Tất tần tật về lọc nước và máy lọc RO, ion kiềm

fanmu1234

Tháo bánh
cụ hỏi xem còn giấu gì nữa k? chứ bỏ 130 củ mua cái máy lọc nc mà chưa rõ tác dụng ntn mà toàn trên mạng thì chứng tỏ phải yêu chồng con & gđ lắm lắm :D ;));))
khả năng cao là bị dụ tham gia đường dây bán hàng đa cấp.

Máy gì mà đến 130 củ ????

Jamebonds

Xe container
nên mua thêm 1 cái máy lọc nước thô nữa, vì nước m nhiều canci nên cần lọc trước để ko hỏng máy đắt tiền trên

lộc _ vừng

Xe buýt
Em thấy máy ion kiềm dùng tốt mà nó giúp cân bằng được độ pH của cơ thể bằng phương pháp điện phân .các dòng máy của nhật giá cũng vừa phải bên ý họ chế tạo nguyên chiếc chắc chắn là dùng ổn ạ .mỗi giá cao do nhập khẩu thôi ạ

2bplus

Xe buýt
Nếu tốt thật thì bọn tây chúng đã kiềm hóa luôn hệ thống nước sinh hoạt chung từ lâu rồi, ở quy mô cn cũng chẳng khó lắm.
Nc kiềm có thể cũng có lợi với 1 số thể trạng ở 1 số thời điểm trong 1 số trường hợp với liều lượng và cách nạp thích hợp tùy bệnh tùy b/sỹ. Cũng như chất nào đó mà dùng với liệu lượng phù hợp thì nó là thuốc chữa bệnh, quá lên thì nó lại là thuốc độc.
Cứ tự uống đại ngâm đại cái thứ nước kiềm hóa này vào người mà không cần biết cơ thể mình thế nào thì có khi lợi bất cập hại, mà cái hại có thể lớn và khôn lường.

anyee1

Xe hơi
ối dồi. e gặng hỏi hóa ra đội tư vấn yêu cầu mua 1 chiếc để dc làm đại lý. Thưởng hoa hồng các kiểu cụ ạ. Chứ ăn ko đủ ăn mà mua cái này mắc mệt. Mợ toét ơi máy này có 8 thanh lọc đời mới gì đó. Ko phải kagen. Quan trọng là ko biết máy có thực sự tốt cho sức khỏe ko ý.

lộc _ vừng

Xe buýt
Nếu tốt thật thì bọn tây chúng đã kiềm hóa luôn hệ thống nước sinh hoạt chung từ lâu rồi, ở quy mô cn cũng chẳng khó lắm.
Nc kiềm có thể cũng có lợi với 1 số thể trạng ở 1 số thời điểm trong 1 số trường hợp với liều lượng và cách nạp thích hợp tùy bệnh tùy b/sỹ. Cũng như chất nào đó mà dùng với liệu lượng phù hợp thì nó là thuốc chữa bệnh, quá lên thì nó lại là thuốc độc.
Cứ tự uống đại ngâm đại cái thứ nước kiềm hóa này vào người mà không cần biết cơ thể mình thế nào thì có khi lợi bất cập hại, mà cái hại có thể lớn và khôn lường.
Tuổi thọ của bên tây vẫn thua nhật cụ ạ , nước nhật trước bị 2 quả bom nguyên tử , nhiễm rất nhiều chất độc vào nươc, không khí nên người nhật em nghĩ giỏi về khoản này

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Giờ bỏ hẳn tơ tưởng món đa cấp chưa cụ?
Em biết mấy người, chỉ chuyển từ món đa cấp này sang món đa cấp kia chứ không bỏ hẳn được.

Hihihi. Bạc đang mốt anh ơi.
Đám tham mà ngu thì trước sau gì cũng chết tiếp, vì bọn đa cấp thiên biến vạn hóa.
Buồn cười nhất là bà ấy vẫn mơ màng lấy tiền từ bảo hiểm nhân thọ về
Em nói thẳng với vợ: bảo hiểm rút tiền từ túi mình khó thế nào thì mình khó gấp vạn khi rút tiền từ túi bảo hiểm ra. Trên đời em chỉ tin BHYT mà thôi

xitrum145

Xe tải
Nếu chỉ là máy lọc nước thì em không bàn cãi, nhưng khi trả 130tr thì nó có những thứ khác đi trước (phỏng theo lời của sales) mà không chỉ dừng ở sản phẩm:
1. Đầu tư cho 1 cơ hội kinh doanh mới, tiên phong của TK21
2. Xây dựng 1 DN riêng của mình mà đã thành công ở khắp mọi nơi
3. Mở rộng mối quan hệ, đồng đội toàn người có địa vị chức sắc, tinh hoa của xã hội
4. Học tập và phát triển bản thân để thay đổi và dịch chuyển sang 3% người giàu, tư duy giàu
5. Tự chủ, tự do về thời gian, sở hữu thêm nhiều nguồn thời gian do người khác làm cùng, hỗ trợ.
Thế nên hãy đầu tư thêm, hãy nhân rộng và hỗ trợ cho những người thân quen xung quanh cùng đồng hành hướng tới sự giàu có

