Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

HamLong3.0V

Xe điện
vào hóng thôi, đang lăn tăn quả chống ồn nắp ca bô quá, anh em chuột bạch 1 thời gian rồi chia sẻ thông tin nhé. vụ thay ghế hay đấy, hay hơn cả bọc da cho ghế. nhìn ghế thể thao mong mỏng, sẽ làm nt xe rộng hơn và thể thao hơn nhiều. hóng tiếp vụ thay ghế 15 củ.
Chống ồn nắp capo em thấy nhiều người khen, nên lắp anh ạ, cũng rẻ chả đáng kể. Vụ ghế thì em thấy mấy anh em bên hội Mit thay rồi, nhìn chất lắm. Có ĐK thì thay 02 ghế trước, k0 thì thay 01 cái ghế lái là OK rồi :D

Jackie06

Xe máy
Cụ nào chuột bạch quả Loa Treble JBL chưa ? Chất lượng thế lào ạ ? Có phải tháo bỏ loa Treble cũ của Ford ra không hay lắm thêm vào...Em định lắp cho con vợ hai của em :)

0977123333

Xe buýt
híc híc đang máu đèn quá mà lâu quá anh Thắng ơi :((

ntkien162

Xe tải
một page mà có quá nhiều từ "chuột bạch" xuất hiện.
Đông thế này có khi phải chia ra mỗi người nuôi 1 con thui ;;)

0977123333

Xe buýt
một page mà có quá nhiều từ "chuột bạch" xuất hiện.
Đông thế này có khi phải chia ra mỗi người nuôi 1 con thui ;;)
cụ phải nói là không hiểu sao chuột bạch về vn lắm thế, mà nhẩy vào đây rõ lắm ^^ sắp tới có thêm đặc sản chuột bạch đó ^^

stycar

Xe đạp
Chào các cụ!
Nhà cháu vừa ma-ra-tông thuế một em 1.8 AT xin được nhập hội cùng các cụ. Thấy các cụ trang điểm cho các vợ làm nhà cháu mê quá! Thớt thì xôm tụ đến trăm mấy chục trang đọc mỏi cả mắt mà không chán. Nhà cháu cũng định mếch-ắp cho vợ 2, mong các cụ tận tình chỉ bảo!
Trước hết nhà cháu thấy thèm bộ ốp pedal RS, ốp chấu vôlang nhôm, nẹp cốp và logo RS. Xin hỏi cụ VietWagen có sẵn loại nào không ạ? Nếu đặt thì cụ vẫn nhận chứ? mất bao lâu và bao nhiêu thóc để cháu đặt cục gạch ạ?
Vodka các cụ, chúc các cụ cùng vợ cả, vợ 2, cả nhà năm mới khỏe mạnh, hạnh phúc!

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ nào chuột bạch quả Loa Treble JBL chưa ? Chất lượng thế lào ạ ? Có phải tháo bỏ loa Treble cũ của Ford ra không hay lắm thêm vào...Em định lắp cho con vợ hai của em :)
Nếu xe bác là Focus1.8AT thì k0 phải lo tháo loa tep đâu vì làm gì có để tháo, nếu là xe Focus2.0 thì có dở hơi mới tháo ra để lắp thêm loa tép JBL :))

focus RS

Xe hơi
heheehheh, tháo ra thay hết loa con 1.8AT là chuẩn nhất a. em xin hết.;))

VietWagen

Xe buýt
híc híc đang máu đèn quá mà lâu quá anh Thắng ơi :((
Wooh, cuối năm hàng còn ít nên tìm mua hơi bị khó, vì họ ko nhập hàng nữa mà đợi sang năm mới nhập từ Taiwan về, nhưng cuối cùng thì cũng đặt mua đc rồi, vợ 2 sẽ có gương mặt mới để đón tết nhé, với đôi mắt "cửa sổ tâm hồn" trông ntn thì có "IU" ko?! :x

cũng "angel eyes" như BMW, cũng "day light" như Audi, cũng xenon như ... xenon, hehe, với cặp mắt này thì pho cụt sẽ thành phai (fine) cụt, :P.

VietWagen

Xe buýt
đang lăn tăn quả chống ồn nắp ca bô quá, anh em chuột bạch 1 thời gian rồi chia sẻ thông tin nhé.
vụ này ko cần phải lăn tăn, cuối tuần sau Thành qua anh, lấy tấm lót của xe anh lắp vào xe em để tự mình "chuột bạch" cho mình, hihi.

Chào các cụ!
Nhà cháu vừa ma-ra-tông thuế một em 1.8 AT xin được nhập hội cùng các cụ. Thấy các cụ trang điểm cho các vợ làm nhà cháu mê quá! Thớt thì xôm tụ đến trăm mấy chục trang đọc mỏi cả mắt mà không chán. Nhà cháu cũng định mếch-ắp cho vợ 2, mong các cụ tận tình chỉ bảo!
Trước hết nhà cháu thấy thèm bộ ốp pedal RS, ốp chấu vôlang nhôm, nẹp cốp và logo RS. Xin hỏi cụ VietWagen có sẵn loại nào không ạ? Nếu đặt thì cụ vẫn nhận chứ? mất bao lâu và bao nhiêu thóc để cháu đặt cục gạch ạ?
Vodka các cụ, chúc các cụ cùng vợ cả, vợ 2, cả nhà năm mới khỏe mạnh, hạnh phúc!
Đã PM trả lời bác rồi nhé.

