[Funland] Tháng 7

114hangbong

Xe lăn
Bé sợ thừa nước,
lớn sợ thiếu nước.

Sư ...hiểu ko
:))
Nước thiếu ở trên TV thôi, nhà em nước sông Đà mà Kuu. Lớn nhỏ gì đều thoải mái nước. \:D/

Mật Mật 0606

Xe tăng
Hôm nay nếu không có tin nhắn từ nhà mạng, bảo hiểm, ngân hàng...gửi lời chúc mừng sinh nhật thì em cũng không nhớ nổi.
Điều đặc biệt là cứ ngày này hàng năm có một người luôn chuyển tiền vào tài khoản của em một số tiền nào đó , một người bao năm rồi em không gặp mặt và em cũng không hồi đáp liên lạc.Chắc chẳng ai được tặng tiền mà lại buồn như em...dù em thuộc kiểu được tặng cái dây buộc tóc thôi cũng có thể vui vẻ cả ngày.

Hình như hồi đấy em vào cấp 1 ,phải kê khai giấy tờ gì đó, anh trai em ghi bừa ngày hôm đó vào giấy tờ của em sau này mọi giấy tờ đều theo ngày này, hôm đấy ngày 22/7 âm lịch chẳng phải sinh nhật em.

Chỉnh sửa cuối:

114hangbong

Xe lăn
Hôm nay nếu không có tin nhắn từ nhà mạng, bảo hiểm, ngân hàng...gửi lời chúc mừng sinh nhật thì em cũng không nhớ nổi.
Điều đặc biệt là cứ ngày này hàng năm có một người luôn chuyển tiền vào tài khoản của em một số tiền nào đó , một người bao năm rồi em không gặp mặt và em cũng không hồi đáp liên lạc.Chắc chẳng ai được tặng tiền mà lại buồn như em...dù được em thuộc kiểu được tặng cái dây buộc tóc thôi cũng có thể vui vẻ cả ngày.

Hình như hồi đấy em vào cấp 1 ,phải kê khai giấy tờ gì đó, anh trai em ghi bừa ngày hôm đó vào giấy tờ của em sau này mọi giấy tờ đều theo ngày này, hôm đấy ngày 22/7 âm lịch chẳng phải sinh nhật em.

Sao mợ lại có người hâm mộ lâu năm à ? Sao họ có tài khoản mợ nếu như không thân thiết ? Em xin lỗi vì em tò mò quá.

Mật Mật 0606

Xe tăng
Sao mợ lại có người hâm mộ lâu năm à ? Sao họ có tài khoản mợ nếu như không thân thiết ? Em xin lỗi vì em tò mò quá.
Em đơn giản tới mức mờ nhạt thì làm sao có người hâm mộ được hả mợ ,một người bạn cũ thôi mợ ạ.

114hangbong

Xe lăn
Em đơn giản tới mức mờ nhạt thì làm sao có người hâm mộ được hả mợ ,một người bạn cũ thôi mợ ạ.
Bọn em học trường làng nên hồi đó sống rất tình cảm. Em nhớ có đợt đi học buổi chiều em mếu máo khóc vì bị nước cuốn trôi mất một cái dép, thế là cả hội quăng xe đạp xuống ruộng mò lại dép cho em.
Bạn cũ của em có một vài người bây giờ nổi tiếng lắm mợ ạ. Mỗi tội giờ cuộc sống nó đưa đẩy nên giờ khác xa nhau quá nên chỉ còn những kỷ niệm là đẹp thôi..

revolutions

Xe buýt
Chắc bác thớt nhầm, Tháng 7 âm thì Ngưu Lang mới gặp Chức Nữ chứ. Tháng 7 dương thì nắng vỡ mật. Giờ là cuối tháng 7 rồi mà vẫn chưa thấy mát hơn. Haizz.

Gianthienly

Xe container
Điều đặc biệt là cứ ngày này hàng năm có một người luôn chuyển tiền vào tài khoản của em một số tiền nào đó , một người bao năm rồi em không gặp mặt và em cũng không hồi đáp liên lạc.Chắc chẳng ai được tặng tiền mà lại buồn như em...dù em thuộc kiểu được tặng cái dây buộc tóc thôi cũng có thể vui vẻ cả ngày.

