tất tần tật về spark van.

dativu

Xe điện
bác cứ gập 2 ghế sau lại, để vậy mà chạy thì thành con van đấy

Camrybeo

Xe tải
Sang tuần em cũng lấy 1 bé van, các cụ các mợ cho em gia nhập hội spark van với nhé.
Up lên nào. Chiều nay nhà cháu về quê, nên kô đi điểm danh được . Các bác điểm danh nhà cháu trên Trung, số dây thép là 0902279728 ạ

Camrybeo

Xe tải
Quên nữa là biển số của em ở dứoi chữ ký ạ

Swan

Xe tải
số của bạn đẹp phết, của mình đăng ký hôm 13/3, 1 tịt mới chán, may mà nó tách ra chứ để liền 5 số thì quá xấu .. mà trong đăng ký của bạn số chỗ ngồi là mấy ? của mình là 3 ko biết có phải do họ làm đăng ký nhầm ko??? của bạn mà cũng thế thì chắc xe quận BĐ được đi 3 nhỉ :D
đủ mâm rồi hôm nào làm bữa beer khoe xe nhỉ.
Xe của bác là xe nhập phải ko ? Nếu là xe nhập thì ko nhầm đâu. Vì em nghe hội bạn em đi VAN nhập nói rằng có xe thì ghi 3 chỗ ngồi, có ghi thì 2 chỗ ngồi (theo HS gốc nhập về). Còn Spark VAN của em được chào đời tại VN 2009 thì đăng kiểm ghi: năm, nơi sx: 2009, Việt Nam ; số chỗ: 02 ngồi ....
Sau 2 năm chung sống hạnh phúc với nhau, có thêm tý tiền em sinh ra hư hỏng và đã phụ bạc em nó roài. Giờ em đang ân hận vì phút nông nổi, hèn hạ của em mà đã ly hôn Spark VAN. Chả là em sợ bị phạt vì em đã lắp thêm hàng ghế sau 1 cách hoàn hảo. Nó hoàn hảo đến mức em nói nó là VAN mà cả Cty ko ai tin (họ cứ nghĩ em ko muốn cho mượn nên nói thế), em phải đưa đăng kiểm cho họ xem. Sau khi thấy thế họ lại nói ra, nói vào - làm em sợ + với có thêm tý xèng là em sinh đổ đốn, QĐ ly hôn trước khi đến hạn đăng kiểm (chúng em đăng ký kết hôn 4/2009 nên đăng kiểm nó dán 4/2011 lên trán Spark của em). Em tiếc vì Spark của em còn long lanh như gái 18, em chạy hơn 2 vạn mà chưa hắt hơi sổ mũi lần nào, hình như acqui thì hơi yếu vì nếu để khoảng 1 tháng ko đi thì khó nổ (có lẽ do em ít đi quá), ăn uống nhỏ nhẹ chỉ tốn hơn Piaggio 2b của em tý thui (chị vịt bầu này uống của em 4l/100km). Em dài dòng để các bác yêu thương các em VAN nhỏ nhắn, xinh xắn. Các đừng ném đá em mà tội nghiệp em nhé. Chúc các bác chung thủy hơn em. %%-

heli

Xe tăng
bác ơi nâng đời đc là tốt mà.ko co mới phải mua van thôi

truongduy164298

Xe máy
bác nói đúng đó???? đi xe này không dành cho người yếu tim, hôm bửa mình đi chở dư 2 người ngồi phía sau khi đi ngang qua xxx thấy muốn rớt tin ra luôn????? nếu mình đủ tiền mình cũng sẽ đổi em nó chứ kiểu này mệt quá

Có Cụ nào muốn nâng đời thì ới em một câu với; chứng ung hết rồi nên em giờ em lại xuống 2b, đưa F1 đi học mà thương:((. Giờ em muốn Van quá!

heli

Xe tăng
chuẩn bác ơi.nhà có con nhỏ mà ko có xe cung ko đành cho con ra đường.

sonvu.daewoovin

Xe máy
Bác mandylanh cũng tham ra hội spark van rồi ạ. em nghĩ là có hội xe x game, xe 67, xe 27-7 thì tại sao chúng ta không có hội spark van nhỉ. em bỏ một phiếu cho hội. chúc các bác có những hành trình bổ ích.