Taxi25

Xe buýt
Kụ chụp ảnh lúc trời tối đi, chất lượng theo kụ thế nào ???

cuongba

Xe buýt
Cụ Thắng ơi, của em còn cái ốp pedal và lót capo đặt hàng cụ nhé. Mà cái đèn trần trước của em sau mấy lần vỗ bộp bộp thì nó sáng lên rồi nhưng nó lại có bệnh là 1 dải đèn trong số đó nó cứ chớp chớp như quán cafe ấy Cụ ạ.

luklak

Xe điện
Wooh, cuối năm hàng còn ít nên tìm mua hơi bị khó, vì họ ko nhập hàng nữa mà đợi sang năm mới nhập từ Taiwan về, nhưng cuối cùng thì cũng đặt mua đc rồi, vợ 2 sẽ có gương mặt mới để đón tết nhé, với đôi mắt "cửa sổ tâm hồn" trông ntn thì có "IU" ko?! :x

cũng "angel eyes" như BMW, cũng "day light" như Audi, cũng xenon như ... xenon, hehe, với cặp mắt này thì pho cụt sẽ thành phai (fine) cụt, :P.
Đẹp quá a Thắng ơi, làm e ướt hết bàn phiếm rồi :)

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
em vừa lắp hôm 31/12, thông tin thêm đây cụ:

Hôm nay em lắp đôi loa tép mua của cụ Sonbh, nghe tiếng nét hơn hẳn. Trước em để bass là +6, treble là +7, bây giờ em để ngược lại. Tiếng bass nghe chắc hơn, trong khi tiếng treble nghe sắc nét hơn.
Tháo cửa ra thấy cách lắp loa của Focus cũng làm tăng chất lượng tiếng lên nhiều. Thường các xe cùng loại, loa được lắp luôn và tấm táp pi cửa nên cộng hưởng kém và dễ bị rè do loa làm rung táp pi. Còn loa của Focus có riêng 1 cái hộp sắt bắt vào cửa rất chắc chắn và tạo cộng hưởng âm tốt nên tiếng bass rất dày. Loa được bắt vào hộp sắt bằng 1 loạt đinh rút nên cũng rất chắc chắn, ko gây rè khi loa "đập" mạnh nếu bật vô lum to.

VietWagen

Xe buýt
Kụ chụp ảnh lúc trời tối đi, chất lượng theo kụ thế nào ???
Về chất lượng thì hiện tại chưa thể nói gì đc, sắp tới sẽ có trả lời cho bác, hoặc bác có thể trực tiếp đánh giá. Theo tớ thì chỉ "lăn tăn" về độ bền của bóng xenon và chấn lưu (ballast) thôi, còn độ sáng thì chắc cũng OK vì thấy ảnh minh họa chụp buổi tối ntn:

Ngoài ra thấy các khách hàng TQ đã mua và dùng đèn pha này đánh giá cũng tốt. Đèn pha này là của công ty Longding, Taiwan, chuyên sản xuất đèn pha xenon cho nhiều loại xe khác nhau chứ ko riêng gì Focus, đây là vài trang catalog sản phẩm đèn pha của công ty này, trông cũng hoành tá tràng:

Cụ Thắng ơi, của em còn cái ốp pedal và lót capo đặt hàng cụ nhé. Mà cái đèn trần trước của em sau mấy lần vỗ bộp bộp thì nó sáng lên rồi nhưng nó lại có bệnh là 1 dải đèn trong số đó nó cứ chớp chớp như quán cafe ấy Cụ ạ.
Đã đặt mua tấm lót capo cho Cường rồi (ốp pedal thì đang có đây rồi), khoảng 1 tuần nữa khi có sẽ alo cho Cường qua lấy và tiện thể chỉnh lại cái đui đèn để trị bệnh nhấp nháy cafe đèn mờ nhé, nếu "bệnh nhân" ngoan cố thì thay mới luôn.

ntkien162

Xe tải
ơ thế là a Thắng VW đã đặt và lắp rồi hay đang chờ hàng về để lắp đấy ạ? e để ý mãi mới thấy ảnh dưới là ảnh minh họa từ hãng

kienvinh

Tháo bánh
Em có hai món nhờ anh Thắng đặt đấy nhé, nhưng em lại chuẩn bị đi công tác 10 ngày mới ra. Alô hay nhắn tin cho em mà không có reply thì vẫn phải để đấy cho em đấy nhá, vì dạo này em bị các chủ nợ truy lùng gắt nên không thường xuyên sử dụng DTDĐ. :D

(J/K).

Teu beo

Xe tải
Anh Thắng ơi em là Dũng vừa nói chuyện đt với bác đây. Confirm với bác là em đặt 01 bộ thảm sàn 5 miếng, một bộ viền che mưa cửa xe (màu đen vì xe em màu đen :)) và một miếng bàn để chân trái nhé.

Nếu bác đặt được bộ dây câu bình ắc quy thì đặt luôn cho em nhé.

Cảm ơn bác nhiều!