Kệ!
Theo phong trào của những người bạn, nhà băng, nhà dây thép.

E chúc mừng sinh nhật Mợ:
Chúc Mợ xinh đẹp - yêu đời - ngọt ngào như Mật.

P/s: e thấy hâm mộ vị mà sinh nhật nào cũng gửi bank cho Mợ một đôi dép

CherryOne

Xe điện
Kệ!
Theo phong trào của những người bạn, nhà băng, nhà dây thép.

E chúc mừng sinh nhật Mợ:
Chúc Mợ xinh đẹp - yêu đời - ngọt ngào như Mật.

P/s: e thấy hâm mộ vị mà sinh nhật nào cũng gửi bank cho Mợ một đôi dép
Hôm nay e có ng nt tặng quà, nhưng nhận không thế này e ngại không dám nhận quá Lý ạ.
Nhưng chị ấy thật dễ thương ghê.
Dịu dàng giống Lý lắm ấy

----

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hôm nay e có ng nt tặng quà, nhưng nhận không thế này e ngại không dám nhận quá Lý ạ.
Dịu dàng giống Lý lắm ấy

----
ui, cụ là người của công chúng à? Cây kéo vàng hay bạc vậy cụ? :))

Gianthienly

Xe container
Dịu dàng giống Lý lắm ấy

----
Cherry nhận cho người ta vui.
Thực ra khi ra được sản phẩm mới là bao nhiêu hi vọng, ấp ủ.
Người ta mong mình nhận chỉ là cảm nhận một tấm lòng, một tâm huyết trước khi nghĩ tới yếu tố quảng cáo.
Vì ai cũng hi vọng mình được đánh giá thông qua sản phẩm của mình.

Cherry cứ nhận đi.:D

Gianthienly

Xe container
Chắc bác thớt nhầm, Tháng 7 âm thì Ngưu Lang mới gặp Chức Nữ chứ. Tháng 7 dương thì nắng vỡ mật. Giờ là cuối tháng 7 rồi mà vẫn chưa thấy mát hơn. Haizz.
Thực ra nếu chờ T7 lịch ta thì lịch tây chạy nhanh quá. Mà nữa cũng sắp tới nữa mà Bác.
Cứ coi như ru dài tháng 7.

Kệ thời tiết chưa Ngâu nhưng lòng lỡ Ngâu thì sao nữa Bác:))

hưvô

Xe lăn

Chúc mừng sinh nhật cụ/mợ \:D/

Gianthienly

Xe container
Bọn em học trường làng nên hồi đó sống rất tình cảm. Em nhớ có đợt đi học buổi chiều em mếu máo khóc vì bị nước cuốn trôi mất một cái dép, thế là cả hội quăng xe đạp xuống ruộng mò lại dép cho em.
Bạn cũ của em có một vài người bây giờ nổi tiếng lắm mợ ạ. Mỗi tội giờ cuộc sống nó đưa đẩy nên giờ khác xa nhau quá nên chỉ còn những kỷ niệm là đẹp thôi..
Ha ha!
Những chuyện ngày xưa luôn dễ thương mợ Bông nhỉ.
Nhưng dòng đời xô đẩy nên sau này lệch lạc chút chút đi:D

hưvô

Xe lăn
Thực ra nếu chờ T7 lịch ta thì lịch tây chạy nhanh quá. Mà nữa cũng sắp tới nữa mà Bác.
Cứ coi như ru dài tháng 7.

Kệ thời tiết chưa Ngâu nhưng lòng lỡ Ngâu thì sao nữa Bác:))
Thời tiết chưa Ngâu
Nhưng lòng lỡ Ngâu
2 đầu Ô Thước
Càng dâng nỗi sầu :P ;))

Mật Mật 0606

Xe tăng

Gianthienly

Xe container
Thời tiết chưa Ngâu
Nhưng lòng lỡ Ngâu
2 đầu Ô Thước
Càng dâng nỗi sầu :P ;))