Tất tần tật về lọc nước và máy lọc RO, ion kiềm

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
E đã sử dụng dịch vụ của mợ. E thích con máy nano aquaphor sau nhiều hồi tham khảo và có hỏi một mợ nữa trên diễn đàn thì mợ báo giá cao hơn 200k nhưng e vẫn chốt lắp của mợ .e thấy được sự nhiệt tình và tận tâm trong cách mợ tư vấn không như ai kia thấy hỏi nhiều là lại bắt đầu thái độ rep tin nhắn rất lâu và qua loa .sau khi lắp thì được mợ chủ quan tâm hỏi thăm rất nhiệt tình đến cả sinh nhật của e mợ cũng gửi tin nhắn chúc mừng trên Zalo e cũng đã giới thiệu người thân sử dụng dịch vụ của bên mợ và thấy phản hồi rất hài lòng.cá nhân e thấy rất nhiều thông tin xấu về mợ được người khác đăng lên nhưng e ko quan tâm cái e quan tâm là thái độ phục vụ và cách làm
Em cảm ơn mợ ạ

thinhtd

Xe container
Em xin phép cụ mợ trong thớt này bỏ qua cho em nếu như em làm phiền cụ mợ vì còm này của em
Chào chị Châm,dù ko muốn liên quan đến chị và đã cho c vào danh sách đen để khỏi vướng bận gì,nhưng ở đây là thớt có liên quan đến em nên hiện ra vài thứ cứ dai như đỉa đói vậy
Giải quyết luôn cho đỡ mệt người chị nhé,để thời gian làm việc khác cho đỡ rảnh ạ
Thứ nhất em là nhân viên cũ của chị điều đó em không phủ nhận ạ
Thứ 2 : Ý kiến chị báo em là biển thủ và cho nghỉ việc nghe có nhầm không chị?bằng chứng em biển thủ đâu chị trưng lên đi,hay chỉ nghe là chiêu trò của chị khi cố tình vu vạ em tạo chứng cứ giả để dìm em xuống vậy chị?Nói cho rõ là em tự nghỉ việc nhé chứ ko pải đuổi nghe nó buồn cười lắm
Thứ 3: Về dịch vụ khách hàng cũ à cái này rất đơn giản,c nói em mạo danh chị?đừng nói thế nghe nó hơi ảo chị ạ,chị có là thần thánh đâu em phải mạo danh làm gì?danh sách khách hàng của c rất nhiều bên gọi cskh sao c ko lôi họ ra mà nói,thấy em bán trên này chị cố tình vùi dập bằng mọi thủ đoạn à?chị chăm sóc tốt thì người ta vẫn dùng dịch vụ của chị thôi,dù bên nào chào gọi họ vẫn dùng thôi ,đừng tìm mọi cách để lấy thị phần chị ak,cũng giống chị thôi khi chị sang mutosi làm thì chị cũng kéo các đại lý cũ của karofi để sang đó làm thôi,em chỉ chào mời dịch vụ tốt nhất đến khách hàng nếu c làm tốt thì có chào nữa cũng chả là gì
Đừng lôi mấy cái tin nhắn vớ vẩn kia ra bảo mạo danh nghe hài lắm,giọng em,tin nhắn em nhắn khách bên em là Mợ toét đâu mời c lôi ra nhé.
Còn về phần trưng địa chỉ trên wed thì chị nói lại hộ em phát,chị chuyển địa chỉ đi đâu và làm mutosi rồi chị?Chỗ đó là nhà pp Karofi chị ạ,bên em liên kết không được hay sao mà nghe c nói nó phản cảm vậy????
Chốt hạ cho xong nhé,đừng dai dẳng như đỉa thế nó mất giá trị ra .
Đừng cố đạp người khác để chiếm thị phần nó kém sang đi chị ak
Thành thật xin lỗi các cụ mợ vì sự bất tiện này ak.
Mãi rồi cũng mới thấy mợ này lên tiếng.

