[Funland] Thảm họa cho các nam giới trẻ tuổi Việt nam

RangeroverAutobio

[Tịch thu bằng lái]
Không phải các bà vợ, chính cánh mày râu mới là nạn nhân thực sự của các "Sugar Baby- Sugar Daddy".
Hãy giả sử một cơ cấu dân số cân bằng khi số nam giới bằng nữ giới. Nếu 10% đàn ông thuộc tầng lớp nhà giàu nuôi 3 bồ nhí một lúc và 90% nam giới còn lại chỉ lấy 1 vợ thì tỷ lệ cho những cặp 1 vợ 1 chồng sẽ là 9 người đàn ông cho mỗi 7 phụ nữ. Rõ ràng nạn nuôi bồ nhí đang làm gia tăng khả năng ế vợ cho cánh mày râu trẻ tuổi nhưng nền tảng tài chính kém hấp dẫn.

Đàn ông ngày càng trở nên mất giá trong khi phụ nữ có giá trị cao hơn, hệ quả là cánh mày râu phải tốn nhiều tiền bạc, nguồn lực hơn để có thể thu hút được phái đẹp.

Do phụ nữ quá hiếm nên đàn ông phải đối mặt với áp lực kiếm tiền và đổ nhiều thời gian rèn luyện cơ bắp nhằm dễ kiếm bạn đời hơn.

Đàn ông cũng sẽ đi phẫu thuật thẩm mỹ nhiều hơn, chi phí mua nhẫn đính hôn tăng, bó hoa tặng nàng ngày Lễ Tình nhân sẽ phải gồm hai tá hoa hồng. Thế nhưng dù cho cánh đàn ông có nỗ lực đến đâu đi chăng nữa thì một số nhất định cũng phải chịu cảnh phòng không.

Tất nhiên việc dựa trên lý thuyết kinh tế để giải thích câu chuyện "bố đường" đang hại chính nam giới không thực sự thỏa đáng bởi nhiều bồ nhí vẫn lấy được chồng, nhiều "Sugar Baby" vẫn có thể kết hôn sau khi đã chia tay với đại gia. Tuy nhiên một thực tế rõ ràng rằng việc đại gia có thể bao nuôi nhiều bồ nhí hiện nay đang khiến một cơ số đáng kể cánh mày râu bị ế so với một thị trường tự do lý tưởng khi chế độ 1 vợ 1 chồng-không bồ nhí được đảm bảo chắc chắn.

edc

Xe lăn
Em hóng ảnh Sugar Baby- Sugar Daddy

Long Xe Cũ

[Tịch thu bằng lái]
Làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu thôi bác :D

Mss AN TÂM

Xe điện
Cũng có lý

Tinhhoa.Dangcap

[Tịch thu bằng lái]
Kệ nó thôi, những baby bị daddy thải hồi thì sẽ phải tìm đến những daddy kém hơn chút đỉnh.....rồi đến free daddy....

Thế là mọi thứ lại cân bằng thôi mà.

Trong chuyện giới tính thì Việt Nam chưa bao giờ gặp rắc rối về mất cân bằng giới trong lịch sử cả. Kể cả thời Bà Trưng, Bà Triệu.

Em thì mong nhanh đến đoạn free daddy & free baby. ;))

RangeroverAutobio

[Tịch thu bằng lái]
Kệ nó thôi, những baby bị daddy thải hồi thì sẽ phải tìm đến những daddy kém hơn chút đỉnh.....rồi đến free daddy....

Thế là mọi thứ lại cân bằng thôi mà.

Trong chuyện giới tính thì Việt Nam chưa bao giờ gặp rắc rối về mất cân bằng giới trong lịch sử cả. Kể cả thời Bà Trưng, Bà Triệu.

Em thì mong nhanh đến đoạn free daddy & free baby. ;))
Đến tầm thải hồi thì ko dùng được. Sắp mãn kinh rồi cụ ợ =))

Ví dụ hiện tại trong menu của em luôn có tầm 20 cháu 2k, chỉ đi ăn chơi với xã giao. Haha :)) Thế thì các em zai u20 làm gì còn cửa

Tinhhoa.Dangcap

[Tịch thu bằng lái]
Không hẳn, bác xuống DS đầy baby ngọt mà vẫn ít khách. Cái này nó do nhiều yếu tố trong đó có văn hóa tình dục. ;))

Ở bển thì phải hứng mới ngủ với nhau được bác ạ, đấy là khi văn minh tình dục nó lên tới hạn rồi. :))

Rivers

Xe container
Sắp tới chị em cũng tuyển sugar nhé, nên sẽ cân bằng lại.

