Tây Tạng du ký.

Trung quốc là công xưởng của thế giới rồi nên hàng lưu niệm, thủ công mỹ nghệ ở đây thì cực đỉnh luôn

Và khả năng thương mại, bán hàng của người Hán cũng là bậc thầy . Anh chàng này đang ngồi bán những vòng hoa đeo cổ hay quấn trên đầu cho du khách

Khu vực này lúc nào cũng đông nghịt du khách. Các phố đi bộ được thiết kế theo hình vuông ( hình như trong chữ Hán gọi là chữ khẩu thì phải ) tóm lại là nó dễ nhớ và đi không lo bị lạc

Tàu khựa thì em ghét, nhưng món ăn Tàu thì em ko thể bài xích được :)). Cửa hàng bán món kiểu như đậu hũ, thạch nhà mình này quá ngon, em làm liền hai suất. Tuyệt ngon

lyhoa75

Xe điện
Anh phọt seri ảnh đó lên để muốn chuyển tải thông điệp : anh sẽ còn trở lại rảo bước trên những nẻo đường đó. Hổng bít có ai mún rảo cùng mềnh ko ta. He he
Đập choai như anh ai chạ mún rảo :P

chuonggio

Xe tải
Mỗi người một vẻ, một mong muốn để nguyện cầu

Hôm nay lang thang đọc bài cụ viết hay quá. Chả biết bao giờ mới đi được. Cụ làm cùng cụ Vương Phúc Chính à? Không hiểu cụ Chính đang cầu nguyện gì vậy???

Mokkome

Xe máy
cảm ơn cụ vì bài viết :) , em oánh dấu đọc dần

Hôm nay lang thang đọc bài cụ viết hay quá. Chả biết bao giờ mới đi được. Cụ làm cùng cụ Vương Phúc Chính à? Không hiểu cụ Chính đang cầu nguyện gì vậy???
Cụ biết Chính ạ? Chắc cụ ấy đang cầu nguyện lên hàm Phó Tổng Giám Đốc. =))

thuận phát

Xe máy
hình của bác đẹp quá. e xin phép coppy nhé. tức nhiên là sẽ hi rõ nguồn ạ

muadem

Xe cút kít
Em gái Tàu này nhìn khá ngọt nước, cứ loanh quanh gần khu vực của em nên buộc em phải nổ súng cảnh cáo em ấy một phát:

Thế mà cụ không bẩu mợ ấy reg nick OF để chém cho xôm :))

Sau khi cân nhắc rất nhiều, nhất là trong bối cảnh quan hệ chính trị giữ nước ta và Trung quốc đang rất căng thẳng như hiện nay, cộng với sự bất đồng sâu sắc giữa người dân Tạng và chính quyền Trung quốc e quyết định sẽ ko up ảnh bạn hướng dẫn người Tạng lên để bảo vệ bạn ấy. Các cụ/ mợ thông cảm.
Hay là em HD đây cụ ơi :-?
Khi đang đáp xuống đường băng, hình ảnh đầu tiên em nhìn thấy là mấy con tiêm kích J đang vênh váo bên đường băng. E tìm mãi chưa thấy ảnh chụp đó. Nó thật trái ngược với hình ảnh em gái mến khách này