Thieuthieugia

Đi bộ
Lap ghe sau nhu the nao la hop ly

May pac tu van giup,gan ghe sau hay kg gan se an toan hon,kg gan thi minh choi kieu nao dc ah??

baogiomuaduocxe

Xe điện
cho thớt này lên nào....
Van ơi là van
bay giờ vào bên MSC thấy thế lào ý

truongduy164298

Xe máy
không nên bàn về em van này thì tốt hơn bác ơi vì em van này đang là đề tài hot của mấy chú xxx, tốt nhất đã là van thì phải làm 007 đi nha

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
3 Đồng 9, (Hàng ghế sau, + bọc 2 ghế trước cùng màu với ghế sau, + trải da sàn loại dầy hợp màu với da ghế, à wên + với tháo toàn bộ phần chở hàng và cắt 6 trấu sắt bắt các thanh ngang) địa chỉ thì ae wa chỗ chợ gạo rẽ Trần nhật Duật (nó có 2 cửa hàng: phía TND thì làm ghế da, phía CG thì lắp đồ chơi ) cửa hàng nó tự làm có sẵn luôn >>> mất khoảng 2 tiếng
Mình ko lắp đồ chơi chỗ nó vì hỏi giá nó báo cái gì cũng + khoảng 25% so với chỗ khác
VD như mình mất 300K cho bộ trải sàn bằng cao su bị mùi kinh khủng >>>>> sau 2 tháng mới hết mùi (chỗ khác với 230K là OK ko mùi mẽ gì)
Cụ cho hỏi cụ lắp 2 loa sau vị trí nào thế có thể up ảnh cho anh em tham khảo được không ạ :)

heli

Xe tăng
Cụ cho hỏi cụ lắp 2 loa sau vị trí nào thế có thể up ảnh cho anh em tham khảo được không ạ :)
theo e thi lap 2 loa sau vao cai gia do dang sau y.dang nao cung phai che cai gia do day ma.chu cai lo cho de lap loa sau no chuoi lam.no ko an keo an nhua han.ma lap dc loa vao day roi li phai khoan lo.khoan lo la chuoi nhat.tot nhat la lap vao cai gia do(ci tam ngang de ngan khoang de do rieng ra y)

heli

Xe tăng
thế các xxx bàn gì hả cụ?
ui gioi.luc nao cac chu y cha de y bien D.nhung cac bac cu ien tam.cac xxx con noi voi nhau UI GIOI BIEN D BAY GIO TOAN MAY ONG PULICE NHA MINH CHAY THOI CHU DAN CAC TIEN CUNG CHA DAM CHAY.BAT LAM GI TON CONG.BAT XONG LAI PHAI THA.TON CONG THOI COI.DA THE LAI PHAI CHAO DIEU LENH NUA CHU.day cac bac nha minh cu ien tam ma chay di nhe.bac nao muon dia chi trong dang ky xe la btl canh sat co dong ko?co chu day vao di thoai mai co lap ghe cung cha sao.duong cam di tet luon.

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
theo e thi lap 2 loa sau vao cai gia do dang sau y.dang nao cung phai che cai gia do day ma.chu cai lo cho de lap loa sau no chuoi lam.no ko an keo an nhua han.ma lap dc loa vao day roi li phai khoan lo.khoan lo la chuoi nhat.tot nhat la lap vao cai gia do(ci tam ngang de ngan khoang de do rieng ra y)
Giá đồ nào nhỉ ??? :-B nghĩ đi nghĩ lại em chưa biết cái giá đồ nào có thể lắp được :)

heli

Xe tăng
bác này chả đọc kỹ gì cả.bác lắp ghế rồi thì bác có thấy xe bác bị trống chỗ giữa 2 miếng nhựa lắp loa ko?vậy bác phải lắp của hãng hoặc là chế cái khác vào chứ.