Thẩm mỹ của công tắc cụp đèn khi độ của một cụ trên 4rum

Anhnv13

Xe tải
Em có độ cụp gương của một cụ trên diễn đàn, nghe nói nhiều nhưng lần đầu tiên e làm ở đây. do mấy ngày nghỉ muốn làm gần nhà
1. Xe em có làm bảo hiểm mặt gương dây thép do em phải đứng đường. Đến thì các bé ngại cậy nên chỉ xui dại giờ ai lắp cái này, hạn chế tầm nhìn :). Khổ nỗi mấy cu thợ mới vào nghề nên cậy hì hục tương đối vất vả, chứ e nghe theo lời khuyên thì phá nhanh hơn (em làm bảo hiểm mất mấy lít nên ko nghe xui dại). Thợ non mất khá nhiều thời gian. Lúc khoan bắt lại bảo hiểm kỷ niệm cho em một nốt thủng trên gáo gương :(
2. Đoạn chế công tắc, e mới chê thì mấy cu em vào tìm thêm mấy cái công tắc khác nhưng e thấy cũng vậy, cụ chủ về e có góp ý, em làm cụp gương trước thì người ta chỉ chế cái nút bé như hạt đậu, bấm như công tắc zin chứ ai làm cái công tắc như công tắc quạt to đùng đùng thế này. thì cụ ý bảo. Em làm nhiều 100 cụ có 90 cụ thích cái công tắc này, công tắc này còn bé chứ em còn làm cái công tắc to hết cả phần nhựa :( Em chán luôn, nhưng thôi có lẽ mình lạc hậu
3. Cuối cùng e muốn post lên đây nhờ các cụ oánh giá giúp em, 100 cụ có bao nhiêu cụ thích cái công tắc quạt này trên xe :) để cụp gương ra cụp gương vào nhé. cụ ý còn cái công tắc tròn đỏ nữa nhưng cũng to bằng ngón tay chỏ, màu đỏ thì quá rực rỡ :). Em minh họa cái quạt em mau 6 chục họ cũng dùng cái công tắc này :)

Chỉnh sửa cuối:

2ler

Xe hơi
Sặc cụ độ cầu kỳ quá sao cụ không bảo nó làm nguyên con át 10a của sino lắp lên cho hoành. Thợ với chả chủ cụ quăng điạ chỉ tiệm lên đây cho anh em còn né.

4nR

Đi bộ
Theo em thì con công tắc này chế cũng tạm đc rồi. Công tắc theo xe nó theo khối rồi cụ ạ không phải xe nào cũng vào dc

sonyLTH 28

Xe tải
Theo E cứ tháo bảng điều khiển cũ ra cất đi, lấy bộ điều khiển cũ của camry gắn vào ngon choét, ko phải lắp thêm công tắc.

repsol

Xe container
E cũng bị thọc xước hết nhựa táp lô, gãy lãy nhựa khi làm cụp gương điện. Đi đc 1 thời gian long như răng bà lão. Kể ra khắc phục chắc cũng đc nhưng e bực mình mua đôi mới thay luôn. E làm của 1 cụ ở võ thị sáu

Anhnv13

Xe tải
E cũng bị thọc xước hết nhựa táp lô, gãy lãy nhựa khi làm cụp gương điện. Đi đc 1 thời gian long như răng bà lão. Kể ra khắc phục chắc cũng đc nhưng e bực mình mua đôi mới thay luôn. E làm của 1 cụ ở võ thị sáu
e làm chỗ giống cụ, mới làm nên chưa biết ntn, nhưng kiểu làm ko thấy chuyên như mình nghĩ, hôm đấy có một cụ đi CRV ra làm quả cam lùi cũng mất gần 2 tiếng, tháo ra tra vào chế cháo các kiểu e cũng ko hiểu sao lại phức tạp thế, Buồn cười là cụ ý mua cái gạt mưa sau. thợ đọc cỡ inch và vào lấy, lắp mãi ko đc, vì chắc chỉ nghĩ đơn giản là đúng inch là lắp đc. Lúc sau cụ chủ về phải cắt lưỡi cao su để thay. E cũng ko hỏi cụ chủ xe là bị lấy bao tiền, vì thay lưỡi khác thay cả gạt. trc đó cụ ý bị báo giá 250k và gạt đã bóc khỏi vỏ :)

Đam mê

Xe tăng
Ô... hô, nhìn cũng chắc chắn đấy chứ cụ...., chỉ có điều trông cái xe nó hơi........ rẻ tiền tí thui, mà nếu cụ ko nói thì e cũng chả bít cái công tắc đó dùng để bựt cái giề ........... :D

