Đánh giá Test Trax 2017 cao tốc

Pdzung

Xe tải
Nhà mình cũng vừa chốt em này, cơ mà lái thử bị ấn tượng là hơi ồn chứ không ngon như bác chủ

Tin Tit

Xe máy
Em biết là có nút gập gương ạ. Ý em chỉ là khi tắt máy thì tự gập sẽ đỡ quên hơn. Vì nhiều khi vào đâu đó mình quên ko gập, mấy chú bảo vệ lại thương mình gập hộ bằng tay thì khổ :))
Cụ xem hộ em vụ tích hợp vietmap lên Mylink ạ
Món này chắc độ được, Xe Cruze có cục gắn vào cổng ODB giá 500k, còn độ được lên xuống kính từ xa, lên kính tự động khi khóa xe nữa

duongxuan001

[Tịch thu bằng lái]
cảm ơn review của cụ, đúng là Trax cũng đáng đóng tiền bát gạo

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Buồn cuời thật. Cháu chọn cái xe này theo tiêu chí xe suv nhỏ gọn đa năng vừa đi trong phố và cao tốc tốt, lại cứ kêu cố tý làm những con to hơn dài hơn thừa nhu cầu. Tư duy quan điểm mỗi nguời mỗi khác. Các cụ cần xe to cứ mua thôi ạ. Cháu thì cứ nhỏ nhắn xinh xắn đi vào ngõ nhà cháu cho đỡ hại não.
Hehhe chuẩn quá cụ!!!

Tôi nói thật

Xe tải
Hiện tại Chevrolet Trax ở VN có duy nhất 1 bản số tự động thôi cụ ạ. Giá niêm yết là 769tr, giảm 10tr còn 759 tr. E xin đc ib cho cụ thêm nhé.
Bên cụ down dc xuống dưới 745 thì inbox em. Giá 759 ko phải con số hấp dẫn.

savagecrazy

Xe hơi
Hôm nay em gặp 1 con màu đỏ ở nút giao Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng. Cụ chủ đang bị xxx vịn. Công nhận xe đẹp các cụ ạ :))))

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Trax thì nhìn công nghệ đã thích rồi ;)) mỗi tội chát chúa quá ko đủ tiền. Mà tầm tiền đó nhìn phom của Vitara lại thích hơn nhưng Vitara thì công nghệ lại kém hơn Trax thì phải :D chưa có điều kiện nên chỉ xem và đoán

otoxitec

Xe máy
So với i20 thì hài cụ nhể
Tưởng cụ so với creta chứ so i20 thì cháu đến chịu, 1 con xe trông như trâu đói, gầy gò, trọng tâm ngồi thì như sedan,nội thất thì chả ăn nhập với nhau cam cam ko yêu thương nổi. Vitara cũng là 1 sự lựa chọn tốt nhưng cháu băn khoan khoẳn nghe nhìn khi ko có mà lại phải lắp thêm màn , cam lùi, mất zin . chính sách sau bán hàng của su lại quá kém ít đại lý. Ít ra giờ chevrolet cũng nhìu đại lý hơn.

trung2111

Xe tải
Trax thì nhìn công nghệ đã thích rồi ;)) mỗi tội chát chúa quá ko đủ tiền. Mà tầm tiền đó nhìn phom của Vitara lại thích hơn nhưng Vitara thì công nghệ lại kém hơn Trax thì phải :D chưa có điều kiện nên chỉ xem và đoán
Công nghệ kém hơn chút. Thực sự e thấy trax nó có mấy op rất cần thiết ví dụ như phần đệm lưng bơm điện đi xe đỡ mỏi, cái này e thấy còn cần thiết hơn cả cái ghế chỉnh điện 8 hay 10 hướng, rùi gương 2 bên sấy điện rất tiện khi đi trời mưa tầm nhìn oke và an toàn hơn rất nhiều.
Ps: Cái chính chính sách sau bán hàng của su rất kém, các đại lý ít. Cả cái hn này su đc mấy đại lý đâu. E e ngại mỗi điều này, mua xe cũng phải tính đến khoản bảo dưỡng bảo hành nữa.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Công nghệ kém hơn chút. Thực sự e thấy trax nó có mấy op rất cần thiết ví dụ như phần đệm lưng bơm điện đi xe đỡ mỏi, cái này e thấy còn cần thiết hơn cả cái ghế chỉnh điện 8
hay 10 hướng, rùi gương 2 bên sấy điện rất tiện khi đi trời mưa tầm nhìn oke và an toàn hơn rất nhiều.
Ps: Cái chính chính sách sau bán hàng của su rất kém, các đại lý ít. Cả cái hn này su đc mấy đại lý đâu. E e ngại mỗi điều này, mua xe cũng phải tính đến khoản bảo dưỡng bảo hành nữa.
Nó bán ít nên thế, dc con Swift thôi còn Vitara để 750 bán khoai lòi. Nếu giữ giá như đợt tết khoảng 700 thì có nhẽ sẽ bán dc nhiều và gây khó khăn cho Trax rất nhiều. Ko hiện đại bằng Trax nhưng nó có hình dáng ổn

