Đánh giá Tất tần tật về Ford Ranger

Lão_Thất

Xe máy
20 củ thì nói làm gì cụ, chắc chắn phải hay hơn nhiều ấy chứ. Lúc đấy khỏi phải năn tăn :D

Cụ cho xin cái thông số 10 triệu làm khéo như nào nhé. Còn đồ âm thanh thì nó muôn vàn lắm
1 quả sub alpine 5tr, thêm 2 loa tép 800k, 2 loa cánh bãi: 2tr. Còn chưa đến 10tr

Ơ
Em tưởng có cái chỉnh phía trong đèn pha để chỉnh riêng bóng pha lên cao chút ạ . Vì đi đêm nó hơi thấp em k nhìn xa được . Nhưng em tìm mãi ko có chỉnh riêng bóng pha
Ở ngay núm điều khiển đèn có một cái nút tròn nhỏ ngay chính giữa, bác bấm vào đó nó sẽ bật cái núm nhỏ ra ( giống núm ty của em 18) sau đó bác cứ vê vê đến lúc nào sướng rồi thì thôi lại bấm cho em nó 1 phát là nó lại tụt vào.

AliHieu

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi gấp 2 cái này, tại e mới lấy xe nên chưa biết nhiều. Đọc quyển hướng dẫn cũng ko ăn thua.
- Thứ nhất các cụ cho hỏi Volum con này max là bao nhiêu vậy? nhà cháu chỉnh max được cỡ 14 rồi ko lên tiếp được nữa, nếu chỉ đến thế này thì nghe bé quá, thấy khi vặn đến 14 nó báo khóa cái gì đấy ko biết có chỉnh được nữa ko nhỉ?
- Thứ 2 hôm nay e chạy đường cao tốc mà chỉ đi được 100km/h, ko chạy hơn được, đến 100km/h nó cảnh bảo kêu và ko chạy hơn được tốc độ này. Chắc bị giới hạn hay gì đấy, các cụ chỉ e cách bỏ cái giới hạn này đi như thế nào nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Suxi

Đi bộ
Em mới lấy xe nên có 1 số vấn đề chưa rõ mong hỏi các cụ:
1. ford wt 3.2 có sử dụng được bản đồ của điện thoại phần mềm android không ạ? nếu được làm thế nào ạ?
2. Hôm nay em mua thử cái đĩa DVD cho vào chạy thử nhưng ko đọc được, không hiểu tại sao?
3. Em có sẵn 1 bộ các phụ kiện ốp cua lốp, bọc tay nắm, ốp đèn, vân vân và mây mây của WT 3.2 em muốn mang đi lắp thì có chỗ nào nhận lắp uy tín mà chi phí hợp lý không ạ?
Em cảm ơn các cụ!

AliHieu

Xe buýt
1. ford wt 3.2 có sử dụng được bản đồ của điện thoại phần mềm android không ạ? nếu được làm thế nào ạ?
2. Hôm nay em mua thử cái đĩa DVD cho vào chạy thử nhưng ko đọc được, không hiểu tại sao?
3. Em có sẵn 1 bộ các phụ kiện ốp cua lốp, bọc tay nắm, ốp đèn, vân vân và mây mây của WT 3.2 em muốn mang đi lắp thì có chỗ nào nhận lắp uy tín mà chi phí hợp lý không ạ?
Em cảm ơn các cụ!
1. bác phải cắm điện thoại của bác qua cáp USB vào oto, trên ĐT bác tải phần mềm Andoid Auto.
2. Cái này ko chạy được file hình bác nhé, chỉ chạy được file tiếng thôi, một số file hình cũng đọc được nhưng cũng chỉ có tiếng thôi ko có hình.
3. Cái này bác ra gara nào họ cũng nắp được, cái này nắp đơn giản mà, phí chắc đôi trăm k làm cùng :D

Suxi

Đi bộ
1. bác phải cắm điện thoại của bác qua cáp USB vào oto, trên ĐT bác tải phần mềm Andoid Auto.
2. Cái này ko chạy được file hình bác nhé, chỉ chạy được file tiếng thôi, một số file hình cũng đọc được nhưng cũng chỉ có tiếng thôi ko có hình.
3. Cái này bác ra gara nào họ cũng nắp được, cái này nắp đơn giản mà, phí chắc đôi trăm k làm cùng :D
Em cảm ơn bác, thế cho em hỏi thêm, em thấy các xe các bác hay mở video là thế nào ạ? em tưởng cái đầu DVD của WT 3.2 là nghiễm nhiên xem được DVD ạ?

AliHieu

Xe buýt
Em cảm ơn bác, thế cho em hỏi thêm, em thấy các xe các bác hay mở video là thế nào ạ? em tưởng cái đầu DVD của WT 3.2 là nghiễm nhiên xem được DVD ạ?
Đấy là các dòng khác họ thay màn hình nguyên bản thành màn DVD, riêng với dòng WT thì ko thay được (Mà có thay được chắc cũng chẳng ai thay bác ạ :D)

AliHieu

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi gấp 2 cái này, tại e mới lấy xe nên chưa biết nhiều. Đọc quyển hướng dẫn cũng ko ăn thua.
- Thứ nhất các cụ cho hỏi Volum con này max là bao nhiêu vậy? nhà cháu chỉnh max được cỡ 14 rồi ko lên tiếp được nữa, nếu chỉ đến thế này thì nghe bé quá, thấy khi vặn đến 14 nó báo khóa cái gì đấy ko biết có chỉnh được nữa ko nhỉ?
- Thứ 2 hôm nay e chạy đường cao tốc mà chỉ đi được 100km/h, ko chạy hơn được, đến 100km/h nó cảnh bảo kêu và ko chạy hơn được tốc độ này. Chắc bị giới hạn hay gì đấy, các cụ chỉ e cách bỏ cái giới hạn này đi như thế nào nhé.
Cụ nào cho nhà cháu hỏi vụ này với, mò mãi chẳng ra :(

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ dùng chìa Mykey rồi, heeeee bị giới hạn tất cả

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

GAT

Xe điện
Em cảm ơn các cụ!
1. Syn 2 ko dùng dc bản đồ, Syn 3 thì ok
2. CD-Mp3, làm gì có dvd

AliHieu

Xe buýt
Thôi xong ! cụ vào mục Lim đọc thử xem sao
Các cụ cho e phương án xử lý tình huống này với, chẳng nhẽ giờ lại bỏ bộ sờ tát tốp đi à? E thấy nhiều cụ cũng nắp bộ này trên con Ranger mà có thấy sao đâu nhỉ

diendan37

Xe máy
Chưa đọc hết 46trang nên xin phép hỏi cụ chủ tí luôn. Cái nắp thùng cuộn tổng chi phí hết răng nấy rứa Cụ?

vjtxauxj87

Xe đạp
Cccm muốn có ưu đãi giá các dòng Ford tốt alo e Mrs Thư 0903426665

quybn1989

Xe đạp
Lúc bán xe trong hộc để đồ có 1 quyển sách dày hơn 400 trang. Ngoài bìa có hình con Ranger. Cụ mở ra, giở đến trang 154 - Điều Khiển Ga Tự Động, đọc kỹ và làm theo hướng dẫn cụ nhé. :)
e làm như vậy rồi sao vẫn k dùng được nút giữ khoảng cách vs xe trước bác nhỉ .