thinhtd

Xe container
Em chào cụ chủ thớt ak ,em thông báo như đã trao đổi với anh vụ sàn gỗ thì có 2 phương án a đề ra là
1/ Trả lại nguyên trạng
2/ Đền tiền đúng giá trị sàn hỏng
Em đã làm việc với hãng và hãng trả lời sẽ làm việc với khách và xong trong ngày Thứ 6 này ak
Nên vụ sàn gỗ hãng sẽ đền bù đấy cụ yên tâm nhé
Các cụ quan tâm đến vụ này cũng yên tâm nhé
Em bán xong không phải xong đâu ạ,em luôn đồng hành cùng khách hàng đến khi khách ko cần em nữa thì thôi ak
Tính ra cụ chủ đưa lên of đúng là kênh ngon, bao vụ trên fb như mợ Toét nói thì đâu có được bảo hành. :))

thinhtd

Xe container
Em cảm ơn cụ mợ đã quan tâm đến sản phẩm karofi và quan tâm thớt của cụ khách em ạ
Kết thúc bằng cái tình cụ mợ ạ,biết rằng vẫn mang thiệt hại và phiền phức cho cụ khách nhưng karofi cũng không đến lỗi tệ cụ mợ nhỉ
Mong rằng cụ mợ sẽ hài lòng về dịch vụ của bên em ạ
Cám ơn cụ mợ rất nhiều ak
Em là cứ mất dậy hóng cụ chủ vào show giao dịch chuyển tiền xem có phải hãng thật không. =))

Dungha

Xe điện
Vâng cụ ạ. Đang dịch nên e cũng ngại chưa gọi hãng thay. Vấn đề là cái bình tích áp bằng sắt rõ là chắc chắn mà lại dễ hỏng vậy. Một năm thay lõi 1 lần, 2 năm thay bình áp 1 lần. Em thấy đồ cũng ko bền nên nêu ra cho các cụ tham khảo thôi. Nếu mình nhà em bị thì chắc em đen:))
Năm 2006 nhà mẹ em mua máy lọc nước của bon Asean gì đó thấy bảo Đài Loan( giờ chắc phá sản rồi) tới giờ mới 1 lần hỏng van điện. Còn chỉ thay lõi chạy phè phè.

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Em là cứ mất dậy hóng cụ chủ vào show giao dịch chuyển tiền xem có phải hãng thật không. =))
Dạ cụ không thấy ảnh ạ.cụ cứ chờ lúc nào rảnh cụ ấy trả lời nhé.e post trước cho các cụ yên tâm ạ,kể cả không đưa lên of lỗi do hãng và mua sp bên em em cũng đòi quyền lợi đến cùng cụ ạ.

1.25 ton

Xe điện
Vâng cụ ạ. Đang dịch nên e cũng ngại chưa gọi hãng thay. Vấn đề là cái bình tích áp bằng sắt rõ là chắc chắn mà lại dễ hỏng vậy. Một năm thay lõi 1 lần, 2 năm thay bình áp 1 lần. Em thấy đồ cũng ko bền nên nêu ra cho các cụ tham khảo thôi. Nếu mình nhà em bị thì chắc em đen:))
Trong cái bình thép ấy, nó có quả bóng hơi cụ ạ. Thi thoảng mà áp nước ra thấp, cụ lấy cái bơm xe đạp, xe máy cắm vào bình ( có lỗ để bơm hơi ) đạp vài nhát, nước ra lại ngon ngay. Cụ thay cả cái bình làm gì cho tốn? Nhà em trước cũng bị, lên đây hỏi, mợ Toét tư vấn cho làm như vậy. Nước lại ra ầm ầm. :))

thinhtd

Xe container
Dạ cụ không thấy ảnh ạ.cụ cứ chờ lúc nào rảnh cụ ấy trả lời nhé.e post trước cho các cụ yên tâm ạ,kể cả không đưa lên of lỗi do hãng và mua sp bên em em cũng đòi quyền lợi đến cùng cụ ạ.
Em thấy mà mợ. Nhưng em mất dậy nên hỏi để cụ chủ chụp ảnh xem hãng trả hay mợ trả thôi. :))