Tung.ViosECVT

Xe hơi
Cá nhân e thấy dáng con Trax này hơi cục mục và tròn trịa, kể mà góc cạnh vuông vắn thì ưng lắm, giá e ko màng

Binhtn99

Xe buýt
Cụ nào muốn cưới Trax 2017 - dòng Suv cỡ nhỏ đô thị em xin phép được tiếp đón và phục vụ các cụ tốt nhất ạ. Lái thử - trải nghiệm - chính sách giá xe Cam kết sẽ nhận được ưu đãi vượt ngoài sự mong đợi. Hãy gọi cho em Uy : 0988868.700 - Chevrolet Newway.
Cụ có thông tin Trailblazer trong năm nay về không cụ, xem thông số có vẻ ổn

Uy Chevrolet

Xe hơi
Cụ có thông tin Trailblazer trong năm nay về không cụ, xem thông số có vẻ ổn
Chào Cụ Binhtn99! Hiện tại chưa có thông tin gì về sự ra mắt của Trailblazer, khi nào có em sẽ ưu tiên inbox cụ đầu tiên ạ.

khanhnguyen09

Xe container
Nó bán ít nên thế, dc con Swift thôi còn Vitara để 750 bán khoai lòi. Nếu giữ giá như đợt tết khoảng 700 thì có nhẽ sẽ bán dc nhiều và gây khó khăn cho Trax rất nhiều. Ko hiện đại bằng Trax nhưng nó có hình dáng ổn
Su được cái hình thức thì ok, còn lại nội thất, máy móc option, thương hiệu đều thua em trax này.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Su được cái hình thức thì ok, còn lại nội thất, máy móc option, thương hiệu đều thua em trax này.
Trax hiện đại nhưng thế quái nào lại làm điều hòa cơ :D Trax bán ko dc tốt mình nghĩ do thiết kế ko ổn lắm. Lúc nghiên cứu thấy 2 điểm ko ưng là điều hòa và thiết kế. Su thì có thiết kế gọi là Ran Rover châu á :D

khanhnguyen09

Xe container
Trax hiện đại nhưng thế quái nào lại làm điều hòa cơ :D Trax bán ko dc tốt mình nghĩ do thiết kế ko ổn lắm. Lúc nghiên cứu thấy 2 điểm ko ưng là điều hòa và thiết kế. Su thì có thiết kế gọi là Ran Rover châu á :D
Mỗi xe đều có một vài nhược điểm riêng, ko xe nào hoàn hảo cả, nếu nói về nhược điểm thì Su cũng đầy ra như: máy yếu nhất phân khúc, vào số giật nhất, cửa trời chỉ có màn tuyn, nội thất xấu nhất, kích thước nhỏ nhất, nhẹ nhất có 1,18t, option thiếu tiện nghi nhẩt, ghế lái chỉnh cơm.

Chỉnh sửa cuối:

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Mỗi xe đều có một vài nhược điểm riêng, ko xe nào hoàn hảo cả, nếu nói về nhược điểm thì Su cũng đầy ra như: máy yếu
nhất phân khúc, vào số giật nhất, cửa trời chỉ có màn tuyn, nội thất xấu nhất, kích thước nhỏ nhất, nhẹ nhất có 1,18t, option thiếu hàng tá, ghế lái chỉnh cơm.
Đúng rồi, vì cũng mỗi người 1 sở thích nên xe nào cũng có đối tượng khách hàng riêng mà.

:D mấy con xe nhỏ này thì Eco bán top 10 (chắc do rẻ tiện dụng) Trax mới về cis vẻ bán dc ít nhất trong số Eco, Vitara, Trax. Tuy nhiên mọi so sánh đều khập khiễng vì sở thích và nhu cầu mỗi người khác nhau.

Ví dụ như em thích dáng Vitara hiện đại Trax giá rẻ như Eco ;))

Ps: thực ra em nói Trax ở trên điều hòa cơ là củ chuối so với 1 loạt option hiện đại Chevrolet trang bị cho Trax

khanhnguyen09

Xe container
Đúng rồi, vì cũng mỗi người 1 sở thích nên xe nào cũng có đối tượng khách hàng riêng mà.

:D mấy con xe nhỏ này thì Eco bán top 10 (chắc do rẻ tiện dụng) Trax mới về cis vẻ bán dc ít nhất trong số Eco, Vitara, Trax. Tuy nhiên mọi so sánh đều khập khiễng vì sở thích và nhu cầu mỗi người khác nhau.

Ví dụ như em thích dáng Vitara hiện đại Trax giá rẻ như Eco ;))

Ps: thực ra em nói Trax ở trên điều hòa cơ là củ chuối so với 1 loạt option hiện đại Chevrolet trang bị cho Trax
Đúng là Trax điều hoà cơ thì không tương xứng với giá xe, giống Creta phanh sau tang trống, còn Vit thì không có cam lùi, với bệ tỳ tay vậy. Nhưng trax có ưu điểm động cơ nhất, Vit có ưu điểm kiêu dáng đẹp nhưng cái này cũng tuỳ thẩm mỹ của từng người, có người thích hầm hố thì lại thích dáng trax với Creta hơn, còn creta có ưu điểm về thương hiệu dịch vụ sau này và option đầy đủ.

Chỉnh sửa cuối: