Thăm trung tâm bảo trợ trẻ em Thụy An, Ba Vì

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phú Ông

Xe container
Nhờ cụ chủ thớt chuyển cái ảnh này cho "cô gái" hôm trên Thụy An ạ!
Cô ấy thật là hăng hái, nhiệt tình... em chụp được trong lúc ngồi nghỉ, đôi mắt vẫn còn... đẫm lệ! (y)

Mit1980

Xe máy
Nhờ cụ chủ thớt chuyển cái ảnh này cho "cô gái" hôm trên Thụy An ạ!uye
Cô ấy thật là hăng hái, nhiệt tình... em chụp được trong lúc ngồi nghỉ, đôi mắt vẫn còn... đẫm lệ! (y)

Ảnh này đẹp quá, nick cô ấy là huyenpt

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Bác cúu nét còn bộ ảnh cô bé nào thì póte luôn đi ạ

nothing

Xe tải
Bác Phú Ông bắn nhiều thật đấy. E cũng rất ấn tượng với mấy bạn gái cùng đoàn về sự nhiệt tình và xinh tươi của các bạn. Lần sau tổ chức tiếp đi các cụ, nhưng nên có màn làm quen cho đàng hoàng ợ.
@huyen_pt: E cũng ấn tượng nhất với mợ về cái đẫm lệ và hăng hái của mợ. Nhất là nhìn thấy quả ảnh so tay này của mợ với ông bạn em.

huyen_pt

Xe máy
Bác Phú Ông bắn nhiều thật đấy. E cũng rất ấn tượng với mấy bạn gái cùng đoàn về sự nhiệt tình và xinh tươi của các bạn. Lần sau tổ chức tiếp đi các cụ, nhưng nên có màn làm quen cho đàng hoàng ợ.
@huyen_pt: E cũng ấn tượng nhất với mợ về cái đẫm lệ và hăng hái của mợ. Nhất là nhìn thấy quả ảnh so tay này của mợ với ông bạn em.
Bác nèo đấy ah. Hum đấy các bác toàn khai tên thật em chả biết bác nào với bác nào

Phú Ông

Xe container
Được các cụ động viên vậy là em thấy vui rồi! Đi theo để cổ động viên cho các cụ lại được các cụ động viên giở lại thì thật là quý hóa!
Cái ảnh trên, em còn treo trong box "nhiếp ảnh" - mục "đời thường" cơ mà. Mọi người cứ tưởng là "mẫu", cứ hỏi thăm mới chết em không cơ chứ!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Thì bác PCN toàn nhè mẫu đẹp mà chụp. May mà đợt này chã nhà bác không đi theo đấy nhể

Được các cụ động viên vậy là em thấy vui rồi! Đi theo để cổ động viên cho các cụ lại được các cụ động viên giở lại thì thật là quý hóa!
Cái ảnh trên, em còn treo trong box "nhiếp ảnh" - mục "đời thường" cơ mà. Mọi người cứ tưởng là "mẫu", cứ hỏi thăm mới chết em không cơ chứ!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Gửi các cụ
Hôm nọ có cụ khoavivant gợi ý là có thể đi từ thiện kết hợp với đi chơi, từ chiều tối thứ 6, chủ nhật về. Ý này hay! Nếu có cơ hội, cả nhà làm phát nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Bác cúu nét còn bộ ảnh cô bé nào thì póte luôn đi ạ
Thì bác PCN toàn nhè mẫu đẹp mà chụp. May mà đợt này chã nhà bác không đi theo đấy nhể
Gửi các cụ
Hôm nọ có cụ khoavivant gợi ý là có thể đi từ thiện kết hợp với đi chơi, từ chiều tối thứ 6, chủ nhật về. Ý này hay! Nếu có cơ hội, cả nhà làm phát nhỉ
Vụ này cụ chủ trì nghiên cứu rồi kết nối nhá!

Nghe các cụ bẩu nhà cháo mới biết, hình như là "cụ" Hiền ấy đây phải không ợ? Cờ hụp được mấy cái rưng chưa thấy ưng lắm, treo tạm cái để các cụ cho thêm ý kiến ợ!

Mit1980

Xe máy
Gửi các cụ
Ý kiến này hay đấy ạ, có thể kết hợp cùng với bên nguoitoicuumang cụ nhỉ

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Dạ đó là mợ Lan ạ. Chuyên viên về chính sách đầu tư đấy. Mà cụ chọn mẫu khéo thật, nhanh tay nhanh mắt gớm

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Bên ntcm vẫn chưa có chương trình gì bác ạ. Trước em có nghe nói vụ đi Tây Bắc, nhưng dự án đang treo ....

Ý kiến này hay đấy ạ, có thể kết hợp cùng với bên nguoitoicuumang cụ nhỉ

Phú Ông

Xe container
Chít thật, nhà iem chả biết ai với ai cả!
Ảnh thì cũng chưa ưng, phải chỉnh sửa (thuốc) tý cụ ợ! Cụ còn có ảnh là 1 Fiat-tơ, treo bên Hội đấy nhá!
Nhà em sẽ lựa chọn, treo dần dần, các cụ đi đâu thì nhớ ghé qua để cho thêm ý kiến nhá!
Dạ đó là mợ Lan ạ. Chuyên viên về chính sách đầu tư đấy. Mà cụ chọn mẫu khéo thật, nhanh tay nhanh mắt gớm

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em đã đăng ký nhận bài tự động, khi nào cụ póte bài là em biết ngay. Em thích ảnh cụ chụp lắm đấy.

Ảnh thì cũng chưa ưng, phải chỉnh sửa (thuốc) tý cụ ợ! Cụ còn có ảnh là 1 Fiat-tơ, treo bên Hội đấy nhá!
Nhà em sẽ lựa chọn, treo dần dần, các cụ đi đâu thì nhớ ghé qua để cho thêm ý kiến nhá!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
ý cụ là mấy mợ bên kia phải không ạ ? Thế này là phải hội thảo rồi cụ nhể

Phú Ông

Xe container
Cảm ơn cụ động viên!:redface:
Nhân sếp đi vắng, em tranh thủ thêm cái ảnh "mẫu", gửi các cụ!

"Mua quà gì cho bố mẹ nhỉ?"

Phú Ông

Xe container
Giờ em mới phát hiện ra, cái ảnh 1 cụ đương giơ tay chào hay "chém gió" là không phải cụ @baoanhjsc mà là cụ Trung bên YTT đấy cụ @Xe-địa-hình ợ!
Ảnh "cụ Mẫu" trên, cụ gửi cho nhà cụ @Mông-đau-29V giúp nhá!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Đúng rồi cụ ạ. Nhà baoanh là cái bác trông phương phi ấy, có ảnh chụp chụp với chã nhà bác ý ỏ trên đấy ạ ,(chụp ở ngoài sân TA)

Giờ em mới phát hiện ra, cái ảnh 1 cụ đương giơ tay chào hay "chém gió" là không phải cụ @baoanhjsc mà là cụ Trung bên YTT đấy cụ @Xe-địa-hình ợ!
Ảnh "cụ Mẫu" trên, cụ gửi cho nhà cụ @Mông-đau-29V giúp nhá!

Trạng thái
Thớt đang đóng