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Con em vợ em. Cỡ năm 2013 làm ăn có tí tiền. Chả biết đội đa cấp nào đó nó biết nó săn ráo riết, vác xe hơi đến mời đi cà phê suốt. Em bảo vợ "đừng có nghe mấy vụ đấy nhé" vợ em nó cãi bảo "chương trình đấy có cả vợ của cựu chủ tịch tỉnh tham gia, có ông này bà kia tham gia..." nó còn bảo đầu tư cỡ 500t nó cho lên chức trưởng phòng gì đấy... Em bảo "thế nhỡ mai mốt nó lừa thì có đòi tiền từ bà vợ ông cựu ct kia không, còn muốn có chức vụ thì đưa đây 100t, tôi thành lập công ty cho chức tổng giám đốc luôn". Thời gian sau em hỏi thăm tình hình thì vợ bảo "may mà anh cảnh báo"
Đến anh cao sỹ kiêm- cựu to ơi là to còn đi đánh thuê cho thiên ngọc minh uy mà, vợ cựu chủ tịt tỉnh đã là gì 😂😂😂😂

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Nếu chỉ là máy lọc nước thì em không bàn cãi, nhưng khi trả 130tr thì nó có những thứ khác đi trước (phỏng theo lời của sales) mà không chỉ dừng ở sản phẩm:
1. Đầu tư cho 1 cơ hội kinh doanh mới, tiên phong của TK21
2. Xây dựng 1 DN riêng của mình mà đã thành công ở khắp mọi nơi
3. Mở rộng mối quan hệ, đồng đội toàn người có địa vị chức sắc, tinh hoa của xã hội
4. Học tập và phát triển bản thân để thay đổi và dịch chuyển sang 3% người giàu, tư duy giàu
5. Tự chủ, tự do về thời gian, sở hữu thêm nhiều nguồn thời gian do người khác làm cùng, hỗ trợ.
Thế nên hãy đầu tư thêm, hãy nhân rộng và hỗ trợ cho những người thân quen xung quanh cùng đồng hành hướng tới sự giàu có
Đáng sợ nhất là chăn cả người nhà- bất chấp luôn. Ông cậu tôi đến xấu hổ khi bà vợ "mời gọi cơ hội làm giàu " với tất cả đám bạn ông ấy. Đi đâu cũng khoe giờ chị là trưởng phòng rồi 😂😂😂. Mấy năm nay chính quyền đè mạnh nên bọn đa cấp cũng ít lộng hành, hồi 3x thì như mưa

DoubleA

Xe hơi
Nước Ion kiềm này tốt nhưng chưa đến mức nên được tô hồng thành những khoáng chất đặc biệt, thần dược cho cơ thể mà truyền thông hay quảng bá, cứ nói là đồ uống thường xuyên của người Nhật trong khi bản thân nó không nằm trong những đồ uống mà người Nhật dùng hàng ngày, pha trà bằng nước này vị cũng lạ lắm.
z4355887131585_dcf41c8cf6e1afba723b1a528d87448d (1).jpg

Trungpv

Xe tăng
cái máy lọc nc ion kiềm này có phải cú lừa ko các cụ?. em thấy tầng sơ cấp của nó vẫn là máy lọc nước RO thông thường, thêm mỗi cặp điện cực để điện phân nc sau máy RO mà giá nó trên trời thế nhỉ. thấy quảng cáo là nc có nhiều khoáng chất có lợi hơn lọc nc thông thường em thấy sai sai vì đã qua tầng lọc RO rồi thì khoáng chất ở đâu ra nữa

BMZ_Z4

Xe điện
Hôm trước nhà e 2 vợ chồng tí cũng dính quả đa cấp tiếng Anh.
Bài binh bố trận kinh khủng, cả buổi sáng ngồi nghe
xong đến lúc đã lọc ra những người tin tường thì đã tầm trưa đói rồi
đưa xuống cho tư vấn viên chốt.
Em cũng mơ màng xong search lại xem có phốt gì không mới hiểu ra bản chất nên nhẹ nhàng bảo giờ đói rồi, có gì để đi ăn no rồi nói chuyện tiếp, xong là em rút thôi.

Emesco

Xe điện
Lọc và tạo độ PH trên 7.5
Chỉ cần mua của Panasonic tầm 20tr là đủ

Parejo_10

Xe điện
Người bỏ 130 củ ra mua vật dụng hàng ngày thì cũng tạm gọi là đủ ăn đủ tiêu ở mức khá. Nhà em ngoài nhà và xe thì ko có thứ gì đơn lẻ có giá trên tăm củ cả …. Em xin chúc mừng cụ thớt :D

vneseman

Xe lăn
cái máy lọc nc ion kiềm này có phải cú lừa ko các cụ?. em thấy tầng sơ cấp của nó vẫn là máy lọc nước RO thông thường, thêm mỗi cặp điện cực để điện phân nc sau máy RO mà giá nó trên trời thế nhỉ. thấy quảng cáo là nc có nhiều khoáng chất có lợi hơn lọc nc thông thường em thấy sai sai vì đã qua tầng lọc RO rồi thì khoáng chất ở đâu ra nữa
Lọc nước ion kiềm thì nó chỉ dùng các cục lọc cơ cấp thôi (kiểu như làm nước sạch hơn trước khi kiềm hóa) chứ không phải qua cục lọc RO cụ nhé.

Muon_biet

Xe cút kít
Vợ e nó giấu em mua máy lọc nước ion kiềm của nhật trị giá 130tr sau khi nghe mấy nhân viên hội thảo tư vấn bảo tốt lắm. Bác nào ở đây dùng rồi cho em xin nhận xét với.em cảm ơn
Một người vợ biết yêu chồng, thương con, chu toàn cho gia đình và biết tiêu tiền...hjhjhjhj, cụ còn đòi hỏi gì hơn?

theanh90

Xe tăng
Em từng mắng sml vợ e vì dám mua chui bảo hiểm 20 củ. Mua quần áo đồ ăn thì không cần hỏi chứ đồ giá trị thì phải hỏi han đàng hoàng.