Chỉnh sửa cuối:

One-77

Xe cút kít

Ví dụ hiện tại trong menu của em luôn có tầm 20 cháu 2k, chỉ đi ăn chơi với xã giao. Haha :)) Thế thì các em zai u20 làm gì còn cửa
Cụ chắc nó đi với mình cụ? Haizzz

danleduc

Xe điện
Không phải các bà vợ, chính cánh mày râu mới là nạn nhân thực sự của các "Sugar Baby- Sugar Daddy".
Hãy giả sử một cơ cấu dân số cân bằng khi số nam giới bằng nữ giới. Nếu 10% đàn ông thuộc tầng lớp nhà giàu nuôi 3 bồ nhí một lúc và 90% nam giới còn lại chỉ lấy 1 vợ thì tỷ lệ cho những cặp 1 vợ 1 chồng sẽ là 9 người đàn ông cho mỗi 7 phụ nữ. Rõ ràng nạn nuôi bồ nhí đang làm gia tăng khả năng ế vợ cho cánh mày râu trẻ tuổi nhưng nền tảng tài chính kém hấp dẫn.

Đàn ông ngày càng trở nên mất giá trong khi phụ nữ có giá trị cao hơn, hệ quả là cánh mày râu phải tốn nhiều tiền bạc, nguồn lực hơn để có thể thu hút được phái đẹp.

Do phụ nữ quá hiếm nên đàn ông phải đối mặt với áp lực kiếm tiền và đổ nhiều thời gian rèn luyện cơ bắp nhằm dễ kiếm bạn đời hơn.

Đàn ông cũng sẽ đi phẫu thuật thẩm mỹ nhiều hơn, chi phí mua nhẫn đính hôn tăng, bó hoa tặng nàng ngày Lễ Tình nhân sẽ phải gồm hai tá hoa hồng. Thế nhưng dù cho cánh đàn ông có nỗ lực đến đâu đi chăng nữa thì một số nhất định cũng phải chịu cảnh phòng không.

Tất nhiên việc dựa trên lý thuyết kinh tế để giải thích câu chuyện "bố đường" đang hại chính nam giới không thực sự thỏa đáng bởi nhiều bồ nhí vẫn lấy được chồng, nhiều "Sugar Baby" vẫn có thể kết hôn sau khi đã chia tay với đại gia. Tuy nhiên một thực tế rõ ràng rằng việc đại gia có thể bao nuôi nhiều bồ nhí hiện nay đang khiến một cơ số đáng kể cánh mày râu bị ế so với một thị trường tự do lý tưởng khi chế độ 1 vợ 1 chồng-không bồ nhí được đảm bảo chắc chắn.
Cụ không phải lo.
Cân bằng Nam-Nữ tính trong độ tuổi ( gần bằng tuổi nhau), nhưng trên thực tế Nam-Nữ kết hôn chênh tuổi nhau khá lớn, ( nữ 62 lấy nam 26, nam 73 lấy nữ 37...), nên xét toàn cục thì vẫn cân bằng.

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn

Supercub_90

Xe điện
Cụ ấy nghĩ quan hệ 1-1.uh đúng thật. 1-1 .nhưng vs n anh khác nhau
Khổ thế đấy, nhiều khi ăn uống tẩm bổ đủ trò mà trung bình chưa được nổi 30 lần/tháng. Trong khi số đó chỉ bằng các em ấy làm thêm ngoài giờ thứ 7, chủ nhật. Nhiều khi ra Quất Lâm đúng ngày bãi biển mới rọn rác lại cứ nghĩ mình đang ở Hawaii.

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
E lại thích các chị tầm 35~40 chứ k thích mấy bạn kia... đúng là mỗi tuổi mỗi khác

Beu 4x4

Xe điện

Cũng có thể 20 thằng trẻ khoẻ dư ra kia nó đang nhận tiền làm cụ bà nhà cụ la hét đấy,
:))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

Thế cụ không nghĩ là trong menu của 20 em đó có hẳn số nhân gấp đôi anh zai ạ