

Xe máy
Anh Sơn anh í nhiều tuổi nhưng tâm hồn vẫn trẻ;)).
Chú Bes là tự chú í xưng chú thì em đành gọi là chú cho phải phép với bề trên thôi ạ. Hehehe

bes

Xe lăn
châu chấu nói:
ối giời, ông rách gần 60 được gọi là anh, còn em bết mới nhõn 28 thì được gọi là chú.

cậu em bết xem nên đi học cờ hụp ảnh đi cho nó xanh cái người ra.
Anh bes ơi, trông anh đã đến nỗi nào mà bị gọi bằng chú thế???
Anh Sơn anh í nhiều tuổi nhưng tâm hồn vẫn trẻ;)).
Chú Bes là tự chú í xưng chú thì em đành gọi là chú cho phải phép với bề trên thôi ạ. Hehehe
Đêm nằm mơ lỡ gọi CHÁU Daquy thì đỡ bị vợ cho ăn tát :))

Phong Vân

Xe buýt
Mợ Thông làm cách nào để lúc nào đọc bài em cũng vote được cụ Gay mà không phải xoay tua không?
@Haiau: Check lại máy hay do mạng mẽo thế nào mà em ko contact được?

aha0272

Đi bộ
Cảm động quá, hoan hô các anh hùng VOT:-bd

Haiau

Xe tăng
Mợ Thông làm cách nào để lúc nào đọc bài em cũng vote được cụ Gay mà không phải xoay tua không?
@Haiau: Check lại máy hay do mạng mẽo thế nào mà em ko contact được?
Máy em vẫn ngon mà ! Tại mạng lởm đấy ;)

Mr.BeBiBo

Đi bộ
hay thật. đọc đi đọc lại vẫn thấy hay. nhất là những đoạn nói lên tinh thần đoàn kết, thân thiện.
Đúng là giữa xã hội này mà vẫn còn những cuộc thi như thế này thì thật là không có gì sánh được.
chúc các anh thành công!

Già bà

Xe điện
hay thật. đọc đi đọc lại vẫn thấy hay. nhất là những đoạn nói lên tinh thần đoàn kết, thân thiện.
Đúng là giữa xã hội này mà vẫn còn những cuộc thi như thế này thì thật là không có gì sánh được.
chúc các anh thành công!
Dạ, bác chúc cho sang năm phỏng ạ?

@Gaz: Bác viết hay quá :-bdMà cái chính là chuyện đi thi của các bác hay quá. Great Spirit !!! :x

Mr.BeBiBo

Đi bộ
Hay là em thử làm thành 1 quyển ebook nho nhỏ để làm kỷ niệm nhỉ.