[CCCĐ] Tây Tiều Sơn - Xi Qiao Mountain

882018

Xe hơi
Cụ chủ đi được nhiều nơi thật

nissan CFR

Xe tăng
Ô, có nhỡn cái clip, chả có dì hóng thật

chuotlang

Xe lừa
Thớt đấy nhà cháu xem rồi, nhưng không bật tiếng.
Khi xem film câm như vậy tự nhà cháu cảm nhận được vẻ tĩnh lặng, chậm rãi xen lẫn những âm thanh nhẹ nhàng thoang thoảng vang vọng của sự bao la và hoang dã (chém tý cụ đừng cười).
Hôm nay cụ nhắc nên xem lại và bật volume lên, cảm giác bị âm thanh kéo hết sự cân bằng, phút dạo đầu như Mission Impossible của Tom, qua khú dạo đấy thì bắt nhịp phút tiếp theo khi khởi hành trên con huyndai từ từ lên dốc là đoạn nhạc và hình nhà cháu rất kết, cân bằng và tôn nhau lên (lại chém).
Bản thân ảnh (hình ảnh) của cụ đã đem đến những giai điệu của màu sắc (quá chém) tùy cảm nhận mỗi người sẽ có hấp thụ khác nhau. Vì vậy rất thành thật với cụ chuotlang là nhà cháu xem ảnh và film câm của cụ đã tự thấy mê rồi, thế nên mong cụ LƯU TÂM trộn giai diệu phù hợp theo cảm nhận của cụ thì chắc sẽ phê hơn (và mất công rất nhiều).
Lan man chiếm thớt cụ, mong lượng thứ.
Cám ơn bác có nhời :) Thực ra ngồi tàu hoả em làm luôn clip đó từ lúc 2 tàu chạy song song như đuổi nhau nên em chọn nhạc kiểu đuổi nhau Action, còn mấy clip sau làm sau khi nhậu, thì buổi đêm thích nghe nhạc nhẹ nhàng nên chọn nhạc nhẹ.
Mỗi bài nhạc là 1 clip nhỏ, làm xong restart phone cho khỏi treo máy hehe chứ đâu phải làm 1 lúa trên PC đâu mà liền mạch 1 loại nhạc. Rảnh lúc nào làm theo cảm hứng lúc đó :)

Cụ thích nghe nhạc em chọn là có tai nhạc giống gu em rồi, nhạc em ko giống nhạc thị trường như mọi người hay làm, nhưng vẫn là nhạc free nên cũng chưa nhiều lựa chọn. Đợi 1 time nữa em lên tay em sẽ mua nhạc bản quyền và làm trên PC để có chất lượng cao hơn hihi

buonnon

Xe buýt
E đã xem, thật ấn tượng về cách người ta làm và cảnh quan người ta giũ cụ nhỉ

chuotlang

Xe lừa

datnscc

Xe hơi

Tây Tiều Sơn có lẽ là núi lớn nhất ở Phật Sơn, Quảng Đông. Nơi đây có bức tượng Phật cao 62m có lẽ là tượng Phật cao nhất của đỉnh này. Nơi đây vắng khách du lịch nên họ vẫn còn khuyến khích lái xe lên núi và có loại vé riêng cho lái lên. Để trái nghiệm các cung đường U Turn đẹp tuyệt vời có lẽ đến nơi đây là thích hợp nhất sau khi nhiều năm nay núi Bạch Vân ở Quảng Châu đã cấm lái xe lên để phục vụ các du khách Hiking ngày càng đông.

Trong 1 buổi trưa đi có việc ở gần đây lại xong việc sớm, tác giả tranh thủ lên núi dạo chơi và nghi lại chút hình ảnh bằng đoạn phim ngắn quay bằng iPhone.​
Em thích xem ảnh của cụ Chuột hơn, ko khoái video lắm.

alongcamepolly

Xe lăn
Cháu vào hóng ảnh và kinh nghiệm, hôm nọ tàu nhanh 3 ngày 2 đêm ở shanghai mà chán kinh hồn, như bị cấm khẩu khi ra đường dù tàu ngầm trên off vài niên.

thibuqua

Xe hơi
Hóng quá, cụ cho thêm ít ảnh cho anh em thưởng ngoạn với ạ

chuotlang

Xe lừa
Cháu vào hóng ảnh và kinh nghiệm, hôm nọ tàu nhanh 3 ngày 2 đêm ở shanghai mà chán kinh hồn, như bị cấm khẩu khi ra đường dù tàu ngầm trên off vài niên.
Cứ theo Map và App chỉ chỗ cần đến thôi cụ

chuotlang

Xe lừa