[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

lucky.win

Xe điện
EM ở HN nhưng có ông bạn thân ở SG rất hay đi lùng đồ nhật bãi, ông bạn em thần thánh đồ nhật bãi lắm (tiền không phải không có nhưng thích nghịch ngợm), thấy cụ bảo ở SG bán MRB nhiều nên em có hỏi trong SG thế nào thì thấy bảo lấy con nhật bãi về dùng, bỏ gần 20 củ ra mua làm gì. Nếu mua MRB tù mù về dọn lại thì 3-4 củ còn lấy lại qua thợ 5-6 củ. EM mấy món này như vịt nghe sấm nên phải hỏi cho chắc. Candy hay elex mới em nghiến răng mua cũng được :D nhưng thấy ông bạn bảo thế nên hỏi cụ cho chắc có nên lấy máy nhật bãi hay múc con mới cho lành :bz
Em lại cứ nghĩ cụ ở trong SG. Thế thì thế này, em cho cụ muợn cái máy nội địa về dùng chán chê đi, cho nó có trải nghiệm, sau rồi quyết định mua kiểu nào cũng chưa muộn ạ.

Máy của em thì cụ không phải lăn tăn về vận hành, hay là lỗi, hay ồn ... tóm lại không phải nghĩ. Tiền nong thì dĩ nhiên là miễn phí, cụ bỏ xèng ra mua cái đổi nguồn 100V là dùng được ạ. Khi nào không thích dùng nữa thì trả lại máy cho em là xong.

Em còn cho mượn cả máy to của châu Âu, nên cái máy nhỏ này chả có gì phải nghĩ.

trieuminhvn

Xe tải

Máy rửa bát panasonic của e cụ ah ,cái máy lọc của cụ chắc kiểm tra cái moto nâng , gắn nguồn pấnonic bên e gắn đc ah
TR5 giá bao nhiêu vậy cụ, có lắp đặt k. TRc lấy xe đạp của cụ đây, có ưu đãi k :)

trieuminhvn

Xe tải
Em lại cứ nghĩ cụ ở trong SG. Thế thì thế này, em cho cụ muợn cái máy nội địa về dùng chán chê đi, cho nó có trải nghiệm, sau rồi quyết định mua kiểu nào cũng chưa muộn ạ.

Máy của em thì cụ không phải lăn tăn về vận hành, hay là lỗi, hay ồn ... tóm lại không phải nghĩ. Tiền nong thì dĩ nhiên là miễn phí, cụ bỏ xèng ra mua cái đổi nguồn 100V là dùng được ạ. Khi nào không thích dùng nữa thì trả lại máy cho em là xong.

máy nhật cụ cho mượn loại j vậy, e mượn dùng đc k, đang khoái mấy con to của cụ, nhg đang kẹt xèng :(

luckylac43d

Xe tải

Máy rửa bát panasonic của e cụ ah ,cái máy lọc của cụ chắc kiểm tra cái moto nâng , gắn nguồn pấnonic bên e gắn đc ah
Em xin giá tình thương bao gồm lắp đặt em đẹp nhất cụ nhé. Được thì cụ xử luôn cho em cái lọc kk.

dongnat123

Xe container

Máy kích thước thế nào hở cụ, lắp đặt dễ thì em mượn dùng thử xem thế nào. Nếu cụ bán máy để em chạy qua xem chim ưng con nào em lấy luôn đỡ phải ngâm cứu nhiều :D

ngocvietcode

Xe tải
Dạ em lại xin phép nhắc các cụ bán máy thì sang thread khác ạ, các cụ bán ở đây mod lại xóa cả thread đi thì buồn lắm ạ.

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com
Dạ em lại xin phép nhắc các cụ bán máy thì sang thread khác ạ, các cụ bán ở đây mod lại xóa cả thread đi thì buồn lắm ạ.
E có ý kiến thế này ,giá cả cũng là 1 phần để chọn đầu tư ,lựa chọn người bán,chế độ bảo hành...nên đã là tất tần tật về Mrb thì nên có thêm trao đổi về giá e nghĩ cũng là hợp lý cụ ah

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com
TR5 giá bao nhiêu vậy cụ, có lắp đặt k. TRc lấy xe đạp của cụ đây, có ưu đãi k :)
  • Cụ muốn mượn máy nội địa Nhật thì qua bên e ,trong vòng 1 tuần k ưng mang lại cho e , coi test máy hộ bên e luôn:D:D:D

ngocvietcode

Xe tải
E có ý kiến thế này ,giá cả cũng là 1 phần để chọn đầu tư ,lựa chọn người bán,chế độ bảo hành...nên đã là tất tần tật về Mrb thì nên có thêm trao đổi về giá e nghĩ cũng là hợp lý cụ ah
Nội quy của diễn đàn có khoản:
8. Cấm quảng cáo, mua bán trao đổi hàng hoá trong các box ngoài box Thông tin Thị trường - Rao vặt
Em cũng chỉ mong các cụ lưu ý, tôn trọng quy định chung thôi ạ.

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com
Em xin giá tình thương bao gồm lắp đặt em đẹp nhất cụ nhé. Được thì cụ xử luôn cho em cái lọc kk.
Máy lắp thì đơn giản như máy giặt ,1 đầu cấp nước ,1 đầu xả ,quan trọng vị trí đặt + khoan mặt đá nếu phải chia nước từ dưới tủ bếp ,bên e khuyến khích các cụ tự lắp vì cũng k khó lắm ,máy thì bên e có nhiều ,giá từ 2-6tr cụ ah

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com

lucky.win

Xe điện
Máy kích thước thế nào hở cụ, lắp đặt dễ thì em mượn dùng thử xem thế nào. Nếu cụ bán máy để em chạy qua xem chim ưng con nào em lấy luôn đỡ phải ngâm cứu nhiều :D
- Em khuyên cụ là đừng nên vội vàng quyết định ngay, cứ dùng thử một thời gian rồi quyết cũng không muộn.

- Cụ xem lại các còm của em về máy nội địa ấy, nếu mua thì nên xác định cho nó kịch kim 5 tr thôi, quá hơn nữa thì tạm biệt. Ví dụ như mua máy 6 tr. rồi thêm cái đổi nguồn nữa thành 6,5 tr thì không đáng chút nào. Thực sự là không hợp lý tiền đầu tư ạ.

- Cụ cần trao đổi gì thêm thì pm cho em.

dongnat123

Xe container
- Em khuyên cụ là đừng nên vội vàng quyết định ngay, cứ dùng thử một thời gian rồi quyết cũng không muộn.

- Cụ xem lại các còm của em về máy nội địa ấy, nếu mua thì nên xác định cho nó kịch kim 5 tr thôi, quá hơn nữa thì tạm biệt. Ví dụ như mua máy 6 tr. rồi thêm cái đổi nguồn nữa thành 6,5 tr thì không đáng chút nào. Thực sự là không hợp lý tiền đầu tư ạ.

- Cụ cần trao đổi gì thêm thì pm cho em.
Thế cụ cho em xin địa chỉ và sđt có gì em liên lạc với cụ cho tiện

Huong1612

Xe đạp
Hi cả nhà, mẻ đầu tiên của nhà em đây ạ, sạch bong kin kít. Hôm đầu tiên có máy rửa bát vẫn phải cọ tay cái nồi vì kho cá cháy ạ, nhưng mà cảm giác thật sung sướng. Cảm ơn cụ lucky.win đã rất nhiệt tình ạ.