Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

puremoon

Xe buýt
Mợ BX yên tâm, sẽ giúp mợ cả 2 tay (chứ 1 tay thì ko làm đc :D) để làm đẹp cho chiếc Focus "mệnh mộc" của mợ. Mấy thứ phụ kiện sẽ đặt mua cho mợ như đã PM,
Cảm ơn bác Thắng hôm trước đã thi công giúp em bộ đèn + Logo RS. Ko hiểu sao có cái RS ở *** đi cứ thấy lâng lâng . Vụ đèn đóm công nhận bác Thắng sáng tạo thật ^^! Hôm nào rảnh em up ảnh công trình bác Thắng giúp e .

HamLong3.0V

Xe điện
Các bác cho em hỏi, nhà ta đã có bác nào chuột bạch chế bộ môn cụp gương tự động chưa ah ? Em thấy k0 có bất tiện phết.
Em nhờ bác Thắng đặt hộ em bộ ốp chân ga chân phanh, logo RS với bộ chắn bùn con FC1.8AT, hôm nào bác rảnh em ghé qua làm phiền bác nhé ! Em cám ơn bác trước :D !

Chỉnh sửa cuối:

Đức NA

Xe tải
Các bác cho em hỏi, nhà ta đã có bác nào chuột bạch chế bộ môn cụp gương tự động chưa ah ? Em thấy k0 có bất tiện phết.
Em nhờ bác Thắng đặt hộ em bộ ốp chân ga chân phanh, logo RS với bộ chắn bùn con FC1.8AT, hôm nào bác rảnh em ghé qua làm phiền bác nhé ! Em cám ơn bác trước :D !
E hỏi ở gara ngoài thì nó bảo lắp cái mô tơ hết 3 củ, E hỏi tại hãng là muốn chế bộ gương gập điện thì phải chạy lại hệ thống điện. Chứ nếu đơn giản mà vài củ thì e cũng múc.

HamLong3.0V

Xe điện
Thật tình thì với FC, cái em thèm và tiếc nhất là cửa sổ nóc. Kể mà hãng cho chọn options để làm, mất khoảng 1000 Mẽo em chơi liền. Thôi thì....đành dịn vậy, em NGHE NÓI chế nó khó vãi lái và dễ có hậu quả.

beebee

Xe hơi
@ HamLong3.0V: Cụ thích độ cửa sổ nóc ạ? Nếu Cụ không ngại ồn và rung trên đầu khi đi tốc độ cao hay khi đi đường xấu + cụ không ngại mưa dột nóc mái + cụ không ngại khi va chạm mạnh cả mảng kính rớt xuống đầu thì hình như ở ngoài HN có chỗ gia công đấy cụ ạ.

Boo Boo

Xe hơi
Cụ puremoon cho e hỏi hơi lạc đề một tẹo. Nghe cụ TSTA nói xe của cụ hồi mới mua đồng hồ báo tiêu thụ tuyền mấy chục lit/100km ah. Xe em đợt này toàn báo 20l/100km. Choáng quá
Cảm ơn bác Thắng hôm trước đã thi công giúp em bộ đèn + Logo RS. Ko hiểu sao có cái RS ở *** đi cứ thấy lâng lâng . Vụ đèn đóm công nhận bác Thắng sáng tạo thật ^^! Hôm nào rảnh em up ảnh công trình bác Thắng giúp e .

lopxihoi

Xe tải
4 thủ đô độ gương cụp điện hơn 3 củ, cụ nào có chỗ nào ngon bổ rẻ và uy tín không nhể chỉ nhà cháu với? cháu rót sẵn vốt ka men rồi ạ.

