Tắt chức năng tự động lấy gió ngoài trên xe Mercedes

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em nghĩ không cần thiết cài đặt nút bấm này,
Các cụ đi chú ý khi nào ko thích gió ngoài thì ấn nút để nó vào gió trong thôi ak

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Em nghĩ không cần thiết cài đặt nút bấm này,
Các cụ đi chú ý khi nào ko thích gió ngoài thì ấn nút để nó vào gió trong thôi ak
Cái này thì có ai không biết đâu cụ? Chỉ là đúng lúc đi vào chỗ khói mùi thì hệ thống lại tự động lấy gió ngoài, có kịp bấm lại thì mùi cũng vào trong xe kha khá rồi :D

tuansnow

Xe đạp
Cái Vụ này mới đầu em thấy hơi khó chịu nhưng sau một thời gian em coi nó như một kỹ năng lái xe giống như bật xi nhan rẽ trái, rẽ phải. Nghĩa là, khi nào em cứ nhìn thấy cái xe rác đi đằng trước, nơi tập kết rác, xe buýt, khói, đường bụi, đường tắc...(khoảng cách >15M) là em có thói quen sờ vào cái nút bật lấy gió trong, rồi cứ để kệ thế khi nào nó tự động chuyển lấy gió ngoài thì mặc. có lúc vừa chuyển sang lấy gió trong đi một đoạn gặp tiếp cái xe rác theo phản xạ em thò tay xuống, thấy đèn nút gió trong đang sáng em bỏ qua :))

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Cái Vụ này mới đầu em thấy hơi khó chịu nhưng sau một thời gian em coi nó như một kỹ năng lái xe giống như bật xi nhan rẽ trái, rẽ phải. Nghĩa là, khi nào em cứ nhìn thấy cái xe rác đi đằng trước, nơi tập kết rác, xe buýt, khói, đường bụi, đường tắc...(khoảng cách >15M) là em có thói quen sờ vào cái nút bật lấy gió trong, rồi cứ để kệ thế khi nào nó tự động chuyển lấy gió ngoài thì mặc. có lúc vừa chuyển sang lấy gió trong đi một đoạn gặp tiếp cái xe rác theo phản xạ em thò tay xuống, thấy đèn nút gió trong đang sáng em bỏ qua :))
Em thì chẳng muốn mất thời gian vào việc này nên em chọn phương án bật tắt thủ công :D

MyBe

Xe máy
Khí ngoài vào là biết liền, trừ khi bác tài bị ngạt mũi. Đầu tư 50 đồng Mỹ đó vào cái khác còn hơn.

tungnguyen

Xe tải
Website
mohinhdieukhientuxa.com
Khí ngoài vào là biết liền, trừ khi bác tài bị ngạt mũi. Đầu tư 50 đồng Mỹ đó vào cái khác còn hơn.
Bác nói điều mà ai cũng biết :D vấn đề là khi bác ngửi thấy thì mùi đã vào xe rồi có tắt thì cũng có 1 lượng mùi trong xe rồi và nó cứ luẩn quẩn 1 lúc mới hết. Đối với bác ko hợp lý nhưng đối với tôi hoàn toàn hài lòng. Đừng áp đặt thế chứ :D

dungvit

Xe hơi
R350 có quản lý chế độ lấy gió mà.

ThichQuanHe

Xe hơi
Oài, Mẹc có quả tự chuyển chế độ lấy gió ngoài này thì... đểu vãi!
Chả biết có công năng hay ho gì mà lại thiết lập củ chuối vậy các cụ nhể!?!

me oto

Xe tăng
E đi trong TP chưa đến 30 p là tới cơ quan nên cũng chẳng cần.

workshop

Xe buýt
Cái này để đảm bảo đủ O2 cho những người mới lái chưa biết sử dụng xe . chống say xe, An toàn cho người ngồi trong xe là trên hết.

duonglong

Xe hơi
Website
cuoihoihoanggia.vn
Thế quái nào em đi mer toàn dùng gió ngoài mà ko thấy mùi j nhỉ, hay mũi em điếc. Mà em nghĩ xe nào chả có lọc gió nhỉ

AnDu Hà Nội

Xe đạp
Website
anduhanoi.com
Tất cả xe Mercedes đều lấy gió ngoài. Lái xe vẫn có thể kích hoạt để lấy gió trong nhưng 10p sau thì tự động chuyển sang lấy gió ngoài.
Dòng xe Đức đểu chung ở Logo!!!

mer.nghean

Xe đạp
Mẹc e thấy thơm nên ít khi cảm nhận rõ gió trong hay ngoài, trừ khi đi qua... :))
em mới vào nghề. ít kinh nghiệm nhưng tấm lòng bao la bát ngát. các cụ ủng hộ em nhé

Thevau

Xe hơi
Để nguyên bản tốt hơn mà, khi nào cần thỉ chỉnh là xong.

xe co 86

Xe hơi
Cái này dùng xentry cài lại được mà ! Qua chỗ tôi làm hộ miễn phí ! Nhưng theo tôi tự động lấy gió ngoài vẫn là văn minh.
đúng ạ e đã cài rồi lên xe ấn một phát là lấy gió trong đến khi tắt máy mới thôi