[Funland] Tất tần tật về chiều cao của F1

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ, các mợ

Cho em hỏi thăm sản phẩm thuốc hỗ trợ tăng chiều cao nào uy tín đang phân phối tại Việt Nam
Hoặc các cụ nào đã và đang cho con em mình sử dụng thì cho em vài ý kiến nhé

Cảm ơn mọi người nhé
vãi lờ. xì cmn bánh dồi :(. giải tán thôi ;))

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Con em cho uống tảo xoắn,xynaspa canxi của Ba Lan,vitamin nhập canada.hai tháng ở nhà cao thêm 5 cm.mỗi ngàu chống đẩy từ 15-50cái.mỗi ngày ra ngoài đánh cầu 2 tiếng.cháu nó năm nay lớp tám.giờ cao nó cao hơn bố😋
bố cao mét mấy :)

Hiendai

Xe tăng
Tập thể dục, ăn uống vừa đủ nếu có bổ sung thì chỉ uống vitamin D3, K2. Chấm hết.
Nói không với các loại thực phẩm chức năng.

Qualcomaptx

Xe tăng
Tập thể dục, ăn uống vừa đủ nếu có bổ sung thì chỉ uống vitamin D3, K2. Chấm hết.
Nói không với các loại thực phẩm chức năng.
Đấy là đối với trẻ chưa lớn
Đây là sắp hết cơ hội cao.con nhà em phải tăng liều để cao nhanh

Butruqu

Xe hơi
Thằng cu nhà e tối nào cũng 2 cốc sữa vinamilk dự cho uống từ bé cho đến khi hết dậy thì mới thôi, e mong là nó sẽ cao

ubisapro

Xe trâu
Cứ sữa mà uống thôi. Kết hợp thể thao nữa là ổn. E chả tin mấy cái thực phẩm chức năng.

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Con em cho uống tảo xoắn,xynaspa canxi của Ba Lan,vitamin.hai tháng ở nhà cao thêm 5 cm.mỗi ngàu chống đẩy từ 15-50cái.mỗi ngày ra ngoài đánh cầu 2 tiếng.cháu nó năm nay lớp tám.giờ cao nó cao hơn bố😋
2 tháng mà cao 5 cm á cụ?

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Ko tính Thanh Hóa e đi 15 16 country ko nhớ . e chưa thấy 1 cuốc gia nào tăng chiều cao bằng thuốc cả. Ngay cả Bắc Kinh ( chiều cao best châu á ) cũng tăng chiều cao =milk = sport.So, chỉ dân 3N mới dung thuốc hỗ trợ chiều cao. mà làm lờ gì có thuốc tăng chiều cao hay hỗ trợ.
Bên Úc bắt đầu vào cấp 2 là trẻ em được khuyến nghị uống hoặc tiêm thuốc tăng chiều cao

Hiendai

Xe tăng
Đấy là đối với trẻ chưa lớn
Đây là sắp hết cơ hội cao.con nhà em phải tăng liều để cao nhanh
Con nhà cụ bao nhiêu tuổi, sắp hết là thời điểm nào. Trừ can thiệp bằng hoocmon theo chỉ định của bác sĩ đối với các trường hợp bệnh lý thiếu hoocmon tăng trưởng dẫn đến thấp lùn thì chẳng có thuốc nào tăng chiều cao cả.
TPCN thần thánh là do các cụ bán hàng thôi.
Bên Úc bắt đầu vào cấp 2 là trẻ em được khuyến nghị uống hoặc tiêm thuốc tăng chiều cao
Cụ cho cái nguồn. Thuốc tăng trưởng chiều cao (tiêm hoocmon) là thuốc, phải có chỉ định và theo dõi chặt chẽ của bác sĩ chứ không khuyến nghị bừa đâu. Đừng tung fake news.

Qualcomaptx

Xe tăng
Tảo xoắn này e nghĩ phụ nữ uống tốt hơn nam chứ nhỉ
Tảo xoắn dành cho cả nam và và nữ cụ ạ.ông nội em vừa từ quê ra để mổ phì đại tiền liệt tuyến.trước lúc đi mổ thì mẹ em cho ông lọ for him uống thì đỡ.ra ngoài này mổ thì bệnh lành hơn.bây giờ là đi làm bt r.cái lọ đấy định là biếu ông ngoại nhưng ông nội bị thế thì nhường lại cho ông nộihihi

Qualcomaptx

Xe tăng
Con nhà cụ bao nhiêu tuổi, sắp hết là thời điểm nào. Trừ can thiệp bằng hoocmon theo chỉ định của bác sĩ đối với các trường hợp bệnh lý thiếu hoocmon tăng trưởng dẫn đến thấp lùn thì chẳng có thuốc nào tăng chiều cao cả.

Cụ cho cái nguồn. Thuốc tăng trưởng chiều cao (tiêm hoocmon) là thuốc, phải có chỉ định và theo dõi chặt chẽ của bác sĩ chứ không khuyến nghị bừa đâu. Đừng tung fake news.
Con nhà e lớp 8
Thuốc con e uống là loại xịn nhất thị trường.nhập từ Ba Lan về.săn mãi mới dc

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn

Em ko có link nhưng bạn em ở bên í có bảo thế. Thực tế là đợi cu nhà em lên lớp 6 em cũng thử sang bên kia chơi rồi check tận tay xem thế nào. Nếu tiện thì uống phát luôn cũng đc không thì thôi.

Qualcomaptx

Xe tăng
Cụ cho e xin tên thuốc với ạ cu nhà e cũng đang cần tăng chiều cao
Tên xynaspa nhưng cái này này ko mua lẻ đc.nhà em cũng chỉ còn có mấy lọ thôi.thuốc này phải đợi lâu vì nhập từ Ba Lan về.cái này là chỉ mua trên web hoặc trên shopee

Chỉnh sửa cuối:

tamock

Xe buýt
Có một điều kiện ảnh hưởng đến chiều cao nữa hay bị vi phạm: giấc ngủ. Trẻ em nhà mình thường ngủ khá ít, muộn và hay phải dậy sớm. Giờ học của HSSV sớm quá.