30zet

Xe tải
4 thủ đô độ gương cụp điện hơn 3 củ, cụ nào có chỗ nào ngon bổ rẻ và uy tín không nhể chỉ nhà cháu với? cháu rót sẵn vốt ka men rồi ạ.
Cụ hỏi bác Vịt xem
Xin 500 tiền ảnh mợ ơi

HamLong3.0V

Xe điện
Em nghe nói ở HN độ gương cụp chất nhất là anh Trung già trên phố Võ Thị Sáu, bác gọi hỏi thử xem ( đâu khoảng 2,5-3,5 củ tùy độ kiểu gì ), bạn em đi MN độ mất 2,5 củ. Em cũng máu độ, bác chuột bạch trước em theo chân :D. Số ĐT Của ông Trung già 0904805899 hoặc 0912347893. Dạo này OF tắc đường ghê quá, kiểu gì cũng có thuế đăng kí biển OF

bobom

Xe tải
Chào các bác, em xin mạn fép hỏi ở đây ah, chả là xe em 1.8AT dạo này tự nhiên cửa fụ bên trên tự nhiên ko lock đc khi dùng ri mốt để bấm ah thậm trí ngồi trong xe nhấn chốt của cửa bị lỗi rồi mở cửa lái ra thì chốt vẫn ko mở ra đc, mấy hôm đầu bấm 2-3 lần thì mới lóc đc, nhưng đến hôm nay thì bấm mãi cũng ko đc mà đèn còn ko báo sáng nữa. Em đang bảo xuống AĐ để kiểm tra xem tại sao.
Vì vậy em hỏi trc là có bác nào biết bệnh ntn ko và trường hợp này có đc bảo hành ko ah?
Em votka các bác ah!

bobom

Xe tải
ơ, cả nhà fò ko ai júp em ah! hay hôm nay các bác bận hết rồi?

lopxihoi

Xe tải
được bảo hành ạ, tốt nhất cụ đến hãng check đi.

HamLong3.0V

Xe điện
Em hỏi các bác chút xíu, xe em FC1.8AT mới lấy hôm nay, lượn cả ngày tối về em xuống xe tắt máy chốt cửa dưng em thấy cái màn LCD báo giờ trên táp-lô với cái LCD báo km nó vẫn sáng, thế là bình thường hay bất bình thường ah ? Các bác giúp em cái, em sợ hết ac-quy lắm :D

v_t

Xe buýt
cụ cố nán lại xem thì vài phút là nó tắt, con focus nào cũng thế cụ ạ

HamLong3.0V

Xe điện
cụ cố nán lại xem thì vài phút là nó tắt, con focus nào cũng thế cụ ạ
Em tắt máy, ngó nghiêng một lát, ra ngoài mua bao thuốc làm 1 bi. Xong xuôi, khoảng 5'sau quay vào ngó lại vẫn sáng. Em hơi lo, sáng mai ngó lại cho chắc :D. Cám ơn bác ah !

bipbip

Xe buýt
Em hỏi các bác chút xíu, xe em FC1.8AT mới lấy hôm nay, lượn cả ngày tối về em xuống xe tắt máy chốt cửa dưng em thấy cái màn LCD báo giờ trên táp-lô với cái LCD báo km nó vẫn sáng, thế là bình thường hay bất bình thường ah ? Các bác giúp em cái, em sợ hết ac-quy lắm :D
Tât máy đèn táp lô sáng là bt. Phải 1 tg nó mới tắt, em chả zõ là bao lâu.
Sáng nay cụ nhớ xem trước khi dùng remote xem có tắt ko nhé, nếu tắt là bt.

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Chào các bác, em xin mạn fép hỏi ở đây ah, chả là xe em 1.8AT dạo này tự nhiên cửa fụ bên trên tự nhiên ko lock đc khi dùng ri mốt để bấm ah thậm trí ngồi trong xe nhấn chốt của cửa bị lỗi rồi mở cửa lái ra thì chốt vẫn ko mở ra đc, mấy hôm đầu bấm 2-3 lần thì mới lóc đc, nhưng đến hôm nay thì bấm mãi cũng ko đc mà đèn còn ko báo sáng nữa. Em đang bảo xuống AĐ để kiểm tra xem tại sao.
Vì vậy em hỏi trc là có bác nào biết bệnh ntn ko và trường hợp này có đc bảo hành ko ah?
Em votka các bác ah!
"N" ah, bệnh này hơi bị khó đây, phải đem vào ĐL Ford để sửa rồi.

Yên tâm đi, sau khi tắt chìa khóa hiển thị giờ và km trên LCD sẽ tắt sau khoảng 15 phút, chỉ còn cái đèn đỏ nháy nháy là ko tắt thôi, ko sợ xe hết ắc quy đâu, chỉ lo cho nỗi sợ "hết pin" hay "mất điện" của bác thôi, hehe :P.