Anhnv13

Xe tải
Ô... hô, nhìn cũng chắc chắn đấy chứ cụ...., chỉ có điều trông cái xe nó hơi........ rẻ tiền tí thui, mà nếu cụ ko nói thì e cũng chả bít cái công tắc đó dùng để bựt cái giề ........... :D
Xe toàn nút bấm nên thật sự ko hợp ạ, đúng là rẻ tiền thật :) tks cụ :)

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net

Bixinhxinh

Xe hơi
E cũng mới độ gập gương về đây ạ. Tính e cầu kỳ nên lúc nó đem cái công tắc giống của cụ là e ko đồng ý ngay. E bắt nó lắp công tắc zin cho e. Thì nó phán giá chát thì thôi rồi. Nhưng thôi cắn răn chịu đựng cụ ạ. Còn hơn là lắp cái công tắc như đồ chơi thế kia

giahuy373

Đi bộ
Sao cụ ko lắp cái công tắc màu đỏ cho giống ổn áo li oa

Anhnv13

Xe tải
Khối cụ đoán ra rồi cụ ợ :D, nhìn cũng cùng màu mà cụ chủ, k bị lệch tông
vâng e phải chịu cái này, vì có lôi ra cho e cái công tắc tròn, bấm nặng tay, màu dỏ choét, e bảo ko thích màu đỏ thì sẵn sàng lấy sơn xịt ra xịt cho em, chắc bấm vài lần lại lem nhem đỏ nên thôi chấp nhận :(

Anhnv13

Xe tải
E cũng mới độ gập gương về đây ạ. Tính e cầu kỳ nên lúc nó đem cái công tắc giống của cụ là e ko đồng ý ngay. E bắt nó lắp công tắc zin cho e. Thì nó phán giá chát thì thôi rồi. Nhưng thôi cắn răn chịu đựng cụ ạ. Còn hơn là lắp cái công tắc như đồ chơi thế kia
Hôm đấy cũng báo em đổi các 350K, nhưng lôi ra cho em cái cũ mèm, tự nhiên đang bức xúc e ko thay, vì e nói ko giống, chờ có thế cụ chủ lôi e sang đường rồi sạc cho một trận vì nó rất giống. cái của e đen xì, cái kia bạc màu vì thời gian nên e ko lắp :)
em ko biết có tính năng đóng cửa gương cụp nên e yêu cầu lắp cho cái bảng mạch khóa cửa cụp gương mất 5 lít chấp nhận đắt hơn 350k, nhưng ơn giời bộ này có sẵn tính năng đấy rồi.
Đấy bố già đấy kêu là lắp 100 cụ thì 90 cụ thích cái công tắc này, còn lắp to hơn cơ, nên e lên đây muốn hỏi ý kiến các cụ sợ em lạc hậu hay sở thích khác người :)
May quá có cụ và một số cụ giống em

Anhnv13

Xe tải
Sao cụ ko lắp cái công tắc màu đỏ cho giống ổn áo li oa
keke mang cho e cái màu đỏ, thì e bảo ko cùng tông, đấy là thợ mang để e chọn, có hai loại, công tắc đèn, và công tắc ổn áp màu đỏ, tròn...... còn cụ chủ thì chỉ nói câu là ai cũng thích cái công tắc quạt :) nên e chán luôn :)

Đam mê

Xe tăng
Hôm đấy cũng báo em đổi các 350K, nhưng lôi ra cho em cái cũ mèm, tự nhiên đang bức xúc e ko thay, vì e nói ko giống, chờ có thế cụ chủ lôi e sang đường rồi sạc cho một trận vì nó rất giống. cái của e đen xì, cái kia bạc màu vì thời gian nên e ko lắp :)
em ko biết có tính năng đóng cửa gương cụp nên e yêu cầu lắp cho cái bảng mạch khóa cửa cụp gương mất 5 lít chấp nhận đắt hơn 350k, nhưng ơn giời bộ này có sẵn tính năng đấy rồi.
Đấy bố già đấy kêu là lắp 100 cụ thì 90 cụ thích cái công tắc này, còn lắp to hơn cơ, nên e lên đây muốn hỏi ý kiến các cụ sợ em lạc hậu hay sở thích khác người :)
May quá có cụ và một số cụ giống em
Ô hô....., cụ lộ ra chỗ lắp cái công tắc "hàng khủng" này roài nhá...... :D

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net