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Em thấy mà mợ. Nhưng em mất dậy nên hỏi để cụ chủ chụp ảnh xem hãng trả hay mợ trả thôi. :))
À,hãng đó cụ ,chứ e trả thì đã trả ngay hôm đó cần gì phải để đúng thứ 6 như hãng hứa làm giề
Cụ ko tin thì đành chờ vậy ạ

musiclife

Xe tăng
Thứ sáu hãng đã cho người giải quyết, đền bằng tiền tương đương giá trị của diện tích sàn gỗ bị hỏng.
Em cám ơn các cụ, các mợ trong OF đã cùng đồng hành chia sẻ !

Trailer

Xe buýt
Máy mới có 2.3 tr mà thay hết 1 tr, sao cụ ko ném mẹ vào mặt nó ấy :) . Suốt ngày đt gọi spam em, nhà anh dùng máy lọc thế nào? Em bảo nó, nhà anh nghèo, lấy del đâu tiền mà mua máy lọc.kkk
Em cũng đang bị lũ bỏ mẹ nào suốt ngày gọi điện xin chăm sóc máy lọc nước. Nhà em thì trước toàn dùng bình lavie uống trực tiếp, vừa xong sửa nhà thuê nhà ở tạm có dùng máy lọc nước nên có thay mấy cái lõi lọc của mợ Toét. Xong được đúng 1 tuần là bắt đầu chúng nó gọi đến léo nhéo giới thiệu chăm sóc nhức cả đầu. Thế léo nào mà mợ Toét vẫn để số đt của khách hàng bị leak cho lũ khác biết hay sao.

Qua vụ này mợ lại ghi điểm và có thêm cơ số khách hàng

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Qua vụ này mợ lại ghi điểm và có thêm cơ số khách hàng
Em cứ làm đúng trách nhiệm của mình đối với khách của mình cụ ạ
Cũng được cụ mợ ủng hộ lên em sẽ cố gắng hơn ạ,em cảm ơn cụ nhiều nhé

taplai2012

Xe ngựa
Em có gọi nhân viên đến, bảo nhiều nhà lắp cũng bị vỡ cốc lọc, đặc biệt là chung cư. Cái này vẫn còn trong thời gian bảo hành hãng phải đến thay cốc lọc mới. Tuy nhiên sàn gỗ nhà em ngấm nước rộp hết rồi, hãng có chịu trách nhiệm ko
Thường tất cả các hãng từ chối trách nhiệm liên đới cụ ạ.
Cc nhiều nhà áp lực nước cao lắm. Đợt e lắp bình nóng lạnh phải lắp lại mới hết rỉ nước. Trần ngấm hơi mốc lười chưa quét sơn lại

hanyco

Xe tải
Trong cái bình thép ấy, nó có quả bóng hơi cụ ạ. Thi thoảng mà áp nước ra thấp, cụ lấy cái bơm xe đạp, xe máy cắm vào bình ( có lỗ để bơm hơi ) đạp vài nhát, nước ra lại ngon ngay. Cụ thay cả cái bình làm gì cho tốn? Nhà em trước cũng bị, lên đây hỏi, mợ Toét tư vấn cho làm như vậy. Nước lại ra ầm ầm. :))
Vâng nhưng mỗi lần bơm nó chỉ dc tuần là lại chậm cụ ạ

boy_spott

Xe điện
Câu chuyện dài kỳ không có hồi kết

Hoang Uyên

Xe container
Website
maylocnuocmoi.com
Vâng nhưng mỗi lần bơm nó chỉ dc tuần là lại chậm cụ ạ
Vì nó bị châm kim quả bóng bên trong rồi cụ ạ,chỉ thay thì mới hết tình trạng như vậy cụ ạ.bơm hơi chỉ là giải pháp tạm nếu nó châm kim nhỏ thì đc 1-2 tháng ạ.

matrix3011

Xe tăng